Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 47 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 47 m2 122,35 triệu/m2
      cực hiếm nhà cấp 4 Vạn Phúc, Hà Đông dt 47 mét vuông mt 6m oto vào nhà KD giá 5.75 tỉ. gọi ngay 0393 564 ***- Vị trí KD ngõ thông oto vào nhà...
      Đường Trần Phú, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 50 m2 212 triệu/m2
      Hiếm hot nhất khu Văn Phú.Phân lô vỉa hè rộng KD đỉnh, gần Metro Hà Đông, gần Uỷ Ban Q. cách 100m.MT khủng 5m75.Nhà 5 tầng khách mua chỉ việc xách va li...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố thương mại 6 tầng, 91 m2, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 91 m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại Him Lam Vạn Phúc đường 22m vị trí đẹp giá hơn 19 tỉ. L/H: 0975 674 ***.Tôi cần tiền giải quyết công việc nên muốn...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,39 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.39 tỷ 72 m2 33,2 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư thuộc tòa dành cho cán bộ Sông Đà ở, do gia đình mua cho con học ĐH, nhưng cháu du học bên Mỹ không có nhu...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      Trục chính Văn Phú KD sầm uất lô áp góc 90m2 giá 14 tỉ chủ cần bán nhanh.A Tha/c Linh cần bán nhà trước Tết, liên kế KĐT Văn Phú 90m2 đã hoàn thiện. KĐT...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 120 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Khu A:DT 80m MT 5m giá 10,x tỉ cả nhà.DT 104m MT 6m hoàn thiện có thang máy, giá 14,x tỉ cả nhà.DT 120m MT 6m giá 15,x tỉ cả nhà.DT 100m trục thông VIN giá...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 6 tầng, 106 m2, giá 30 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 106 m2 283,02 triệu/m2
      BÁN liên kế khu đô thị VĂN KHÊ 106 mét vuông 30 tỉ VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT KHU, KD, Ở TUYỆT VỜIkhu đô thị Văn Khê là một đại đô thị đẳng cấp bậc nhất...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, giá rẻ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán nhà liên kế KĐT Văn Quán - Hà Đông - TP Hà Nội- DT 100.8m2, MT 4.2m x 24m- Nhà xây hoàn thiện, vật liệu cao cấp 05 tầng- Hướng nhà hướng ...
      Dự án KĐT Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 77 m2, giá 9,4 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      9.4 tỷ 77 m2 122,08 triệu/m2
      Bán nhà liên kế phố Văn Phú - P. Phú La - Q. Hà ĐÔng.- KĐT Văn Phú là KĐT đã hiện hữu và dân đã sinh sống rất tấp nập, tiện ích đầy đủ như BV, trường học,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 10,1 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10.1 tỷ 83 m2 121,69 triệu/m2
      Bán nhà thô khu đô thị Văn Khê, Hà Đông, 83m2, MT 5m, giá 10 tỉ 100+ Nhà nằm trong khu đô thị Văn Khê, dọc đường Tố Hữu nơi nhiều dự án đã và đang hình...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 11 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế 100 m2 thuộc dãy đẹp nhất khu B, KDT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.- Vị trí: Vài bước chân ra đường Lê Trọng Tấn, cạnh Thiên Đường...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Mr Hoài- Bđs Geleximco Lê Trọng Tấn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 55 m2, giá 12,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      12.9 tỷ 55 m2 234,55 triệu/m2
      BÁN liên kế khu đô thị VĂN KHÊ 55m2 7 TẦNG 12,9 tỉ oto RA VÀO NHÀ, ĐỖ CỬA khu đô thị Văn Khê là một đại đô thị đẳng cấp bậc nhất tại khu vực phía Tây...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá tốt tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      liên kế gần mặt phố Nguyễn Khuyến, hồ Văn Quán, căn hộ Skyline, đường Trần Phú Trung Tâm Q. Hà Đông vị trí hiếm nhà bánDT 68m2, 4 tầng, MT 4.5m- Tầng 1:...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 230 m2, giá 39 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      39 tỷ 230 m2 169,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ô góc siêu VIP tại KĐT mới Văn Khê. - DT 230m đc xây 5.5 tầng, có tầng hầm, phù hợp toà nhà văn phòng, lâu đài... thích hợp mọi loại...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 80 m2, giá 15,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      15.6 tỷ 80 m2 195 triệu/m2
      + Vị trí nhà thuộc phân khu liên kế làng việt kiều châu âu ngập tràn tiện ích. phân lô vỉa hè đường rộng thông thoáng. chỉ vài bước chân ra đường lớn...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      DŨNG Thổ Cư Hà Đông. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 16 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 95 m2 168,43 triệu/m2
      - Trục chính Geleximco Lê Trọng Tấn.Bên cạnh là đại siêu thị Aeon Mail. KD tấp nập ngày đêm.- 95 mét vuông, 5 tầng - thang máy hoàn thiện đẹp.- Phân...

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 180 m2, giá 25 tỷ tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 180 m2 138,89 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp biệt thự An Vượng giá thương lượng.DT 180m2.Xây 3 tầng 1 tum.Vị trí đẹp vài bước chân ra công viên Thiên Văn Học, 100m ra siêu thị...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 90 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,78 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.78 tỷ 90 m2 42 triệu/m2
      Bán chung cư pháp lí 50 năm tại căn hộ Grand Sunlake với nhiều CSBH ưu đãi + Đơn giá chỉ từ 41tr/m2 gồm thuế giá trị gia tăng, DT 91m2 căn...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm