Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới La Khê, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển xuống liên kế nên cần bán căn hộ chung cư chính chủ khu vực P. La Khê, Q. Hà Đông, cụ thể:1. Vị trí: căn hộ chung cư Coma18, đối...
      Dự án KĐT La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Lan Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,7 tỷ tại Hà Đông

      2.7 tỷ 102 m2 26,48 triệu/m2
      * Gia đình chuyển công tác cần bán gấp căn hộ chung cư 3 PN 3 WC thuộc tòa CT4 The Pride Tố Hữu, Hà Đông, TP Hà Nội. Tiện ích bao gồm: Siêu thị ngay...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,47 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.47 tỷ 61 m2 24,1 triệu/m2
      Quần thể khu căn hộ chung cư Bộ Tư Lệnh Thủ đô gồm 4 tòa nhà: CT1, CT2, CT3. CT4. Tách biệt độc lập, trong đó tòa CT1 có 2 tòa căn hộ là CT1A và CT1B....
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      L/H: 0911 237 *** Vì chuyển công tác nên cần bán chung cư hoa hậu 3 ngủ, giá mềm bao toàn thị trường.- Thiết kế: 3 ngủ 2 VS, DT: 90m thông thuỷ.- bìa đỏ...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 95 m2 22,11 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh, giá 2,13 (tỉ) toà CT6B KĐT Xa La, Kiến Hưng, Hà Đông:Do chuyển công tác, tôi cần bán chung cư 3 phòng ngủ -...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,37 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      2.37 tỷ 68 m2 34,86 triệu/m2
      chung cư NHIỀU TIỆN ÍCH - NỘI THẤT CỰC ĐẸP - VIEW THOÁNG TRUNG TÂM - DÂN TRÍ CAO - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - CHỦ TẶNG đầy đủ nội thất 400tr.Mô tả: - Khu...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.21 tỷ 88 m2 25 triệu/m2
      Nhà em chuyển căn 3 ngủ cùng tòa, hiện đang để trống chung cư 88m2 đầy đủ nội thất xịn, 2 logia thoáng nhất trong căn 2 ngủ. Cửa vào huớng TB logia...
      The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư 16B Nguyễn Thái Học, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 1,92 tỷ tại Hà Đông

      1.92 tỷ 88 m2 21,82 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà cần bán nhanh căn hộ chung cư 88 mét vuông, ban công hướng Đông Nam, 2  phòng ngủ (có thể sửa thành 3  phòng ...
      Dự án Chung cư 16B Nguyễn Thái Học, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.71 tỷ 95 m2 39 triệu/m2
      Vị trí: 135 Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông. Với 2 MT đường Trần Phú và Nguyễn Khuyến.- 3 tầng hầm để xe và 5 tầng trung tâm thương mại (phòng gym, Spa,...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      Cần cho thuê căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85m DTTT, 2VS tại Anland Premium.căn hộ chung cư full đồ giường ngủ, tủ, sô pha, rèm, hệ thống tủ...
      Dự án Anland Premium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 79 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 79 m2
      + Chính chủ tôi cần bán chung cư vew hồ Thanh Hà , Mường Thanh , TP Hà Nội .+ DT 79m2 nội thất đầy đủ như hình ảnh .+ Nhà đc làm nội thất vô cùng cẩn...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,17 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      2.18 tỷ 66 m2 32,9 triệu/m2
      chung cư DT 71,1 mét vuông. Thông thủy 66,3 mét vuông.Nằm ở mặt đường Nguyễn Khuyến.Giá nhỉnh 2 tỉ.Gần hồ văn quán, trung học cơ sở Văn Yên...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 2 phòng ngủ, 134 m2, giá 4,6 tỷ tại Hà Đông

      4.6 tỷ 134 m2 34,33 triệu/m2
      * Chuyển sang Cầu Giấy chủ nhờ bán ngay căn 134m2 tầng cao Ct4 Huyndai.- Nhà mới ở đc 1 năm, để không 3 năm nay. Nguyên bản mới 90 phần trăm.- logia...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 126 m2 16,67 triệu/m2
      - Nhà rộng rãi 3 ngủ thoáng mát, KĐT Nam La Khê, xung quanh là khu liên kế. Trung tâm Hà đông, gần Phố Văn phú, Phan Đình giót, Quang trungHàng xóm nhiều...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,15 tỷ tại Hà Đông

      3.15 tỷ 72 m2 43,75 triệu/m2
      Chuyển công tác nên nên gia đình cần bán căn căn hộ Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông.DTSD: 72m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh phù hợp...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      bán ngay căn 56.4 mét vuông, 2N 2VS căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông: Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 logia Nội thất mới toàn bộ bìa đỏ cất két, sẵn...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 115 m2 40 triệu/m2
      a/c em nhờ bán căn căn hộ chung cư bên Làng Việt Kiều cHâu Âu KĐT Mỗ Lao - Hà Đông - ai quan tâm alo cho e nhé.Bán căn hộ chung cư Mulberry Lane, 2...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 69 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 69 m2
      Do thay đổi nơi công tác, để tiện việc đưa đón con gia đình tôi cần bán lại căn căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng Hà Đông cho gia đình nào có nhu cầu.căn ...
      Dự án Mipec City View, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.