Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 73 m2 21,92 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu chuyển căn 3 ngủ vị trí trung tâm hơn để tiện việc học hành cho con cái nên cần nhượng lại căn hộ cao cấp 73 mét vuông tòa CT6B Xa...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 3n +, 97 mét vuông căn hộ The Terra An Hưng.- DT 97 mét vuông bao gồm 3 PN, 1 phòng để đồ.- Hướng view công viên thiên...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 78 m2 20,52 triệu/m2
      Do chuyển công tác, nên tôi cần bán nhanh chung cư có DT 78m2 cho gia đình nào cần. chung cư có thông tin như sau:DT 78m2, thiết kế gồm 2 PN, 2 WC, phòng...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 77 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      9.1 tỷ 77 m2 118,19 triệu/m2
      💥💥💥SIÊU PHẨM --- ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT --- PHONG CÁCH TRẺ CHUNG --- CHỦ TẶNG NỘI THẤT 💥💥💥💥VỊ TRÍ : - Trung tâm khu đô thị Văn Phú, Hà Đông với Uỷ ban...
      Đường Văn Phú, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 0 m2
      Do không ở nên GĐ cần bán căn K 47,3 mét vuông - 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh.- DTTT 47,3m.- Tầng đẹp, Đông Nam.- Nội thất: Sàn gỗ trần...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, giá 10,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà liên kế Văn Khê - hoàn thiện về ở ngay, bìa đỏ.82.5m2 x 5.5 tầng.liên hệ ngay em: 0973 240 ***
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Bất Động Sản Dương Nội (liền Kề- Biệt Thự-căn Hộ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,72 tỷ tại Hà Đông

      2.72 tỷ 78 m2 34,88 triệu/m2
      chung cư bìa đỏ chính chủ, tầng trung, 2 logia hướng Đông Nam đón rất nhiều gió, cửa chính hướng Tây Bắc. Đồ đạc còn rất mới và giữ gìn. Nhà ở nhiều...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán ngay căn 79m2, 2 phòng ngủ - La Casta Văn Phú đã có sổ.Cần tiền bán ngay trong tháng giá 3 tỉ có thỏa thuận.
      )
      Nguyễn Thu ( Cđt Lacasta ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,88 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.88 tỷ 114 m2 34,04 triệu/m2
      Tôi (chính chủ) cần bán nhanh chung cư D1108 tại căn hộ Mulberry Lane:DTTT 107m2, DT tim tường 114m2.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Đã có sổ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Hà Đông

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 3 phòng ngủ Season Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông, thông tin như sau:- DT 100m2, thiết kế 3 phòng ngủ + 2 toilet.- Gia đình đang ở...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      bán ngay nhà 5 tầng giếng Sen - Lê Trọng Tấn, La Khê Đối diện K - Park City 6 tỉ 999.+ siêu hiếm giá cực rẻ khu vực Giếng Sen La Khê 50m2 5 tầng full...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 300 m2, giá 35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      35 tỷ 300 m2 116,67 triệu/m2
      Geleximco Lê Trọng Tấn - siêu phẩm căn biệt thự đẹp - khu vip - nội thất sang xịn mịn xứng tầm chủ nhân.DT: 300m2, 4 tầng 15m MT.Giá: 35 tỉ (thỏa thuận...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 840 triệu tại Hà Đông - Hà Nội

      840 triệu 46 m2 18,27 triệu/m2
      Chính chủ làm ăn có chút lộc lá, chuyển đổi sang căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, vì vậy cần bán gấp căn hộ chung cư 1 ngủ tại căn hộ khu đô ...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự An Khang Villas, 5 tầng, 225 m2, giá 24 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      24 tỷ 225 m2 106,67 triệu/m2
      căn biệt thự An Khang Villa - Nam cường 225m , gần hồ điều hòa 12ha ,không lỗi phong thủy:- DT: 225m.-Thiết kế xây dựng: 3,5 tầng + 1 hầm. (2 chỗ để...
      Dự án An Khang Villa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự An Khang Villas, 295 m2, giá 24,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      24.5 tỷ 295 m2 83,06 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự đẹp nhất khu đô thị Nam Cường. Vị trí đẹp nhất khu đô thị, hàng hiếm.- Dt 259m. Xây 1 hầm 4T nổi, đã hoàn thiện.- căn hộ góc 3...
      Dự án An Khang Villa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 74 m2 35,14 triệu/m2
      Dự án chuẩn bị chào bán chính thức, anh/chị quan tâm dự án liên hệ ngay để đc tư vấn.Đặc biệt tiết lộ giá rumor chuẩn nhất của dự án The Charm An...
      Dự án The Charm An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Liền kề Him Lam Vạn Phúc, 5 tầng, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      NH siết ngôi nhà ngay Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông oto tránh 50 mét vuông nhà 5 tầng giá chào nhỉnh 7 tỉ.+ Nhà nằm ngay sát khu nhà phố thương mại ...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 tầng, giá 18,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      18.5 tỷ 106 m2 174,53 triệu/m2
      Làng Việt Kiều Châu Âu. Tọa lạc Q. Hà Đông trung tâm thì không có gì phải bàn cãi nữa rồi.DT 106 mét vuông.Em có căn hộ góc tìm người hợp duyên mà...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm