Thông tin mô tả
Nhà xây mới phân khúc 6
Vị trí: Đường Quang Trung,
Kết cấu: Trệt, 3 lầu: Phòng khách, bếp, 3
Hướng:
Đường: 5m.
Giá: 6,38
Nội thất: Full toàn bộ.
Nhà đất Hoàng Hà.
Giá: 6,38 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 132,92 Triệu/m2
851982
Mua bán
Nhà xây mới phân khúc 6
Vị trí: Đường Quang Trung,
Kết cấu: Trệt, 3 lầu: Phòng khách, bếp, 3
Hướng:
Đường: 5m.
Giá: 6,38
Nội thất: Full toàn bộ.
Nhà đất Hoàng Hà.
Việt Nguyễn
653/19 Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
11,2 tỷ
75,5999984741211 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
5,19 tỷ
60 m2