Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, giá 10,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 83 m2 126,51 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp Căn Liên kề thuộc dự án khu đô thị Văn Khê - P. La Khê, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- Lô thường, 2 MT thoáng, đường trước nhà...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Liền kề Him Lam Vạn Phúc, giá 12,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.4 tỷ 50 m2 248 triệu/m2
      Mô Tả: DT 50m2 MT 4,56m xây 6 tầng giá chào 12.4 tỉ* Nhà hoàn thiện đẹp đối diện khu đô thị HimLamcity* Nhà thiết kế 6Tầng, thang máy chạy êm ru.* 1 mình...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, 135 m2, giá 16,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 135 m2 122,23 triệu/m2
      Siêu phẩm - thoảng hương tiểu căn biệt thự - lô góc - 3 măt thoáng - KD - nhà đẹp - ở luôn.Bán liên kế khu đô thị mới Văn Quán DT 135  mét vuông...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 10,3 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác đến nơi khác. Nay muốn bán để mua gần nơi công tác mới.Nhà nằm trong khu đất DV Xa La, khu vực đang rất hot của trung tâm Q. Hà...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 18 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 85 m2 211,77 triệu/m2
      Khách mua đc nhà này thì cứ phải gọi là hết nước chấm.Chính chủ gửi bán siêu phẩm liên kế La Casta Văn Phú.DT: 85m2 x 4,5 tầng.Vị trí KD, vỉa hè rộng, oto...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 86 m2, giá 13,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.5 tỷ 86 m2 156,98 triệu/m2
      Bán nhà liên kế KĐT Văn Quán, Hà Đông, DT 88m2 x 5 tầng, MT 4,7 m, lô cạnh lô góc. Nhà đẹp, có 1 hầm để xe oto, hướng cửa hướng Đông Bắc, nhà không bị...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Nam Cường Building, 4 tầng, 180 m2, giá 18 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      Cần bán biệt thự phân khu An Vượng tại dự án Nam Cường.- Mặt đường lớn nằm trong phân khu an vượng.- Hướng nhà hướng Đông Nam.- Cạnh hồ ~ 150m ra đến...
      Dự án Nam Cường Building, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Văn Quán, giá 16,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.11 tỷ 135 m2 119,26 triệu/m2
      DT 135m2, nhình 16 tỉ.- Nhà nằm trong khu đô thị Văn Quán, khu vực vip nhất Q. Hà Đông, thông với đường Trần Phú, Phùng Hưng, giáp với khu đô thị Mỗ...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 14 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      Siêu vip liên kế Ngân Hà Vạn Phúc ngay đường lớn,Bán liên kế Ngân Hà Vạn Phúc, giá chủ đầu tư, bìa đỏ lâu dài.Dự án TSQ Galaxy, Hà Đông, thành phố Hà...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Mỗ Lao, 5 tầng, 90 m2, giá 17,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.4 tỷ 90 m2 193,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán liên kế Bắc Hà + Nguyễn Văn Lộc 90m2*5T vỉa hè, oto tránh khu đô thị Mỗ Lao, Hà Đông.DT: 90m2 MT: 4.5m.Vị trí đắc địa trung tâm khu đô ...
      Dự án Mỗ Lao, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 8 tầng, 65 m2, giá 12,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Bán tòa Văn phòng Đấu Giá Mậu Lương - Kiến Hưng 65m2*8 tầng giá 12,5 tỉ có thỏa thuận.- DT: 65m2.- Hướng: hướng Đông Nam.+ Nhà thiết kế 6 tầng + 1 hầm +...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 13,99 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.99 tỷ 200 m2 69,95 triệu/m2
      13,99 tỉ cắt lỗ biệt thự 200m2 Sol Lake Đô Nghĩa Tố Hữu. Tây tứ mệnh. 4 tầng. MT 10m x 20.Cần bán ngay căn biệt thự khu đô thị Dương Nội khu D sát...
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 68 m2 235,3 triệu/m2
      -liên kế C17 - BCA khu đẹp nhất Phố Nguyễn Văn Lộc DT 68m2 - Xây 5 tầng nhà siêu đẹp, đường 3 oto tránh hotline 0835*967*888- Vị trí : Cách hồ điều hoà chỉ...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 82 m2, giá 14 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 82 m2 170,74 triệu/m2
      - Nhà nằm trong quần thể KĐT Văn Phú, sát căn hộ góc, giao thông đi lại thuận tiện.- Trước nhà là vườn hoa sân chơi với cảnh quan xanh mát, thoáng đãng.-...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 6 tầng, 65 m2, giá 12,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      liên kế Kiến Hưng Luxury - 6 tầng thang máy - nhà đẹp nội thất sang xịn - vừa ở vừa KD quá tuyệt.Bán nhà khu đô thị Kiến Hưng DT 65m2 nhà 75m2 từ tầng 2...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Chung cư The Terra An Hưng, 4 tầng, 82 m2, giá 18 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 82 m2 219,52 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán liên kế An Hưng - Dương Nội - Hà Đông.Nhà mặt đường 40m / đói diện Trâu Ngon quán / phố xầm uất /KD đỉnh.MT: 5m.Vỉa hè 7m.Nhà 4 tầng 1...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 16 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 152 m2 105,27 triệu/m2
      căn hộ góc liên kế D28 ô 23 với 2 MT DT 152m2 khu D thuộc KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, P. Dương Nội, Hà Đông, HN.- Đã có bìa đỏ....
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Đường Văn Khê - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      BÁN MẶT CHỢ KD NGÀY ĐÊM TẤP NẬP NẰM TRONG khu đô thị AN HƯNG VỊ TRÍ ĐỈNH CAO KD SẦM UẤT !DT : 90 mét vuông MT 5m- Nhà ở khu vực ít nhà bán nằm trong...
      Đường Văn Khê, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.