Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      bán gấp căn 70 mét vuông full đồ bìa đỏ chính chủ CT4 Xa La Giá chỉ nhỉnh 1.7 tỉ.Thiết kế 2 ngủ 2vs 1 logia rộng, nội thất sang xịn mịn.Tầng trung...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      Cam kết đăng tin thất - đồng hành hỗ trợ khách 24/7.Em xin gửi thông tin căn hộ chung cư tới quỹ a/c như sau ạ:Do chính chủ có việc nên chuyển luôn về...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 50 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Giếng Sen - Hà Đông - Hà Nội

      9.31 tỷ 50 m2 186 triệu/m2
      bán nhanh nhà thang máy 6 tầng x 50m2, MT 4 m, đường oto 12 m vỉa hè rộng vị trí đắc địa KD - mở văn phòng - cho thuê vô cùng tốt khu vực KĐT Giếng Sen -...
      Đường Giếng Sen, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 86 m2 23,84 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác có nên sở hữu chỗ ở mới để thuận tiện công việc cần bán nhanh chung cư CT8 Dương Nội để đặt cọc mua chung cư mới. Cần...
      Dự án The Sparks, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, giá 40 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Văn Quán, Hà Đông, thang máy, KD vp, coffee, nhà hàng, vỉa hè, gần hồ Văn Quán, oto dừng đỗ.+ DT 200m2, MT 10m.+...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,94 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      5.94 tỷ 112 m2 53 triệu/m2
      * Chính sách TỐT nhất trong tháng:- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn hộ miễn LS 18 tháng.- CK lên đến 17 phần trăm.- Tặng gói nội thất...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Hà Đông

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      - Bán căn hộ Văn Quán, P. Văn Quán, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- DT: 70  mét vuông.- Thiết kế: 2 Ngủ, 2  toilet.- Cửa Tây Nam, logia hướng;...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị mới Văn Phú, 55 m2, giá 8,1 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      8.1 tỷ 55 m2 147,28 triệu/m2
      Bán nhà LK khu đô thị Văn Phú 55m2 x 5t oto KD. Hơn 8 tỉ.+ 1 căn duy nhất còn sót lại tại khu đô thị Văn Phú 55m2 x 5t, oto, KD, 2 MT, chỉ 8,1 tỉ có...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 11,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Văn Phú 120m2, 5 tầng vỉa hè 6m KD đỉnh 11,5 tỉ.+ chính chủ cần bán cực gấp ngôi nhà liên kế Văn Phú 120m vỉa hè 6m. KD mọi loại hình giá...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới An Hưng, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán LK An Hưng. Vị trí đẹp, ngay chân CC đang xây dựng.Phù hợp đầu tư sinh lời, vừa ở vừa KD đều hợp.Giá: 1x tỉ.
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      Y
      Nguyễn Thị Bảo Yến Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, 100 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      CC gửi bán LK trong khuôn viên 146.8 ha - khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, Hoài Đức, thành phố Hà NộiDT 100m - xây 5 tầng - có hố chờ thang máydiện ...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Geleximco, 3 tầng, 85 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán liên kế, nhà phố thương mại KĐT Geleximco, Lê Trọng Tấn.Cần bán căn nhà phố thương mại mặt đường chính khu B đường 25m, 85m2 nhỉnh 9 tỉ.Vị trí...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 7 tầng, 200 m2, giá 30,5 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      30.5 tỷ 200 m2 152,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp miếng đất 200m mặt phố Lê Trọng Tấn, P. Dương nội, Q. Hà đông, TP Hà Nội.- DT 200m, MT 10m, sổ vuông đep, nhà 2 MT. Mặt trước...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.2 tỷ 154 m2 27,28 triệu/m2
      Là dự án đc đánh giá ở phân khúc cao cấp khu vực HÀ ĐÔNG, có tới 56 tiện ích nhằm phục vụ nâng cao đời sống dân cư của chủ đầu tư Singapor, hệ thống cây...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 100 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      - Chủ cần tiền cbo con đi học nước ngoài, cần bán gấp trong tháng căn liên kế thuộc KĐT mới Văn Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Hà Nội.- Vị trí đẹp, mặt...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Duy nhất một căn liên kế rẻ nhất, 90m2, khu đô thị Văn Phú - Hà Đông, KD đỉnh, vị trí hiếm bán.DT 90m2, 4 tầng, MT 4.5m, hiện tại là nhà thô, khách mua...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 40 m2, giá 4,89 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.89 tỷ 40 m2 122,25 triệu/m2
      + Vị trí ngay gần ngã ba nhà cách đường oto tránh đúng 5m, nhà 2 mặt thoáng trước sau.+ Nhà thông Văn Phú, hàng xóm thân thiện, dân trí rất cao.- Trung tâm...

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 120 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      🆘bán gấp nhà vườn khu D dt 120 mét vuông hướng Đông Nam giá hơn 9ty tại Geleximco Lê Trọng Tấn Hà đông HN ☘️☘️☘️ siêu sốc đây ạ💥💥💥 Giá rẻ bất...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm