Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 90 m2, giá 12,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.7 tỷ 90 m2 141,12 triệu/m2
      + Liền kế khu đô thị Văn Phú Hà Đông, trước nhà đỗ 4 oto, view vườn hoa, căn biệt thự, nội thất đẹp 2 thoáng vỉa hè.+ khu đô thị Văn Phú đẹp và sầm...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 14 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 120 m2 116,67 triệu/m2
      sang nhượng ngôi nhà 120m2 tại khu đô thị Geleximco khu B.DT 120m2.MT 6m.Xây dựng 4 tầng.Nội thất nhập khẩu cực đẹp nay để lại toàn bộ nội thất.Vi trí...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 95 m2, giá 10,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      Nhà liên kế 95m2 khu C hàng nét bán + nhận cọc ngay:anh/chị quan tâm nhà LK 95m2 ngang 5m khu C Geleximco, thì xem thông tin giá cả cụ thể sau nhé:- Mặt...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 10,3 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      Nhà đẹp vừa xây, thiết kế 6 tầng.Tầng 1 + 2: Thông sàn, vs.Tầng 3: Khách, bếp.Tầng 4 + 5: Mỗi tầng 2 PN + vs.Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.Vị trí đẹp, phù...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị mới An Hưng, 5 tầng, giá 12,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.8 tỷ 90 m2 142,23 triệu/m2
      Bán liên kế khu đô thị An Hưng, Hà Đông, 90 mét vuông 5T MT 5m mặt chợ KD, chỉ 12.8 tỉ.liên kế khu đô thị An Hưng - vị trí vàng mặt chợ KD sầm...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Liền kề Him Lam Vạn Phúc, giá 11 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      "Gia đình tôi cần bán căn liên kế Himlam Vạn Phúc DT 75m2 thiết kế 5 tầng.Nằm trong KĐT Himlam Vạn Phúc phía trước là mặt phố Nguyễn Thanh Bình KD sẩm uất,...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 195 m2, giá 18 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 195 m2 92,31 triệu/m2
      * Chủ thay đổi công tác vào Hồ Chí Minh nên cần bán căn penthouse đẹp nhất tòa.- căn hộ chung cư ở tầng cao, hướng Đông, view đẹp nhìn sang khu thấp...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề 6 tầng, 58 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 58 m2 181,04 triệu/m2
      DÂN XÂY CỰC CHẤT -- NỘI THẤT TIỀN tỉ -- PHÂN LÔ VỈA HÈ -- 4 oto TRÁNH -- DV VẠN PHÚC -- KD ++ Vị Trí : Ảnh thật 100 phần trăm + Nhà thuộc khu đất DV...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 95 m2, giá 12 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 95 m2 126,32 triệu/m2
      LK TRỤC KHU C ĐI AONE MAILL HÀ ĐÔNG - HOÀN THIỆN ĐẸP - GIÁ GIẢM SÂU Mô tả: - DT: 95 mét vuông, MT 5m- Hoàn thiện nội thất đẹp chủ mới chỉ việc đến ở-...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 16,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      Bán nhà Làng Việt Kiều Châu Âu, khu đô thị Mỗ Lao DT 80m2 nhà 4 tầng MT 4.5m giá 16.9 tỉ Hà Đông.Mô tả:+ Nhà liên kế thuộc khu đô thị Mỗ Lao, Làng Việt...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 6 tầng, 95 m2, giá 17,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.4 tỷ 95 m2 183,16 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Văn Quán, DT 95 m2, 6 tầng, garage oto, ô chờ thang máy, phân lô, vỉa hè, vừa ở vừa KD vô cùng tuyệt vời.Vị trí cực đẹp, trung tâm Q. Hà...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 95 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      - DT 95m, MT 5m.- Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát mẻ, đường trước nhà 13,5m (3 làn oto tránh nhau).- Nhà xây thô 4 tầng và hoàn thiện mặt ngoài theo...

      Bán gấp nhà biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 10,8 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Bán Nhà DV liên kế Vạn Phúc Hà Đông 50 mét vuông 6 Tầng thang máy KD Phân lô,Vỉa Hè oto đỗCần bán nhà dịch vụ Vạn Phúc - Hà Đông. Vị trí sát ngay...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 10,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.3 tỷ 90 m2 114,45 triệu/m2
      + Rẻ nhất khu đô thị Văn Phú, Q. Hà Đông - Đang phát triển mạnh mẽ với cơ sở giao thông ổn định, các căn hộ chung cư mới hiện tại mọc lên kéo theo...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 11 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      + Hiếm khu đô thị Văn Phú liên kế 2 mặt đường 2 vỉa hè. Kết nối dãy căn biệt thự khu đô thị Văn Phú và căn biệt thự liên kế khu đô thị Phú Lương...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 83 m2, giá 13 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 83 m2 156,63 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế VĂN KHÊ TRỤC CHÍNH KD CHỈ 13 tỉ- DT 83 mét vuông nhà 5 tầng đã hoàn thiện nội thất đẹp long lanh.Trục chính KD sầm uất- Chủ cần tiền...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, 50 m2, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      chính chủ muốn bán lấy tiền đầu tư KD mô hình khác. ngôi nhà cần bán có thể vừa ở vừ làm văn phòng thì quá đẳng cấp.Nhà mới kính cong, thuộc khu phân lô...
      Dự án Văn Khê, Đường Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 135 m2 125,93 triệu/m2
      + liên kế lô góc đẹp nhất khu đô thị Văn Quán - KD vip - văn phòng đỉnh.- Nhà thuộc khu đô thị Văn Quán, Hà Đông xung quanh nhiều cây xanh thoáng mát...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.