Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 58 m2 118,97 triệu/m2
      + Vị trí rất đẹp, ngõ phân lô thông tứ tung, oto 1t25 qua nhà, thuộc trục đường chính khu phân lô Nguyễn An Ninh.+ KDC đông đúc, gần phố, đoạn ngõ thẳng...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán toà CCMN căn hộ chung cư dòng tiền Trương Định 100m2 8 tầng thang máy ô tô đỗ cửa doanh thu 100 tr/tháng.- Vị trí ngõ thông rộng rãi, ô tô đỗ cửa,...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, hướng Nam tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Do đợt tới tôi chuyển công tác nên tôi cần bán nhanh ngôi nhà phố Trương Định gần Đại La, Minh Khai.DT 40 mét vuông giá chỉ 3.8 tỉ còn thỏa ...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 30 m2 93,34 triệu/m2
      nhà cấp 4 DT 30 mét vuông trong ngõ 139 Tam Trinh, gần trường TH Mai Động, cách cầu Mai Động ba bước chân, đầy đủ tiện ích cho 1 gia đình sinh hoạt,...
      Ngõ 139, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 35 m2 218,58 triệu/m2
      + Khu phân lô ôtô tránh, vỉa hè 2 bên, tiện ích xung quanh đầy đủ.+ Gần trường học từ mẫu giáo đến ĐH, gần vườn hoa công viên, một bước ra chợ.+ Cách BV...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 61 m2 73,78 triệu/m2
      Nhà em đang bán nhanh chợ đêm lĩnh nam ( lĩnh nam số nhỏ ) Vị trí giao thông thuận lợi , xung quanh nhiều trường đại học , tiện ích bạt ngànNhà 6 tâng ,...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 35 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 35 m2 103,43 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh nhà Hoàng Mai, 35 mét vuông, 4 tầng, giá chỉ hơn 3 tỉ giảm mạnh cho khách thiện chí.- Nhà ngay chợ, gần phố, ngõ thông, gần...
      Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Ngũ Nhạc - Thanh Trì - Hoàng Mai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 30 m2 98,34 triệu/m2
      NHÀ SÁT MẶT PHỐ NGŨ NHẠC. DT 30M - 5 TẦNG - GIÁ 2,95 tỉ., Ngõ nông, cách mặt phố chỉ vài bước chân, trước nhà SH quay đầu.,- Thiết kế 5 tầng 3 ngủ, đầy đủ...
      Đường Ngũ Nhạc, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 57 m2 119,3 triệu/m2
      ngôi nhà thiết kế hiện đại, DT rộng 57 m, giá rẻ, MT rộng hơn 5 m tạo ~ không gian mở, thoáng, sáng căn nhà. Cách đường Trương Định 70m. Ngõ trước nhà...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 16 tỷ

      16 tỷ 101 m2 158,42 triệu/m2
      Giả Phóng, Định Công Hoàng Mai thành phố Hà Nội TÒA CCMN 7 TẦNG THANG MÁY - 28 PHÒNG KHÉP KÍN, nội thất đầy đủ - DÒNG TIỀN 1.5 tỉ/NĂM - ĐẦY ĐỦ phòng ...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 72 m2 tại Phố Giáp Lục - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      Nhà mặt phố chủ tự xây 6 tầng rất đẹp, nội thất cực xịn, garage oto, bể cá cảnh, bàn sô pha, thang máy,... cực nhiều tiện ích, và chính chủ sẽ để lại gần...
      Phố Giáp Lục, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Lĩnh Nam 40m 5 tầngngõ nông thoáng, cách ô tô 10mgiá nhỉnh 3 tỉ thôi ạl. hệ ngay 0966 085 ***
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      BÁN NHÀ #TRƯƠNG_ĐỊNH, 3 THOÁNG SÁNG, 40M oto TRÁNH, NHÀ XÂY MỚI, 5 TẦNG 3 NGỦ - 35m². - Vị trí siêu đẹp, 3 thoáng thoáng mát, cách mặt oto tránh 40m, bán...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đền Lừ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Hai bác lớn tuổi , muốn bán gấp để chia cho con cháu.Vị trí , lô góc cực đẹp. Nếu chủ vừa xây tòa văn phòng thì mỹ mãn. Đối diện cũng là tòa 6 tầng lừng...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 70 m2 154,29 triệu/m2
      SIÊU PHẨM Q. HOÀNG MAI GẦN ĐỀN LỪ, oto TRÁNH BA GÁC, KHU VIP an sinh xã hội ĐỈNH, Ở SƯỚNG, KD ĐA DẠNG.S: 70 mét vuông x 5 tầng, MT 4.4m.* Vị trí...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 32 m2 239,07 triệu/m2
      Khu phân lô oto tránh- Vỉa hè 2 bênNhà chủ tự xây tâm huyếtKhu vực vip- Xung quanh bạt ngàn tiện íchbìa đỏ chính chủ cất két giao dịch nhanh chóng
      Dự án Khu đô thị Đền Lừ I, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 42 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Vĩnh Hưng 42 mét vuông 2 tầng / 2 ngủ / giá 2 tỉ. oto đỗ cửa.Vị trí đẹp, ngõ thông, oto đỗ cửa. Nhà xây mới đẹp, gần chợ, gần trường C1,2,3 Vĩnh Hưng,...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 33 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 33 m2 93,94 triệu/m2
      - Nhà dân xây dựng hiếm có khó tìm phố Trương Định, xây dựng KCBT chắc chắn, giá cực rẻ khu vực không có căn thứ 2. Trước nhà Sh quay đầu thoải mái.- Sổ...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!