Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Quang Định, Gò VấpNhà đẹp, 2 tầng thoáng mát, hẻm otoThuận tiện di chuyển tới các Q. trung tâmGần chợ như BHX và các trường Trung học cơ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 49 m2, giá 1,96 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.96 tỷ 49 m2 40 triệu/m2
      chung cư đc thiết kế theo phong cách chuẩn hiện đại Tiện ích xung quanh đầy đủ: hồ bơi, siêu thị, trường học, fitness, spa, khu vui chơi trẻ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 45 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Một không gian sống “hiếm có khó tìm” giữa lòng trung tâm – vừa tiện nghi, vừa trong lành như resort thu nhỏ Vị trí vàng ngay trung tâm, di chuyển giữa...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 47 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      Ưu tiên ai chốt sớm có quà siêu bự. Tặng toàn bộ nội thất mới – sang – xịn Vị trí: Ngay trung tâm Phan Huy Ích, ngủ sát giờ đi làm vẫn kịp. 1 bước là...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Trần Bá Giao - 5 - Gò Vấp, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 55 m2 32,37 triệu/m2
      - DTSD: 55m2 vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN, 3 phòng vệ sinh, sân để xe rộng rãi.- Vị trí đẹp nằm sau căn MT Trần Bá Giao hẻm nhựa oto tới...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 55 m2 33,64 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm Phan văn Trị gần Emart - Giá chốt nhanh.- DT ngang 3 hẻm lớn 5m oto quay đầu thoải mái.- Vị trí vàng cách Emart chỉ 500m, KDC thân thiện,...
      Đường Phan Văn Trị, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 55 m2 31,82 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đường Lê Đức Thọ.Nhà đẹp rộng rãi thoáng mát, sạch sẽ.Hẻm rộng rãi oto ra vào thường xuyên.Nhà gần chợ như BHX, và cách TTTM 500m.Tặng toàn bộ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, TPĐường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 55 m2 35,1 triệu/m2
      Mua ở đc ngay đường Dương Quảng Hàm 1 tỉ 930 tr.- DTSD: 55 mét vuông vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN, 3 toilet, sân để xe rộng rãi.- Vị...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 55 m2 31,1 triệu/m2
      - DT : 55m² vuông vắn - Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN , 3  phòng vệ sinh , sân để xe rộng rãi - Vị trí đẹp nằm sau căn MT Nguyễn Thái Sơn...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 47 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      DT: 47m2 - giá: 1.9 tỉ (thỏa thuận nhẹ).View MT đường Phạm Văn Đồng thoáng, giá trị cao.Nhà mới, nội thất đầy đủ dọn vô ở ngay hoặc cho thuê giá mềm...
      26 Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 64 m2 29,52 triệu/m2
      HẺM oto 8M SẠCH SẼ - SỔ A4 KHÔNG LỖI PHONG THỦY - 3 TẦNG 3  phòng ngủ.NGAY HẺM 1/ PHẠM VĂN CHIÊU P. 14 GÒ VẤP + DT: 64m² ( 4 x 16 ) - 3...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      DT: 50m2 - giá: 2 tỉ (thỏa thuận nhẹ)View MT đường Phạm Văn Đồng thoáng, giá trị caoNhà mới, đầy đủ nội thất dọn vô ở ngay hoặc cho thuê giá mềm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 50 m2 33,8 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ngon hẻm rộng thông thoáng mát mẻ.1 trệt 2 lầu – 4 phòng ngủ, nội thất đầy đủHXT 6m, gần Lotte – Citylandhẻm 1/ Lê Đức Thọ (có thể...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 8 - Gò Vấp, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 50 m2 33,74 triệu/m2
      Hẻm oto thông Phạm Văn Chiêu, P TTH (P8, Gò Vấp), Sài Gòn , gần CV Làng Hoa, Emart- DT 4x 12,5m, dt xây dựng 50 mét vuông, dt sàn 150 mét ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 55 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,84 tỷ

      1.85 tỷ 55 m2 33,53 triệu/m2
      Hàng VIP - MT Đường 8M KD - Phan Văn Trị - Ngay khu dân cư CityLand - Siêu Thị Emart Chỉ 1ty844 Xíu.+ Nhà chính chủ kết cấu 2 tầng.+ Khu hiếm nhà bán, vị...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 56 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 56 m2 21,97 triệu/m2
      - CHÚ QUANG CHIA TS bán ngay NHÀ 1T1L NGUYỄN THÁI SƠN 56m² GIÁ 1TỶ230TR GẦN CHỢ sổ hồng- DT: 56m² (5x11,6).Có sân trước nhà- Nhà gần chợ khu KD buôn bán...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 55 m2 tại Đường Thống Nhất - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 55 m2 31,82 triệu/m2
      Bán nhà giá rẻ như cho ở Gò Vấp, nhà ở hay KD đều tiện.- Giá: 1 tỉ 750 còn TL- đc: 753/ Thống Nhất. P. 13. Gò Vấp- Có thể đi theo đường Trương Minh...
      Đường Thống Nhất, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 56 m2 26 triệu/m2
      - Giá : 1 tỉ 456 tr thỏa thuận- Vị Trí : Nguyễn Văn Khối - P.9 - Gò Vấp - Sài Gòn- Hướng : Đông tứ trạch- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu gồm nhà để xe ô tô...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.