Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      CC 1277 Giải Phóng đã có sổ hồng riêng.Góc bán nhà hộ chị gái.Cần tiền nên chị gái em muốn bán:Loại căn hộ chung cư: 2 ngủ, 1 vs.- DT 69m2.- đầy đủ ...
      Cầu Tiên, 1277, Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,63 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.63 tỷ 46 m2 57,18 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư Thanh Bình Garden (Số 3 Nguyễn Cảnh Dị).- chung cư trục 09, thiết kế 2 phòng ngủ 1VS.- DTTT 46m2.- Vị trí tầng trung...
      Thanh Bình Garden, Số 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,46 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.46 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư K35 đường Tân Mai - DT 77,2 mét vuông - Giá nhỉnh 3 tỉ.Tôi hiện đang muốn bán căn hộ chung cư K35 tại đường Tân Mai, với DT...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Gia đình mình cần sang nhượng căn căn hộ tầng trung tòa N03A K35 Tân Mai - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội - DT 96 mét vuông gồm 1 PK, 1 bếp, 3 ngủ, 2...

      Chuyển nhượng lô đất nền 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 52 m2 146,16 triệu/m2
      Cần bán ngay. nền đất vàng Kim Đồng, Giải Phóng, Hoàng Mai, DT 52m2, lô góc, phân lô oto tránh, giá chỉ 7,6 tỉ.- gọi ngay: 0966 230 *** - Mr Hoà.- nền ...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ Bán căn căn hộ Smile Building số 1 Nguyễn Cảnh Dị, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DTTT: 93m2.Bao gồm: 3 PN và 2 phòng vệ sinh.Tòa nhà tọa...
      Smile Building, số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 65 m2, mặt tiền 9m tại Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Chị tôi nhờ bán miếng đất xen kẹt do cần vốn nhập hàng tết.Vị trí ngõ thoáng thông, vuông vức. Không lỗi phong thủy.Ngõ trước oto 4 chỗ đi qua.Giá thiện...
      Phố Trần Điền, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 48 m2 163,55 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu Đền Lừ Hoàng Mai, lô góc, oto tránh, MT rộng, 48m2 x 4T giá 7.85 tỉ - Mạnh Tin Thật.---------------------------------Vị trí: Ngõ 299...
      Ngõ 299, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 33 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      Thời gian tới tôi cần tiền KD nên cần bán nhanh ngôi nhà trên phố Hoàng Mai do chính tay tôi thiết kế và xây dựng, ngõ thông 3 gác, rất gần ô tô.Thiết...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 35 m2, hướng Nam tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên tôi cần bán ngay ngôi nhà trên đường Thịnh Liệt gần Q. uỷ Hoàng Mai, gần khu đô thị Ao Sào để chuyển lên khu Cầu Giấy ở.- DT...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 10m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 61 m2 94,27 triệu/m2
      - Cửa ngõ thủ đô gần trung tâm thương mại Aeon lớn nhất Q. Hoàng Mai sắp mở, hầm Kim Đồng sắp thông, tổ hợp BV Bạch Mai và gần trường đại học Bách,...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, hướng Nam tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên tôi cần bán nhanh ngôi nhà trên đường Định Công, gần chợ hồ Định Công để chuyển lên căn hộ chung cư ở.- DT 35 m2, giá 3.8 tỉ...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 393 m2, mặt tiền 10m tại Đường Giải Phóng, giá 49,12 tỷ

      49.13 tỷ 393 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp để xây tòa nhà văn phòng, KD cực đỉnh.- Ngõ to hơn phố, vỉa hè 2 bên mỗi bên rộng hơn 3m, 3 oto tránh nhau, chủ mới có thể xây tòa 12...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Vị trí trung tâm Q., ngõ tương đối rộng thoáng ô tô phi vèo vèo, chỉ vài bước ra mặt phố, gần các tuyến phố Trần Đại Nghĩa, Phố Vọng, Tương...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Giang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 73 m2 150,69 triệu/m2
      Nhà lô góc, KD, 7 tầng thang máy, oto tránh. phố Kim Giang, Hoàng Mai, 73 mét vuông - MT 5.5m, giá siêu mềm 11 tỉ.Siêu phẩm lô góc 7 tầng thang máy...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 58 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 58 m2 85,35 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, thông sang ngõ Chùa Hưng Ký vỉa hè ô tô dừng đỗ ngày đêm chỉ 50m. Ngõ to rộng gần 3m, SH quay đầu thoải mái.+ Thiết kế nhà 4 tầng cầu thang...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 10 tầng, 180 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 180 m2 163,89 triệu/m2
      Bán block dòng tiền cho thuê phố Hoàng Mai. ngõ tương đối rộng 6m oto đỗ cửa. Gần hồ Đền Lừ và các trường Đại học Kinh Tế, Xây Dựng, Bách Khoa.- DT...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Khánh Thiện, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí: Vị trí đắc địa, khu vực mật độ dân số cao, bước chân ra cửa tiện ích bạt ngàn. Ngõ thông tứ tung các ngả Nguyễn Đức Cảnh, Nguyễn An Ninh,...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!