Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 65 m2 198,47 triệu/m2
      Nhà dân xây khung cột chắc chắn, chủ xác định bán đất, tặng nhà.Khu phân lô ngõ 319 Tam Trinh đẹp nhất khu vực.Tiện ích bạt ngàn, giao thông thuận tiệnTầng...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 47 m2 tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 47 m2 185,11 triệu/m2
      Phân lô - oto vào nhà - nhà đẹp - ở hay văn phòng tuyệt vời.Phân lô Kim Đồng - Giáp Bát - Giải Phóng- DT 47 mét vuông x 5 tầng giá 9,7 tỉ chủ bán gấp...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 41 m2 118,3 triệu/m2
      NHÀ THOÁNG MỚI ĐẸP - Ở NGAY - TẶNG đầy đủ nội thất + Ngõ 254 Minh Khai thông ngõ Gốc Đề oto tránh KD sầm uất.+ Khu vực Trung tâm gần Times City, ngõ ...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 31 m2 124,52 triệu/m2
      Nhà Đẹp Đường Hoàng Mai 31m, 5 tầng, mt 3.5m, giá 3.86 tỉ.gọi ngay em Lan 0975 258 ***NHÀ ĐẸP , NGÕ NÔNG CÁCH ô tô 20M - NHIỀU TIỆN ÍCH - NHÀ ĐẸP LONG...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 41 m2 143,91 triệu/m2
      CCMN doanh thu 450tr/năm đường Kim Giang, Hoàng Mai 41m2 - 5 tầng - MT 3.6m, giá 5.9 tỉ.CCMN 9 phòng khép kín - đầy đủ nội thất xịn - doanh thu 450tr/năm...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 102 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 102 m2 70,59 triệu/m2
      + Bán đảo Linh Đam+ Hiện trạng là đất có nhà cấp 4 cho thuê phòng trọ, thửa đất rất vuông vức đẹp + oto vào tận đất quay đầu thoải mái+ Tiện ích cực tốt...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Lân - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Cần bán ngay trước tết siêu phẩm dân xây chắc chắn - mặt ngõ oto vào nhà - Hoàng Mai 38m2 4 tầng 4 ngủ giá 4.1 tỉ (có TL).bìa đỏ chính chủ sang tên...
      Đường Thanh Lân, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 61 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 61 m2 122,96 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng 8 phòng khép kín, doanh thu mỗi tháng đạt 40 tr, 1 năm là 480 tr, xấp xỉ 7 phần trăm/ năm so với vốn bỏ ra. An toàn hơn gửi NH.+ DT sàn:...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khuyến Lương - Hoàng Mai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 36 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà dân xây,Khuyến Lương,Hoàng Mai,15m oto đỗ gần trường chợ.Dt: 36m,4 tầng giá 3 tỉ.+Vị trí : Cách 15m oto tránh dừng đỗ ngày đêm.Giao thông đi các...
      Đường Khuyến Lương, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai 40 mét vuông x 4 tầng.- Nhà nằm ở vị trí đẹp lô góc 2 mặt thoáng sáng, trước nhà 2,5m MT rộng hơn 5m, 30m oto tránh nhau đi lại giao...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 32 m2 154,69 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Giải Phóng Giáp Bát Hoàng Mai - lô góc - ngõ to - ngõ cực nông - nội thất đẹp.DT 32m2 x MT 4m x 4,95 tỉ.+ Thiết kế:* Tầng 1: Khách, bếp,...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 62 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 62 m2 106,46 triệu/m2
      PHÂN LÔ, oto 4 CHỖ, GẦN PHỐ, HÀNG XÓM GAMUDA. + Nhà vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng gần phố, khu vực giao thông thuận tiện, gần vành đai 3, công viên Yên...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Hoàng Mai 80m2, 4 tầng- Nằm trên mặt ngõ chính Phố Hoàng Mai, ô tô qua nhà. Ngõ KD tốt, kết nối Ngõ Gốc Đề, Đền Lừ...- DT bìa đỏ 80m2 x 4 tầng x MT kém...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      MẶT NGÕ KD- NHÀ DÂN XÂY Ở LUÔN- NGÕ THÔNG 47 NGUYỄN ĐỨC CẢNH- garage- 6 NGỦMô tả+ Vị trí nhà 5 tầng nông rộng thông 281 Trương Định - 47 Nguyễn Đức Cảnh -...
      Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      CẦN BÁN NHÀ GẤPTÂN MAI - TRƯƠNG ĐỊNH -KIM ĐỒNG NHÀ MỚI khôngONG 5 TẦNG THANG MÁY VỈA HÈ KD BẤT CHẤP MỌI NGÀNH NGHỀ .S 80 m 5 t mt gần 6 m uy lựcGiá chủ mót...
      Đường Tân Mai, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất 145 m2, mặt tiền 15m tại Phố Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 145 m2 255,18 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt phố Trần Điền, lô góc 2 MT (mặt phố Trần Điền hơn 12m và mặt ngõ 10m). Vị trí gần BV Bưu Điện và đường Lê Trọng Tấn ra Trường Chinh. Gần...
      Phố Trần Điền, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Địa Thủy Sư Trần Thọ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Đối tác gửi bán.Nhà LK Louis Tân Mai Q Hoàng Mai.Nhà mới tinh đã hoàn thiện.Mặt ngoài vị trí đẹp số nhà đẹp.DT: 100  mét vuông 5T MT 5 m.bìa đỏ chính...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh (2 phòng master).~ tầng trung cực đẹp, view thoáng, logia hướng Đông ...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!