Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 120 m2, giá 11 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Bảng hàng cập nhập mới nhất dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Nhu cầu ở thực hoặc đầu tư LN cao, thanh khoản nhanh, khách thiện chí làm việc trực tiếp với...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 218 m2, giá 32 tỷ tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      32 tỷ 218 m2 146,79 triệu/m2
      TIN MỚI GIẢM GIÁ 3 tỉ - GIÁ MỚI 32 tỉcăn biệt thự VĂN QUÁN - VIEW VƯỜN HOA DT 218 x 4T giá mong muốn 32 tỉMô tả: biệt thự nằm ngay sau lưng mặt phố...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Em cần bán căn hộ góc 83 mét vuông tại căn hộ Nam Xa La, nằm trong khu đô thị Xa La, Hà Đôngbìa đỏ chính chủ, DT 83,8 mét vuông Thiết kế...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Văn Quán - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Hà Đông, thành phố Hà Nội - DT: 79  mét vuông- Thiết kế: 2 PN; 1wc- Nội thất: Full...
      Đường Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới An Hưng, giá 12,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.9 tỷ 83 m2 155,43 triệu/m2
      + Khu liên kế vỉa hè - oto dừng đỗ ngày đêm - nhà đẹp - chủ cần bán nhanh.- Tầng 1: Phòng khách và bếp.- Tầng 2 + 3: 4 PN vs  nhà vệ sinh từng...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Hà Đông, TP Hà Nội.- DT: 80m2.- Thiết kế: 2 PN; 1 nhà vệ sinh.- Nội thất: Full đồ.-...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,47 tỷ tại Hà Đông

      1.47 tỷ 50 m2 29,4 triệu/m2
      Do chuyển công tác tôi có căn hộ chung cư 2 ngủ không sử dụng đến tại căn hộ Xuân Mai complex cần bán nhanh, ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí.căn ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Rainbow , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,85 tỷ tại Hà Đông

      3.85 tỷ 102 m2 37,75 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp toà Rainbow Văn Quán, Hà Đông.- DT: 102m2.- Thiết kế: 3 PN; 2 nhà vệ sinh.- Nội thất: Full đồ.- Toà nhà có vị trí đẹp nhất khu ...
      Dự án Rainbow Building, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 120 m2, giá 11,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.4 tỷ 120 m2 95 triệu/m2
      Quỹ hàng biệt thự, liên kế, cần bán giá siêu mềm nhất thị trường tại khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông trong tháng 7, cần giao dịch...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Liền kề Him Lam Vạn Phúc, 6 tầng, giá 17,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.5 tỷ 91 m2 192,31 triệu/m2
      Cần bán căn MT dãy ATT3, Đông Nam.DT 91m2.Cam kết giá cực rẻ mặt đường Tố Hữu.SHR trao tay.Thiết kế 6 tầng 1 tum.Cam kết không phát sinh thêm chi...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 54 m2 28,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang có căn 2 ngủ bên toà CT7 Dương Nội. Nay cần chuyển sang căn 3 ngủ nên cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư này cho anh/chị nào có...
      Dự án The Sparks, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,73 tỷ tại Hà Đông

      1.73 tỷ 62 m2 27,91 triệu/m2
      Nhà em đang có nhu cầu chuyển đổi sang căn hộ góc 3 ngủ cùng tầng, nên cần bán ngay chung cư 2 ngủ tòa Xuân Mai Complex. Gia đình em trước đây có xác...

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 0 m2
      Gia đình mình đã chuyển về Bắc Giang và không có nhu cầu sử dụng tới, nên mình chính chủ cần sang nhượng căn hộ góc 3 ngủ tầng trung tòa The Pride. Thông...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 102 m2, giá 21,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21.5 tỷ 102 m2 210,79 triệu/m2
      Cần bán biệt thự lô góc khu đô thị Văn phú, Hà đông, thành phố Hà NộiDT: 102m2 x 5 tầng giá 21.5 tỉ có thỏa thuậnVị trí: Nằm trên 2 trục đường lớn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2 tỷ 86 m2 23,26 triệu/m2
      Tôi chính chủ làm ăn có lộc chuyển mua căn hộ chung cư lớn hơn nên cần bán căn hộ chung cư tại CT8D Dương Nội.DT: 86 m.Hướng cửa: hướng Đông Bắc,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Usilk City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,64 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.64 tỷ 80 m2 33 triệu/m2
      Bán căn hộ Usilk City, Đường Tố Hữu, Q. Hà Đông, DT 80m2, 2  phòng ngủ, giá 2,64 tỉ.+ Vị trí chung cư trên mặt đường Tố Hữu.Tiện ích xung quanh: Gần...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 133 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 133 m2
      chính chủ làm ăn lộc lá chuyển sang nhà đất Vin nên cần tìm chủ mới hữu duyên cho căn hoa hậu HPC Landmark.- căn hộ chung cư tầng trung, thiết kế...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 106 m2, giá 12,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.6 tỷ 106 m2 118,87 triệu/m2
      Bán nhà lô góc TT Văn Phú DT 106 mét vuông, MT 22m, xây 4 tầng.Nhà nằm trên trục chính khu đô thị Văn Phú - Phú Lương KD cực kỳ tốt, phát triển bậc...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm