Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 114 m2 39,48 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên tôi cần bán chung cư DTTT 114 mét vuông (3 phòng ngủ) nhà thiết kế rất đẹp (3 ban công) tầm view thoáng đẹp, tôi bán để...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông

      2.75 tỷ 87 m2 31,61 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ khu đô thị Văn Quán, DT 87m2, 3 Ngủ. Giá 2.75 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà ở trong khu đô thị Văn Quán hưởng trọn tiện ích, không đầu...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Đào Thị Quỳnh Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 185 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 185 m2
      Chính chủ chuyển công tác cần bán căn hộ chung cư sân vườn căn hộ Euroland TSQ.Tổng DTSD: 185 mét vuông, sân vườn 40 mét vuông.Thiết kế: 1...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      Chả là gia đình làm ăn có chút lộc lá nên chuyển xuống liên kế Mậu Lương. Vì vậy muốn nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết tại tòa CT6 KĐT Xa La cho gia...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 78 m2 32,7 triệu/m2
      - Dự án: Samsora Premier, Hà Đông.- DT: 78 mét vuông.-  phòng ngủ: 2  phòng ngủ.-  phòng vệ sinh: 2 phòng vệ sinh.- Hướng...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 63 m2 24,61 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến nên gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN Tòa CT1B1 Hà Đông cho gia đình nào có nhu cầu. Nhà đã làm sàn gỗ 2 PN, tủ...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 143 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 143 m2
      Làm ăn có lộc chuyển về căn biệt thự 500m2 nên gia đình muốn bán lại căn hộ chung cư góc 3 ngủ + 1 đa năng + 1 phòng khách + bếp rộng thênh thang, có...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư SDU - 143 Trần Phú, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ SDU 143 Trần Phú, Hà Đông, thành phố Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho...
      Dự án SDU 143 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 79 m2 26,59 triệu/m2
      Nhà đông người vợ chồng tôi có căn 2 ngủ tại căn hộ Văn Khê không sử dụng đến cần bán nhanh, ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí.căn hộ chung cư tôi...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      Tôi cần tiền cần bán ngay căn 2 phòng ngủ đẹp nhất toà ICID.DT 65m2.logia hướng Đông Nam mát mùa Hè ấm mùa Đông.nội thất đầy đủ để lại.Tầng 26.
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ tại Hà Đông

      1.68 tỷ 70 m2 24 triệu/m2
      Do làm ăn có chút lộc lá nên gia đình chuyển xuống mặt đất khu Mỗ Lao. Vì vậy muốn nhượng lại chung cư tâm huyết tại tòa CT4 KĐT Xa La cho gia đình nào có...

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Rainbow , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.95 tỷ 102 m2 38,73 triệu/m2
      BÁN căn hộ RAINBOW, MẶT PHỐ 19/5 VĂN QUÁN, HÀ ĐÔNG 3,95 tỉ- DT 102m, 3 ngủ với ảnh sáng tự nhiên, 2 vs, 2 ban công- sổ hồng riêng chính chủ- tầng đẹp-...
      Dự án Rainbow Building, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 106 m2 26,89 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ chung cư HPC, thông tin chung cư như sau:- DT 106 mét vuông tim...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 72 m2 21,53 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh KĐT Thanh Hà:- DT: 72m2.- logia: Chính Nam.- Tầng 12A.- Nội thất mới đẹp.- liên lạc xem nhà: 0943 462 ***
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 0 m2
      CT3 The Pride.+ DT: 95.3 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Đông Bắc. logia: hướng Tây Nam.+ Thông số căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Hà Đông

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Gấp! bán ngay chung cư 78 mét vuông căn hộ cao cấp Goldsiilk Cầu Am Vạn Phúc.Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 2 ban công.Nhà sạch sẽ thoáng...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư Samsora Premier 105 . Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu...
      Dự án Samsora Premier, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 75 m2 39,07 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán ngay chung cư tại tòa tháp Thiên Niên Kỷ số 4 Quang Trung, Hà Đông.DT 75 mét vuông. Thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm