Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 83 m2, giá 11 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 83 m2 132,54 triệu/m2
      Hiếm ,Bán liên kế văn Khê la Khê hà đông đẹp giá rẻ vô địch 83m x 5 tầng chỉ 11 tỉ VỊ TRÍ TRUNG TÂM khu đô thị VĂN KHÊ, GIAO THÔNG Ô BÀN CỜ NÊN RẤT THUẬN...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán căn hộ chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh DT 120 mét vuông căn hộ Hồ Gươm Plaza, Mỗ Lao gọi ngay 0973 577 ***.DT: 120 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      bán nhanh căn 97 mét vuông, 3 phòng ngủ + 1, 2  toilet tại Terra An Hưng logia hướng Đông Nam, toà V2 giá 3.55 tỉ.- logia: hướng Đông ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 180 m2
      Bán một căn căn biệt thự dãy B4 An Vượng, tây tứ mệnh, giảm thêm 4 tỉ cho khách thiện chí.- Nhà trong thô hoàn thiện ngoài nguyên bản chủ đầu tư, khách...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,41 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.41 tỷ 94 m2 36,28 triệu/m2
      ⛳ ⛳ ⛳ Cần bán căn 3 phòng ngủ góc 94m toà Hồ Gươm Plaza Trần Phú Hà Đông ⛳ ⛳ ⛳ 📌 chung cư gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 khách, 1...
      Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 110 m2, giá 12,02 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.02 tỷ 110 m2 109,28 triệu/m2
      + Vị trí đẹp trong khu đô thị Văn Phú, cách cột đồng hồ chưa đến 100m, giáp Văn La, Phú Lương, Metro Hà Đông.+ Hưởng trọn vẹn tiện ích các khu đô thị...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ NewSkyline Văn Quán.DT: 125m2, 3 phòng ngủ, 2vs, hoàn thiện đẹp nội thất gỗ hương, để lại full đồ, nhà 3 mặt thoáng.Giá 5, x...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 3 phòng ngủ, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 81 m2 20,38 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ đầy đủ nội thất chỉ việc về ở khu 5 toà mới DT 81m2 view trục đường Cienco.căn hộ góc tầng 2,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, 180 m2, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 180 m2 111,12 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn chủ cần bán cắt lỗ biệt thự An Vượng - khu đô thị Dương Nội Nam Cường Hà Đông giá chỉ nhỉnh 20 tỉ.- DT 180m2 xây 3,5 tầng.Vị trí đẹp gần...

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Hà Đông

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Chị mình bán căn hộ chung cư The K - Park Văn Phú, 2 ngủ, 2vs, 67m, thông thủy, sđcc, giá: 2.55 tỉ call ngay 0878 800 ***.Thông số căn hộ chung cư: 2...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,64 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 67 m2 24,51 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ chung cư CT4 Yên Nghĩa:- DT 67m2.- Thiết kế 2 ngủ 2  toilet.- giá 24.5 tr/m2.L/H tư vấn: 0912 873 *** zalo.
      Dự án Chung cư CT4 Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      * Seasons Avenue - Bán chung cư 2 phòng ngủ giá 3. X tỉ.================================================* Thông tin chung cư:+ DT: 80 mét ...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 3 tầng, 200 m2, giá 23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      chính chủ doanh nhân trẻ cần bán căn biệt thự Văn Phú 200 mét vuông - tiện nghi - nội thất đầy đủ - an sinh xã hội đỉnh cao.+ Vị trí đắc địa,...

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông

      2.6 tỷ 95 m2 27,37 triệu/m2
      Sau thời gian tích góp nay gia đình tôi đã mua đc nhà thổ cư nên cần nhượng lại gấp căn hộ chung cư góc đang ở tầng trung tòa The Pride ưu tiên khách...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông

      1.4 tỷ 68 m2 20,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 68 mét vuông nội thất đầy đủ tại khu đô thị Thanh Hà.DT 68 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, 180 m2, giá 20,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 180 m2 113,89 triệu/m2
      Bán biệt thự hướng Đông Nam tiểu khu An Vượng, Dương Nội - Nam Cường. Cam kết giá siêu mềm nhất thời điểm hiện tại.DT đất 180m2, tổng sàn 338m2, sân...

      Bán gấp căn hộ Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 123 m2 36,59 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ CT1 Hyundai Hillstate, DT 123 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, nhà đã có đầy đủ đồ, điều hòa âm trần. Nhà làm để ở rất cẩn...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, giá 1,85 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.85 tỷ 0 m2
      chung cư đẹp tiện ích.bán gấp chung cư 3 phòng ngủ - 2VS.DT 85.5m2 tại CC Xa La, Hà Đông.bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay.Nhà đã đẹp, thiết kế gọn...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm