Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá tốt tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Thang máy nhập - chủ tặng 99 phần trăm nội thất tiền tỉ - garage otoo iu an sinh xã hội đỉnh cao!căn biệt thự Linh Đàm 200 mét vuông 4 tầng...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 58 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      58 tỷ 200 m2 290 triệu/m2
      Cần bán biệt thự trong dự án The Manor Central Park, DT 200m2, nhà 4 tầng, MT 12m, vị trí đẹp gồm nhiều tiện ích như công viên, bể bơi, club house, khu căn...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Nhà cực đẹp, khu phân lô Đền Lừ, thích hợp để ở và KD, DT 65 mét vuông, 5T, 12.5 tỉ.+ Phân lô oto tránh, đỗ, vào nhà, đường thông tứ phía, khu vực...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 12 tỷ tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Khu ĐTM Đại Kim - Định Công, phố Nguyễn Cảnh Dị, DT50m2 x 4 tầng, MT 4 m. Giá 12 tỉ có thỏa thuận. - Vị trí:+ Nhà phân lô Khu ĐTM Đại Kim -...
      Dự án KĐTM Đại Kim - Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 7 tầng, 51 m2, giá 13,4 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.4 tỷ 51 m2 262,75 triệu/m2
      7 TẦNG THANG MÁY - oto 45 CHỖ TRÁNH NHAU - HAI MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - PHÂN LÔ oto TRÁNH - KD NGÀY ĐÊM - ĐƯỜNG TRẢI NHỰA ĐẸP.Mô tả:+ 7 Tầng thang máy nhập,...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 6 tầng, 131 m2, giá 28 tỷ tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 131 m2 213,75 triệu/m2
      căn biệt thự, phân lô - vỉa hè thang máy, 2 mặt ngõ, giải phóng, DT 131 mét vuông, 6T, MT 6m, 28 tỉ.+ căn biệt thự với 2 mặt ngõ, trước sau nên...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu phân lô bàn cờ, cư dân đông đúc, dành cho giới thượng lưu. Phù hợp cho nhà ở, nhà hàng, coffee, văn phòng, công ty...- Dân trí cao,...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 38 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 300 m2 126,67 triệu/m2
      căn biệt thự - LK - khu đô thị Pháp Vân - Hoàng Mai.Tặng đầy đủ nội thất xịn sò.Nhà bán nằm trong khu đô thị Pháp Vân. Tiện ích xung quanh không...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Đường Pháp Vân, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 198,5 mét vuông.- Đặc điểm:+ Nằm trong KĐT mới đầy đủ tiện ích.+ 2 view rộng thoáng.+ Nhìn ra vườn cây xanh.+ Có ~ sân rộng trước nhà, đỗ xe...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, giá 26 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      26 tỷ 0 m2
      CHÍNH chính chủ TÔI CẦN BÁN 2 CĂN1. căn biệt thựDT 253,6M2hoàn thiện nội thất đầy đủ, có thang máyĐã có bìa đỏ Xem nhà trực tiếp hãy gọi tôi 0967 439...
      The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 200 m2, giá 40,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.8 tỷ 200 m2 204 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, view công viên nằm trong quần thể khu đô thị kiểu mẫu Linh Đàm đã đồng bộ hạ tầng giao thông, an sinh xã hội đỉnh nhất Hoàng Mai.Khu...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, giá 16,3 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.3 tỷ 0 m2
      —Bán 08 Lô căn biệt thự liên kế Dự án Louis city Hoàng Mai giá siêu mềm nhất Thị Trường L1,L2,L5,6,7,L8,9,L16— căn biệt thự L7 DT 266,8m2 Tổng giá...
      Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 70 m2, giá 9,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      9.31 tỷ 70 m2 132,86 triệu/m2
      Bán nhà liền kề, khu phân lô C13, lữ đoàn 26, địa chỉ ngõ 99 phố Định Công Hạ, Hoàng Mai:- Khu liền kề quy hoạch cực kì đẹp, vỉa hè...
      99 Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán gấp 2 ngôi nhà liên kế trong KĐT Louis City Hoàng Mai.DT 93.8 - 100 mét vuông, MT 5m, xây 5 tầng thô hoàn thiệt mặt ngoài.Đường trước nhà...

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 113 m2, giá 23 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 113 m2 203,54 triệu/m2
      Căn LK nhà vườn thuộc GĐ 2 khu đô thị Vĩnh Hoàng, khu vực rất ít nhà bán - nhà 2 MT, mặt trước nhà đường container đỗ, vỉa hè rộng. Phía sau là đường ô ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 1,98 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.98 tỷ 100 m2 19,8 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng 1 tại ngõ 362 Giải Phóng bên trong ga Giáp Bát mặt ngõ chính oto qua, MT KD tốt, cạnh bến xe Giáp Bát, tầm tiền có chỗ ở ngay phía...
      Ngõ 362, Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,68 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.68 tỷ 65 m2 25,85 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống mặt đất cần nhượng lại chung cư VP6 Linh Đàm:- chung cư thiết kế 2N, 2VS DT 65m2.- Hướng: Cửa Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.-...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Bán chung cư Nam Rice City hướng Tây Nam linh đàm-DT 70m²-2N 2vs(căn hộ góc 2 phòng đều có cửa sổ).-Mặt bằng căn hộ Rice City Linh Đàm đc thiết kế...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!