Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 136 m2
      Chuyển định cư nước ngoài chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ siêu đẹp CCCC Huyndai.DT 136 mét vuông.- Nhà mới làm xong nội thất, full đồ rất đẹp.- Tầng...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,42 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.42 tỷ 84 m2 16,91 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 84m Nam Xa La, KĐT Xa La, Hà Đông, thành phố Hà Nội.chung cư thiết kế như sau: căn hộ góc logia rộng thoáng...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,05 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.05 tỷ 107 m2 56,55 triệu/m2
      DTTT: 107 mét vuông.Số  phòng ngủ: 3 phòng ngủ.Nội thất cơ bản chủ đầu tư: Bếp, vệ sinh, 5 điều hòa, có bồn tắm.free 2 năm phí DV.Có...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 68 m2 35,28 triệu/m2
      bán ngay căn 68m2 2 PN 1 phòng khách cực rộng, 1 nhà bếp riêng biệt, 1 logia tầng trung tại Goldsilk 430 Cầu Am Vạn Phúc Hà Đông.Giá cực tốt.- DT: 68 m2.-...
      Dự án GoldSilk Complex, 430 Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Westa Hà Đông, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,42 tỷ tại Hà Đông

      2.42 tỷ 100 m2 24,2 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2vs tòa Westa 102 trần phú đã sửa chữa nhà vs nhỏ gọn hợp lý tạo không gian...
      Dự án Westa, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, thỏa thuận tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 82 m2
      chính chủ người Sing về nước nên cần bán lại căn 2 ngủ tầng trung view bể bơi đẹp nhất tại dự án.Nhà mới nguyên bản 100 phần trăm từ lúc chủ đầu tư...

      Bán nhà chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 74 m2
      Do cần tiền trả nợ cần bán ngay chung cư The Terra Anh Hưng Hà ĐôngFull full nội thất. DT 74m2 loại căn 2 PN 2 vệ sinhgiá chỉ hơn 2 tỉSẵn sổ sang têngọi...
      The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 94 m2
      Căn - góc 3 phòng ngủ đẹp nhất dự án - 95m và 115 m - view hồ Văn Quán.- Giá cực tốt Chỉ từ 3,5 tỉ - TT giãn trong 2 năm - đóng 50 phần trăm...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 110 m2 20,91 triệu/m2
      Gia đình đã giảm giá, cắt lỗ 200 tr, bán ngay, cực gấp căn hộ cao cấp: 3 phòng ngủ góc 130 mét vuông nhà rất rộng, full đủ đồ xịn cho khách...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông

      3 tỷ 107 m2 28,04 triệu/m2
      GIÁ CỰC hot !! một căn DUY NHẤT KHÔNG CÓ CĂN THỨ HAIChính chủ bán căn hộ chung cư 107m giá mềm nhất thị trường Tại HPC LANDMARK 105 - Hà Đông.DT...
      Dự án HPC Landmark 105, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.3 tỷ 98 m2 23,47 triệu/m2
      The pride là tổ hợp dịch vụ đáng sống, nhìn chúng quanh khu vực Hà Đông thì tôi thấy ở đây tiện ích đầy đủ, dich vụ rẻ, giá nhà quá rẻ so với thị trường và...
      The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 82 m2, giá 2,52 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.52 tỷ 82 m2 30,74 triệu/m2
      Tôi cần bán 08 căn suất ngoại giao, tòa nhà HPC Landmark 105, toàn bộ các căn là mẫu thiết kế đẹp, căn rất hiếm tại tòa nhà. chung cư đã có nội thất đầy ...
      Dự án HPC Landmark 105, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The K Park , 68 m2, giá 2,45 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      2.46 tỷ 68 m2 36,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư K Park giá mềm nhất thị trường.- Căn 60m2 giá từ 2.2 tỉ bao phí full đồ.- Căn 68m2 giá từ 2,450 tỉ full đồ logia hướng Đông ...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư góc 3 phòng ngủ view đẹp nhất Hà Đông. DT: 90m - 3 phòng ngủ 1PK (Tầng cao)Nội thất đã hoàn thiện như trong...
      The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Pride, 5 phòng ngủ, 351 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 351 m2 19,95 triệu/m2
      Căn căn căn hộ duplex DT 351 mét vuông tại The Pride Tố Hữu giá chỉ hơn 6, x tỉ.+ Thiết kế 5 phòng ngủ + 3vs.+ logia vô cùng rộng.+ View cực...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 65 m2, giá 1,71 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      1.71 tỷ 65 m2 26,31 triệu/m2
      gia đình tôi chuyển lên căn 3 ngủ nên cần bán căn 2 ngủ căn hộ chung cư hh2 xuân mai dương nộiDT chung cư 65 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh,...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống mặt đất nên cần bán ngay căn 76m2 tòa B (Có sổ lâu dài). Căn mà rất ít nhà bán. Cửa ĐN logia TN2pn-2vstầng trungnội thất cơ bản...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,18 tỷ tại Hà Đông

      1.18 tỷ 50 m2 23,6 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác vào TP.HCM, cần sang nhượng chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh với giá cực hữu nghị . Dưới đây là một số thông tin chi tiết về chung cư:-...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm