Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 160 m2, giá 15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vườn rất đẹp khu C Geleximco, DT 160 mét vuông, MT 8m, đối diện vườn hoa rất rộng và đẹp, sát khu đất chuẩn bị xây căn hộ chung ...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 11 tỷ tại Hà Đông

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn chuyển đổi nên cần bán ngay nhà liên kế KĐT Văn Phú mặt đường 24m KD đỉnh tất cả mọi măt hàng. Đặc biệt trục to thông thẳng sang chợ Văn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Biệt thự An Vượng Villa, giá 16,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 175 m2 94,29 triệu/m2
      biệt thự nằm trung tâm dự án, vị trí rất đẹp, tôi dự định mua để ở nhưng nay cần tiền nên phải bán ngay. Ai quan tâm gọi trực tiếp cho tôi: 0964 753 ***-...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá 12,65 tỷ

      12.65 tỷ 230 m2 55 triệu/m2
      Nắm bắt cơ hội đầu tư sớm nhất.Chính chủ cắt lỗ ô căn biệt thự KĐT Thanh Hà.DT: 230m2.MT 10m.Đường 14m, ngay đầu dự án, đc xây dựng đầu tiên...Giao thông...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 96 m2, giá 11,99 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      11.99 tỷ 96 m2 124,9 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè - hai mặt đường oto tránh - KD đ. Ngô Thì Nhậm.Nhà thuộc khu đất đấu giá Ngô Thì Nhậm. Nhà mình hai mặt đường Phân lô vỉa hè 3 oto tránh KD.+...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, 50 m2, giá 13,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.7 tỷ 50 m2 274 triệu/m2
      Bán liên kế Dọc Bún Đô Thị Văn Khê La Kê Hà Đông Dt 50 mét vuông, 7 tầng, mt 5m thang máy, KD.Vị trí: liên kế dọc bún đô thị văn khê hà đông.Thông...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 160 m2, giá 15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      💥💥💥bán ngay ngôi nhà vườn 160 mét vuông khu C view vườn hoa tại kdt Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông GIÁ hạt dẻ 15ty duy nhất một cănnnnn 💥💥💥✅...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 120 m2, giá 12,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.9 tỷ 120 m2 107,5 triệu/m2
      Bán nhà khu B Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Dd.120 mét vuông chỉ hơn 12 tỉ thang máy full gỗ quý.- Nhà chủ tự TK theo phong cách hiện đại, nội thất nhập...
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 95 m2, giá 10,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.6 tỷ 95 m2 111,58 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà 4 tầng khu C Geleximco Lê Trọng Tấn.DT 95 mét vuông, MT 5m, Đông Nam. Nhà đã hoàn thiện.Vị trí siêu đẹp, view căn biệt thự,...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 10,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      + căn biệt thự liên kế ngay KDT Văn Phú, Hà Đông, vị trí đẹp, view ngay vườn hoa+ nằm ngay gần trục đường đôi Văn khê - Văn Phú nối Lê Trọng Tấn, Quang...
      KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 12,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.8 tỷ 90 m2 142,23 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà nằm trong khu đô thị Văn Phú - khu đô thị đáng sống nhất Q. Hà Đông Gần công viên cây xanh, hồ điều hoà, trường học, chợ... Tiện ích xung...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Biệt thự An Vượng Villa, 176 m2, giá 19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19 tỷ 176 m2 107,96 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán biệt thự An Vượng 176m2, Tây Bắc, MT 9m, đường trước nhà 20m.một căn hướng Đông Nam, mặt vườn hoa, ra hồ vài bước chân. Giá 24...

      Bán gấp nhà lk Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 tầng, giá 18,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      18.5 tỷ 106 m2 174,53 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn liên kế làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông.DT 106m2, nhà 2 MT. Một mặt Đông Nam và cửa chính Đông Bắc. Xây dựng 4 tầng, chính...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Duy nhất một căn liên kế rẻ nhất, 90m2, khu đô thị Văn Phú - Hà Đông, KD đỉnh, vị trí hiếm bán.DT 90m2, 4 tầng, MT 4.5m, hiện tại là nhà thô, khách mua...

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế, khu đô thị Văn Phú - Hà Đông 90m*4T, KD tấp nập, 3 oto tránh, hướng Đông Nam, vị trí hiếm bán, 10 tỉ.+ DT: 90m, MT 4,5m,...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 16 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhà vườn siêu đẹp khu B Geleximco, P. Lê Trọng Tấn, q. Hà Đông, thanh máy, nội thất gỗ quý 120m2.+ Nhà Chủ mới hoàn thiện 2021 thang máy...

      Cần bán nhanh nhà lk Biệt thự An Vượng Villa, 3 tầng, 162 m2, giá 17,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.5 tỷ 162 m2 108,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà.- Căn song lập tại khu đô thịM Dương Nội - Nam Cường.- MT 9m.- Xây 3 tầng 1 tum.- giá 17,5 tỉ.- liên lạc trực tiếp chính chủ 0702...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 112 m2, giá 12,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 112 m2 111,61 triệu/m2
      💥💥💥SIÊU PHẨM --- LÔ ÁP GÓC --- SÁT Q. ỦY HÀ ĐÔNG --- GIÁ CỰC TỐT. 💥💥💥khu đô thị VĂN PHÚ GIÁ QUÁ TỐTBÁN NHÀ TT15 VĂN PHÚ💥VỊ TRÍ:- khu đô thị đồng...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.