Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoàng Mai, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      - Vị trí khu phân lô quân đội Lê Trọng Tấn, ngõ thông sang khu đô thị Định Công, phố Trần Điền, BV Bưu Điện. Cách mặt phố chừng 50m, cách khu đô thị...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Khi vip, nhà phân lô, ô tô tránh, vỉa hè, KD, trên đường Kim Đồng.50 m2 x 5 tầng, còn mới, hàng xóm dân trí cao.Sổ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 37 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 37 m2 144,6 triệu/m2
      Bán nhà Giáp Bát - Kim Đồng, DT 31/37m2, Xây 5 tầng, oto tránh cách nhà 15m.- DT bìa đỏ: 31m2, DTXD 37m2.- Xây dựng: Nhà đc xây dựng 5 tầng, 3 PN rộng,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 7m tại Đường Giáp Bát, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 48 m2 131,25 triệu/m2
      + Nhà ở gần UBND P. Giáp Bát, an ninh cực đỉnh, khu vực sầm uất và giao thông cực kỳ thuận tiện, chỉ và ph đi bộ là ra đến chợ - trường C1,2, mẫu giáo....
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      Nhanh còn kịp.Nhà đẹp phố Định Công - Hoàng Mai.- Hai thoáng - ở ngay.DT: 35 mét vuông x 5T MT 4,5m chỉ 4,05 tỉ.Vị trí:+ Ngõ trước nhà rộng, SH quay...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Chưa tới 100tr/ mét vuông sở hữu ngay ngôi nhà mặt ngõ Kim Giang, Hoàng Mai một trong những khu vực nóng của BĐS hoàng mai, MT cực rộng, lên tới 5m...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 33 m2 104,55 triệu/m2
      Tôi là Chính chủ cần bán nhà số 1, ngách 2, ngõ 67 Nam Dư, Hoàng Mai, 33m2, 4,5 tầng, oto nhỏ đỗ cửa, cách phố 50m, nhỉnh 3tỉ.Nhà chủ tự xây kiên cố, tường...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 44 m2 200 triệu/m2
      Chủ cần bán thật gấp.168 Kim Giang.DT 44m2 6T MT 4.6m giá 8,8 tỉ.+ 0978 556 ***.+ E Dung.Thổ cư.Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện Q. Hoàng Mai.+ Nhà đẹp...
      168, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phố Yên Duyên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 32 m2 84,38 triệu/m2
      Chủ tự xây chắc chắn, khách chỉ việc xách va li về ở. Nhà gần phố, gần chợ Yên Duyên, ủy ban nhân dân P. Yên Sở, công an P.,... Vài bước ra phố Tam...
      Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Sở Thượng - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 52 m2 171,16 triệu/m2
      Giá: Nhà mặt phố giá ngõ - giá cực tốt.Vị trí:- Vị trí đắc địa, nút gia thông đi các tỉnh.- Đường trước nhà xe 46 chỗ tránh KD bất chấp các kiểu, gần chợ,-...
      Phố Sở Thượng, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 52 m2 tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      Bạn đang tìm một căn nhà mặt phố với giá rẻ, để KD hoặc đầu tư lâu dài đây là một sự lựa chọn tuyệt vời đáng đc quan tâm.Ưu điểm vô song - cơ hội đầu tư...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Gia đình tôi không muốn cho thuê ngôi nhà liên kế vì làm đồ toàn đồ tốt để ở. Nay thay đổi nhu cầu do chuyển đổi công tác nên nhượng lại cho khách nào...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 2 tầng, 70 m2, giá 14,78 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.78 tỷ 70 m2 211,15 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà liên kế tại KĐT AO SÀO , nhà DT 70m2 MT 5m , ngõ hai ô tô tránh- Thiết kế sân để o tô , thang máy và nhà bếp tầng 1. Tầng 2,3: có 4...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 33 tỷ tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 360 m2 91,67 triệu/m2
      Mình bán biệt thự đơn lập trong Bán đảo Linh Đàm siêu hiếm có.Nhà thiết kế cực rộng rãi, thoáng mát, thân thiện với thiên nhiên.Xung quanh là sân vườn...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 11,9 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      Phân lô có vỉa hè, garage, sát Aeon Mall Đại Từ - khu đô thị Đại Kim, DT: 50 mét vuông, 5 tầng, giá chỉ: 11,9 tỉ.Mô tả:Phân lô KD, vỉa hè cạnh Aeon...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      N
      Em Được - Bán Nhà Thổ Cư, Mặt Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 40 tỷ tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán căn biệt thự song lập góc 250 mét vuông full đồ giá hướng Đông Nam.Nhà full đồ, góc, rộng ngay cạnh vườn hoa công viên, đỗ xe...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 50 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Phân lô khu đô thịM Đại Kim - vỉa hè - KD - 15 mét mặt phố Nguyễn Cảnh Dị - 50 mét dự án trung tâm thương mại Aeon sắp khởi công.- Phân lô vip, toàn...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 60 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Phân lô khu Đền Lừ, oto tránh, vỉa hè, thang máy, nhà ở kết hợp KD, 60 mét vuông, 6T, MT 4.5m, 16.5 tỉ.+ Phân lô oto tránh, vỉa hè, oto dừng đỗ ngày...
      Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!