Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.206 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 72 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm 226 Nguyễn Văn Lượng, P. 17 Gò Vấp.DT ngang 8m dài 9m, đúc 3 lầu.Hẻm cư dân an ninh, cực kì yên tĩnh. Đi ra chợ nhỏ 3p. Đi 5p ra...
      Hẻm 226, Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 40 m2 152,5 triệu/m2
      Bán nhà đường số 59 - P. 14 - Gò Vấp.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm garage ô tô phòng khách bếp 4  phòng ngủ 3 tolet phòng thờ phòng giặt sân...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      Mô tả:- 52m2 ngang 4m x 13m.- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng, tổng 5 phòng ngủ, 4 toilet, 1 phòng thờ. Nhà có sân lượng lầu 2 làm BBQ thì quá...
      Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 42 m2 121,43 triệu/m2
      6 PN trung tâm GV.Vị trí Nguyễn Tư Giản P12 GV.DT: 3,5m x 13m. Nhà nở hậu phong thủy tốt. Sổ công nhận: 42 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 4 lầu. Thiết kế...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà Phan Văn Trị, P. 5, Gò Vấp.DT: 3,6m x 11m.Kết cấu: Trệt 2 lầu.Hẻm nhựa 5m thông, cách MT 50m, đi bộ ra Vincom.Giá: 5,9 tỉ còn thỏa thuận.contact...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      -Vị trí: hiếm bán đường Phan Văn Trị , đi bộ ra công viên Cityland và Lotte Mart-DT: 45,4 mét vuông vuông vắn-Nhà 4 tầng đúc thật, 3 PN 3...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm xe hơi Dương Quảng Hàm, P5, GV.- DT: 6*10m, DT công nhận đủ 60 mét vuông.- Trệt 2 lầu.- Vị trí: HXT thông, khu dân trí cao. Thích hợp...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1 TRỤC VỪA Ở VỪA KD đc-70M2-4 TẦNG không LỘ GIỚI NGANG 5.5M HIẾM 4 phòng ngủ - CHỈ 6.x tỉ T.LượngQuang Trung (ds14 ) P8 Gò Vấp* 70m²-...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      - Hàng siêu hiếm hẻm ô tô 10m Dương Quảng Hàm, P6, CN: 68 mét vuông chỉ 5.3 tỉ TL.- DT: 4.2x17m, sổ đẹp vuông vắn.- Kết cấu: C4 tiện xây mới, khu...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 66 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 66 m2 83,34 triệu/m2
      + Chủ bán nhà gấp để đi định cư.+ Kết cấu nhà c4, chủ ở lâu đời, phù hợp xây mới. Nhà đầy đủ công năng ở ngay, chỗ để xe rộng thoáng. Khu vực xây dựng đồng...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 48 m2 120,42 triệu/m2
      + Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại.+ Nhà 4 tầng BTCT gồm trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, PK, bếp, logia thoáng mát.+...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Đường 6 - 7 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà MT đường số 6 P. 7 Q. Gò Vấp, ngay chợ P. 7.- Vị trí MT đường hiện hữu 6m, lộ giới 12m, đường nhựa thông khu chợ cư dân đông tiện KD.- DT...
      Đường 6, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay chung cư City Land, Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.- Tiện ích vượt trội:- Khuôn viên rộng 2ha.- Cạnh TTTM Lotte Mart.- Cạnh quán...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 73 m2 91,79 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông - 4x19mGiá: 6.7 tỉ (TL)Hẻm 8m, khu vực dân trí cao, toàn nhiều nhà căn biệt thự.Hiện trạng sân để xe, phòng khách, bếp, giếng trời,...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung - Gò Vấp, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 51 m2 119,61 triệu/m2
      Mô tả:+ Dt: 51m2, 5 tầng, 4m nở hậu 4.2m, dài 12.8m, giá 6.1 tỉ+ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng. Gồm: 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 67 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      + Nhà thiết kế hiện đại theo phong cách Châu Âu.+ Kết cấu 5 tầng BTCT gồm trệt 3 lầu, sân thượng.+ 5 phòng ngủ, 5 toilet, PK, bếp, logia thoáng...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 48 m2 120,42 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông xe tải Lê Văn Thọ, P. 9, Gò Vấp.- DT chuẩn 4x12m. Xây dựng hết đất: Gồm 1trệt, 3lầu, sân thượng.- Công năng gồm: 1p khách, 1 bếp,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 44 m2 122,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà hẻm 5m đường 872/13/14 Quang Trung, P8, Q Gò Vấp.Gần trường nguyễn công trứ và công viên làng hoa.Giá 5,4 tỉ (TL).DT:...
      872/13/14, Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.