Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu căn biệt thự 6 tầng, 55 m2, giá 10,2 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 55 m2 185,46 triệu/m2
      Bán nhà xây mới tinh khu dịch vụ Phố Xa La - P. Phúc La - đường 18m oto vỉa hè KD đỉnh cao có thiết kế thang máy cao cấp - 55m2 xây 6 tầng giá 10,2 tỉ có...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 13,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.51 tỷ 73 m2 185 triệu/m2
      Căn duy nhất có thang máy khu đô thị Văn Phú - hot nhất khu - 2 thoáng trước sau - vỉa hè rộng.- Thiết kế T1 thông sàn KD, garage.- T2, 3, 4 mỗi tầng 2...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới An Hưng, giá 14 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp liên kế An Hưng mặt đường 40m.- DT 82,5 mét vuông, Đông Nam thoáng mát.- Mặt đường 40m, trục đường thông Lê Trọng Tấn.- Ngay cạnh 3 tòa...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 86 m2, giá 16,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 86 m2 191,87 triệu/m2
      Chị gái em cần bán nhà KĐT Văn Quán, Hà Đông Ô góc, như hình, giá cắt lỗ giải quyết công việc gia đình.Nhà hoàn thiện tâm huyết, cẩn thận.Giao thông thuận...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 82 m2, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 82 m2 124,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế ĐTM Văn Khê Hà Đông- DT : 82.5 mét vuông , MT : 5m - Đường rộng : 11m gần trường học , chợ , gần trục đường thông Vạn...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, 130 m2, giá 12,85 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.85 tỷ 130 m2 98,85 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 120m2 Geleximco Lê Trọng Tấn.an sinh xã hội tuyệt vời.Nội thất, thang máy xịn xò, ở, KD siêu đỉnh.Giá có thỏa thuận.
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, 83 m2, giá 11 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 83 m2 132,54 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán nhanh ngôi nhà trong khu đô thị Văn Khê phân lô oto, 7 tầng, thang máy, KD 11 tỉ có thỏa thuận cho khách thiện chí.+ Vị trí: khu ...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Geleximco, giá 15 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      15 tỷ 114 m2 131,58 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn biệt thự LIỀN KÊ KD SẦM UẤTMẶT ĐƯỜNG ĐÔI KHU C khu đô thị GELEXIMCO HÀ ĐÔNGDT 114M MT6 VỈA HÈ 5M GIÁ HƠN 10 tỉNhà trục chính đường...
      Khu C Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị mới Phú Lương, 4 tầng, giá 19,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19.5 tỷ 228 m2 85,53 triệu/m2
      Chủ rất cần tiền bán ngay giá cực tốt căn biệt thự đã hoàn thiện 100 phần trăm nội thất để ở cao cấp.Vị trí nhà cực đẹp, không lỗi phong thủy mà...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỗ Lao, 4 tầng, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      + Nhà liên kế thuộc KĐT Mỗ Lao, Làng Việt Kiều Châu Âu.+ Vị trí nhà vừa ở và KD, vỉa hè rộng đường oto tránh nhau.+ Hiện tầng 1 chủ cho thuê làm văn phòng...
      Dự án Mỗ Lao, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc, 4 tầng, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 130 m2 153,85 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, có 102 của dự án Simco Sông Đà. Lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn. 1 mặt công viên một mặt trường liên cấp Nhật Bản. Vị trí lý tưởng để ở, đầu...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 12,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.8 tỷ 68 m2 188,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà LK6A - Nguyễn Văn Lộc 68 mét vuông, xây 5 tầng, MT 4.5m, KD, nội thất đầy đủ.Phố vip - Việt Kiều Châu Âu - mặt ngõ KD - hiếm...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường LK6B, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị ParkCity Hà Nội, 3 tầng, giá 16 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán căn Nadyn 120m2, giá 16 tỉ bàn giao nội thất đầy đủ.Cần bán Evelyne 21 tỉ căn hộ góc 2 mặt thoáng xẻ khe bàn giao nội thất đầy đủ.Cần bán...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 6 tầng, 80 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      - liên kế căn biệt thự thang máy KD Hoàng Thành Mỗ Lao, chân căn hộ chung cư Mubery.- chính chủ tự mua thô về hoàn thiện nội thất nhập khẩu thang máy...
      Dự án Hoàng Thành Villas, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 7 tầng, 55 m2, giá 10 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      - chính chủ làm ăn phát đạt cần bán để chuyển sang căn biệt thự.- Vị trí nằm trong khu đô thị Xa La Hà Đông, có thể thông ra các tuyến đường như: Trần...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, 180 m2, giá 17 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 180 m2 94,45 triệu/m2
      - Cần bán ngay nhà căn biệt thự 180m2 tại khu đô thị Dương Nội, P. Dương Nội Q. Hà Đông.- Vị trí trung tâm của khu đô thị, nằm sát ngay công viên...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự An Phú Shop Villa, 162 m2, giá 19,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19.5 tỷ 162 m2 120,38 triệu/m2
      Do cần tiền đầu tư vào KD SX. Tôi cần bán gấp trong tháng biệt thự An Phú Shop Villa mặt đường to 27m thông thương sang vin Smart City.- DT: 162 mét ...
      Dự án An Phú Shop Villa, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 97 m2, giá 13,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.5 tỷ 97 m2 139,18 triệu/m2
      + Nhà đẹp - phân lô - hai thoáng - vỉa hè - oto tránh - KD đỉnh cao.+ Vị trí đẹp, toạ lạc trong KĐT Văn Quán gần đoạn đường đôi Nguyễn Khuyến, Trần Phú,...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Dương Lâm, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.