Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 37 m2 168,92 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt ngõ Trần Phú, Văn Quán oto thông KD giá chỉ nhỉnh 6 tỉ.- Nhà 37m2 tự xây dựng 5 tầng, MT 4m, mỗi tầng 1 phòng khép kín, tổng 3 ngủ,...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2 tại Đường Cầu Đơ - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      - Mặt phố chính - Cầu Đơ 3 lô góc MT rộng 4,5m KD sầm uất 24/7h - oto qua nhà - tiện ích ngập tràn - tổng 4 ngủ đủ công năng - nội đẹp thất lung linh - về ở...
      Đường Cầu Đơ 3, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2 tại Đường Cầu Đơ - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      cực hiếm mặt phố - trung tâm - Cầu Đơ - Lê Hồng Phong - Hà Đông.- Mặt phố chính - KD sầm uất 24/7h - oto qua nhà ngày đêm - tiện ích ngập tràn - tổng 4 ngủ...
      Đường Cầu Đơ, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,2 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 140 m2 44,29 triệu/m2
      bán gấp căn Dualkey - 140m2 the Terra An Hưng, Hà Đông, HN.Thiết kế dual - key 4 PN, 3 phòng  nhà vệ sinh, 2 ban công.ban công hướng Đông Nam,...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 38 m2 143,43 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô khu La Khê, Hà Đông. Nhà nằm vị trí đối diện ParkCity, ba bước ra đường Lê Trọng Tấn (vành đai 3,5), đường Quang Trung. Giao thông vô cùng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2 tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      DT 45 mét vuông.MT rộng oto đỗ cửa ngõ thông Quang Trung, Lê Hồng Phong KD các loại gần trung tâm thương mại Trường học tt hành chính Q. lô góc...
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Q. Hà Đông 55m2x5 tầng, MT 6,5m, giá 6,5 tỉ có thỏa thuận, oto đỗ cửa, đường 2 oto tránh.- Vị trí trung tâm Q. Hà Đông, khu cán bộ dân...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: B1.4 Lk38 sát ngay căn hộ HH01A - HH01B - HH01C.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy đủ gần trường học, hồ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,95 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè Kiến Hưng Hà Đông. DT 50m2, 4 tầng, Giá 6.95 tỉ nhà để xe oto, KD Spa, tặng toàn bộ nội thất.Nhà thiết kế & trang bị nội thất đồng bộ, đẹp...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      + Chuyển sang căn biệt thự chính chủ gửi bán nhanh căn hộ góc 117 mét vuông full đồ đẹp xịn xò tòa A La Casta Văn Phú.- căn hộ góc 117 mét...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 146 m2 34,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư ở trung tâm thương mại TSQ, P. Mỗ Lao, dành cho hộ gia đình thích DT rộng và giá rẻ.DT 146 m2, thiết kế 3 ngủ và 2...
      Dự án TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đấu giá Phú Lương, Q. Hà Đông. DT 70m2, vị trí đẹp ngay làn 2 QL 21b đang mở rộng 35m, gần Vành Đai 4 120m đang thi công. Xung...
      Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Chu Văn An - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 51 m2 101,97 triệu/m2
      - Nhà đẹp tự tay chính chủ thiết kế 3 tầng và móng có thể lên 5 tầng thoải mái.- Chủ tặng hết nội thất cho khách thiện chí mua. Chỉ việc đến ở.- 3 bước chân...
      Đường Chu Văn An, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Hưng Nhà Đẹp Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 42 m2 121,43 triệu/m2
      oto qua nhà 5 tầng dân xây ở nhà đẹp ở ngay chủ tặng toàn bộ nội thất 5.1 tỉ có bớt.Anh Thủy đã mua LK Văn Phú cần bán nhà gấp ngã 4 Vạn Phúc, oto đỗ cửa,...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Văn Quán, mệnh danh nơi đáng sống nhất Hà Đông, với vô vàn tiện ích, nhà ngay cạnh ĐH Kiến Trúc, Học Viện An Ninh, Bưu Chính Viễn Thông, đi bộ ra ga Văn...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán 50 mét vuông đất DV Địa Lão , Kiến Hưng .giá cực rẻ Kiến Hưng . hotline : 0979 223 ***+ Đất đang có sẵn nhà 1 tầng cho thuê 5tr...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      Nhà nằm trung tâm Hà Đông với vô vàn tiện ích. cư dân sầm uất, TMDV rất phát triển. Đặc biệt gần nhiều tòa văn phòng lớn và trường đại học.+ Giao thông...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      Nhà dân xây kiên cố chắc chắn, MT 5m. Có thể KD nhỏ. oto đỗ cách nhà 15m. Ngõ trước nhà 3m. Hàng xóm toàn cán bộ hưu trí, an ninh đảm bảo, dân trí...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.