Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 90 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,78 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.78 tỷ 90 m2 42 triệu/m2
      Bán chung cư pháp lí 50 năm tại căn hộ Grand Sunlake với nhiều CSBH ưu đãi + Đơn giá chỉ từ 41tr/m2 gồm thuế giá trị gia tăng, DT 91m2 căn...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phú Thịnh - Hà Cầu - Hà Đông.Dt 83m2 gồm 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ.Bao toàn bộ thuế phí.Giá...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      + DT: 48m2.+ Ngõ Cầu Đơ 1 thuộc đường Lê Hồng Phong - Ngay sát chợ Hà Đông. Đi bộ ra nhà Thờ Hà Đông.+ Nhà cũ chủ bán đất tặng nhà 3 tầng 5 PN. KD online.+...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      💥💥💥 Hiếm hot rẻ nhất khu phân lô dịch vụ vạn phúc 👍👍👍💥Bán nhà 5 tầng khu phân lô DV vạn phúc, Gần chân căn hộ toà Lendmark 51 Van Phúc.💥 Tiện ích...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển sang liền kề, bán nhanh căn hộ Season Avenue- Diện tích 71m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Cửa hướng ...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông - Nam, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      Chình chủ cần chuyển sang chung cư 3 ngủ nên muốn nhượng lại chung cư HH2A Xuân Mai cho khách có nhu cầuThông tin chung cư như sau:chung cư cực xịn...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      - Cc chơi quá tay NH gọi tên, cần sang nhượng gấp ngôi nhà liên kế Văn Khê, phân lô vỉa hè, oto tránh, vừa ở vừa KD, làm văn phòng.DT 50m2.- Thiết kế đầy...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hà Cầu - Hà Đông, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ nhà gần sát mặt đường Quang Trung, phân lô, vỉa hè rộng, MT 5.75 m.DT 50m2.Vị trí đắc địa, oto đỗ cửa, hưởng trọn tiện ích đô thị dân trí cao.MT...
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 45 m2 tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 45 m2 133,12 triệu/m2
      cực hiếm phố cổ Hà Đông mặt ngõ oto qua cửa KD gần viện, chợ, trường và tt hành chính Q. Hà Đông. Dt 45 m2 nhà đẹp MT rộng lô góc 5,99 tỉ.L/H 0979 411 ***
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Quang Lãm - Hà Đông, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 53 m2 73,59 triệu/m2
      - Vị trí nhà:+ Cách mặt phố Quang Lãm 35m, ngõ xe 3 gác tránh nhau.+ Ngõ thông tứ tung, hướng chính Nam.+ Nhà thoáng trước sau vĩnh viễn, mặt sau nhà giáp...
      Đường Quang Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 41 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 41 m2 130,49 triệu/m2
      - MT trên 6m, oto 7 chỗ vào nhà.- Xây mới, đơn lập, hoàm thiện đẹp, toàn gỗ lim.- Cầu thang cuối thông sản, tổng 3 PN lớn- Chỉ thiện chí, quý a/c nhanh tay
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 45 m2 tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY TRONG TẾT —GIẢM 300tr —MT RỘNG —oto ĐỖ CỬA —LÔ GÓC— GẦN TT HÀNH CHÍNH Q. HÀ ĐÔNG —GẦN CHỢ —TRƯỜNG HỌC— trung tâm thương mại — BV — TIỆN...
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vừa xây thiết kế hiện đại tại phố Phan Đình Giót, La Khê, Hà Đông.- Thiết kế 5 tầng các phòng đều rất thoáng đẹp thoáng trước sau.Tầng 1:...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Quá hiếm nhà lô góc Trần Phú, Văn Quán - ngõ thông, KD - oto đỗ cửa vào nhà thoải mái.- 45 mét vuông, 5 tầng, MT 4m.Giá: 7 tỉ (có thỏa thuận).- bìa ...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 55 m2 183,64 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố KD tốt, thuận tiện giao dịch+ Mặt đường tiện ích đầy đủ+ Nhà xây tâm huyết, 5 tầng thoáng mát, nội thất đầy đủ+ pháp lí đầy đủ+ giá ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 50 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Bán nhà phân lô liên kế 5 tầng xây mới đầy đủ nội thất có garage oto trung tâm Vạn Phúc - La Khê 50 mét vuông giá chỉ 8.3 tỉ, 0814 520 ***.DT:...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 35 m2 161,43 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto, NHÀ MỚI TINH, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.Khu vực hiếm nhà bán, đăng tin cháy máy.Phân lô, oto tránh, giữa chợ cây xanh, và chợ đồ cổ vạn phúc.Gần các...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn shophouse 7 tầng, 65 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      19.5 tỷ 65 m2 300 triệu/m2
      BÁN SHOP HOUSE TERA AN HƯNG 65m 19,5 tỉ Ở, KD SẦM UẤT MỌI LOẠI HÌNHNằm trên trục đường lớn Tố Hữu, Shop House Tera sở hữu vị trí đắc địa kết nối với các...
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm