Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.8 tỷ 81 m2 34,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN căn hộ chung cư Sky 176 Định Công.- DT 81m2.- sổ hồng riêng chính chủ.- Thiết kế 3 ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 0 m2
      Vị trí gần bến xe Giáp Bát, DT sổ 32,5m2, đã cơi nới thành 60m2, gồm pk, 2  phòng ngủ, 1 VS khép kín, oto đỗ chân cầu thang, nhà đã sửa sang sạch đẹp...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 115 m2 95,66 triệu/m2
      nền đất hiện đang cho thuê để KD.Nằm ngay mặt ngõ thông ra phố Lĩnh Nam, oto vào tận nhà, cách mặt phố ~ 30m.Vị trí quá đẹp, phù hợp xây tòa nhà cao tầng,...
      Ngõ 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 60 m2 104,84 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 521 TRƯƠNG ĐỊNH HOÀNG MAI, DUY NHẤT HIẾM 60M 4T 6.29 tỉ oto SÁT PHỐ THOÁNG SÁNG.- Nhà bán nằm trung tâm Q. Hoàng Mai, ngõ 521 Trương Định lớn...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      Siêu hot..Siêu Phẩm Phố Giải Phóng,3 Mặt Thoáng,Ôtô Đỗ Cửa,68M, Tặng Toàn Bộ Nội Thất. (có TL)- Giải phóng là trục đường cực kỳ quan trọng, cửa ngõ thủ...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 52 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà DT rộng, chủ ở chăm chút giữ gìn nên rất sạch sẽ thoáng mát, khách mua dọn tới ở ngay.Nhà xây cực chắc chắn, thiết kế hợp lý, hài hòa.Rất phù hợp với...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp, ngõ trước nhà 2m gần oto, gần phố đi lại giao thông thuận tiện., Nhà dân xây đc vài năm cực kỳ chắc chắn, nhà vừa sửa chữa xong đẹp long...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 50 m2 91 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp,mới ở ngay đón tết,chủ xây cực đẹp,thiết kế sân để xe,khách bếp,vsMỗi tầng hai PN lớn WC khép kínTổng 4 ngủ ,1 thờ ,1 sân phơiVị trí cực gần...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 31 m2 124,52 triệu/m2
      20m oto tránh, 5 tầng, 4 ngủ. Nhà dân xây khung cột chăc chắn, thông số đẹp bìa đỏ chính chủ hotline số Đt 0936 352 *** Mr Tuấn để biết thêm thông tin
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 34 m2 140,89 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Lĩnh Nam - nhà đẹp - thang máy xịn sò - garage oto trong nhà - lô góc - đầy đủ nội thất cơ bản.+ Vị trí đẹp, nhà nằm trên con ngõ ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Đường Thanh Lân - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 31 m2 115,49 triệu/m2
      CÁCH MẶT PHỐ 7M _NHÀ MỚI ĐẸP - GẦN otoTRÁNH NHAU NGÕ THOÁNG ĐẸP_ KDOnline Nhà THANH LÂN : 31m² - 5 tầng - 3.58 tỉ Vị trí cực đẹp gần trường, gần chợ, gần...
      Đường Thanh Lân, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      3 tỉ nhỉnh có nhà đẹp đại từ - 40m oto tránh - một căn duy nhất - bay nhanh.DT 30 mét vuông.+ Vị trí: Trước nhà rộng thoáng, có chỗ để xe thoải mái....
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Khu dân trí đông đúc. Cách 5m ra gần lô 5 nhà thương mại Nhà xác định bán đất. Phù hợp xây CCMN bìa đỏ sẵn sàng giao dịch liên lạc số Đt 0936 352 *** Mr...
      Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT 3m33 nhà xây chắc chắn ngõ tương đối rộng 2 oto tránh nhau gần trường cấp 1 cấp 1, trường trung học cấp 2, trường Trung học phổ ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 33 m2 121,22 triệu/m2
      CC bán nhà Đền Lừ ngõ oto, lô góc, gần phố. DT 33 mét vuông, 5 tầng.L/H 0933 333 ***.Ngõ rất rộng thoáng sáng, gần phố, KD online thuận tiện.Nhà mới...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      Chỉ 4.5 tỉ nhà 48m2 dân xây. Nhà 4 tầng. Phố Định Công HạThanh Xuân. 30m ra đường oto.Sổ phân lô - MT rộng - vị trí đẹp - ngõ thông - gần ôtô - tiện ích...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Mai Động - Mai Động - Hoàng Mai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 30 m2 86,67 triệu/m2
      + Bán nhà gần Time City gần trung tâm Q. Hoàng mai, vị trí thuận lợi, gần trường học, bến xe.+ DT: 30m2.+ Số tầng: 4 tầng.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ.+...
      Đường Mai Động, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 320 m2, giá rẻ tại Đường Trần Thủ Độ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 320 m2
      + Bán căn biệt thự VIP, ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU - LÔ GÓC, VỈA HÈ - KD, + Vị trí căn hộ góc đắc địa, 2 mặt đường thoáng oto tránh, hàng siêu hiếm, nằm đầu...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!