Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 83 m2
      Vợ chồng tôi chuyển đến nơi ở mới, không còn nhu cầu sử dụng. Muốn bán lại cho KH có nhu cầu chung cư 3 PN 83m tòa CT6 KĐT Xa La, Hà Đông.- Nội thất để lại...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư HUD3 Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Lên sóng căn hoa hậu HUD3 Tô Hiệu.- chung cư 120m2, thiết kế 3 phòng ngủ 2vs, 3 logia thoáng rộng.- Chủ chuyển về Cầu Giấy nên gửi bán nhanh chung ...
      Dự án HUD3 Tower, Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án Mipec City View, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Sun Garden (HTT Tower 3), 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 96 m2 26,57 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư toà 89 Phùng Hưng. DT căn 96m thiết kế 3 phòng ngủ, 2vs, nhà hai logia các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Cửa hướng Đông ...
      89 Phùng Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,98 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.98 tỷ 73 m2 40,83 triệu/m2
      Bán chung cư 73  mét vuông- 2 ngủ 2 vệ sinh tại căn hộ chung cư HATAY MILLENNIUM ( TOÀ THÁP THIÊN NIÊN KỶ) , số 4 Quang trung, Hà Đông chung cư...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,13 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.13 tỷ 73 m2 29,18 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển sang căn 3 ngủ rộng hơn nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh tại căn hộ The Pride Hải Phát, La Khê, Hà Đông, Thủ đô ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 78 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông

      1.4 tỷ 78 m2 17,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư nội thất đẹp giá siêu rẻ DT 78m2, giá 1.4 tỉ, hotline 0918 188 ***.DT 78m2 thuộc 6 toà mới.Hướng BC Nam mát mẻ.Nhà thiết kế lại...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 3 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Do chuyển công tác gia đình bán ngay giá thấp hơn thị trường căn 3 phòng ngủ + 2VS.- DTTT 88.4 m2.- Tầng đẹp, Đông Nam.- Nội thất Cơ bản.- Giá bán ...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho căn hộ góc chính 80m tại khu 6 tòa mới Thanh Hà xanh.căn hộ góc với ưu thế các phòng đều có cửa sổ thoáng đón gió và ánh sáng tự...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 19/5, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 143 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 143 m2
      Làm ăn có lộc chuyển về căn biệt thự nên gia đình muốn bán lại căn hộ chung cư góc 3 ngủ + 1 đa năng + 1 phòng khách + bếp rộng thênh thang, có phòng...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông

      3.4 tỷ 99 m2 34,35 triệu/m2
      Hàng hiếm! Tại Goldsilk Complex 430 Cầu Am, Vạn Phúc Hà Đông bán chung cư 99 m2 (2 phòng ngủ - 2VS).Thông tin chi tiết chung cư:- DT 99 m2, thiết kế...
      GoldSilk Complex, 430, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 90 m2
      Đẹp thế này không mua thì mua ở đâu ạ.Em lại lên 1 siêu phẩm của Anland thuộc KĐT mới của Nam cường ạ.E bán căn 3 phòng ngủ, 2vs 90 mét vuông...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 75 m2
      Gia đình em đang có nhu cầu chuyển sang căn 3 ngủ nên cần bán nhanh CH Xuân Mai Spark Tower. Thông tin căn hộ chung cư nhà em như sau:Thông số căn hộ ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 3 phòng ngủ

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 85m2 căn hộ cao cấp Samsora Premier Vạn Phúc.Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN - 2 vệ sinh.Nhà sạch sẽ thoáng mát, các góc...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 3 phòng ngủ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 81 m2 33,96 triệu/m2
      CĐT có gửi mình bán chuỗi căn hộ chung cư bên dự án Samsora Premier 105 đường Chu Văn An:Hàng CĐT Samsora.- CH 78,6m2, 2n2vs, NTCB, cửa TN bc TB.- CH...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 92 m2 38 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 92m2 view trực diện hồ Văn Quán dự án Grand SunLake giá chỉ 38tr/m2.Bán căn hộ chung cư S2B - 05 căn hộ chung cư Grand...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư đẹp tiện ích.bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2VS.DT 70.5 mét vuông tại căn hộ chung cư Xa La, Hà Đông.bìa đỏ...

      Bán gấp căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      - Bán căn hộ góc 105m2x3 phòng ngủ toà Tháp Thiên Niên Kỷ - Hà Tây Millennium - Hà Đông - HN.- Cửa chính ĐN - logia TB - T28 - 3 hầm - 44 tầng.-...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.