Thông tin mô tả
BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN VIẾT XUÂN -QUANG TRUNG
- Nhà 4 tầng
-
- Tầng 1: Bếp, xe . Tầng lửng khách
- Tầng 2 , 3: mỗi tầng 2 phòng
- Tầng 4: Thờ, phơi
- Sau nhà có khe thoáng
- Vỉa hè,
- Gần
-Giá 5,9
Giá: 5,9 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 178,79 Triệu/m2
794421
Mua bán
BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN VIẾT XUÂN -QUANG TRUNG
- Nhà 4 tầng
-
- Tầng 1: Bếp, xe . Tầng lửng khách
- Tầng 2 , 3: mỗi tầng 2 phòng
- Tầng 4: Thờ, phơi
- Sau nhà có khe thoáng
- Vỉa hè,
- Gần
-Giá 5,9
Vũ Hồng Phương
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2