Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.075 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 12.3 tỷ

      12.3 tỷ 120 m2 102,5 triệu/m2
      HẺM TO, NHÀ XỊN – ĐỖ XE CẢ NGÀY CŨNG CHẲNG AI LA  🚩NGUYỄN VĂN KHỐI, P11, Q. GÒ VẤP, TPHồ Chí Minh  DT: 120 mét vuông (6x19.5m); 1️⃣2️⃣...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15.8 tỷ

      15.8 tỷ 71 m2 222,54 triệu/m2
      EM CHÂN DÀI HẺM MỘT TRỤC LÊ VĂN THỌ - P.9 - GÒ VẤP————————⚪️ giá: 15.8 tỉ thỏa thuận ⚪️ DT: Ngang 4m dài 17.84m⚪️ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng...
      Đường LÊ VĂN THỌ, 9

      Chuyển nhượng nhà phố 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 70 m2 257,15 triệu/m2
      🏡 Bán ngôi nhà phố đường Quang Trung, P.10, Gò Vấp – Vị trí vàng cho đầu tư!📍 Vị trí đắc địa:đc: MT đường Quang Trung, P. 10, Q. Gò Vấp.Khu vực trung...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      Gò Vấp Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM SAU CĂN MT NGUYỄN VĂN KHỐI - P.9 - GÒ VẤP———————⚪️ giá: 12.5 tỉ thỏa thuận ⚪️ DT: Ngang 4m dài 20m⚪️ Kết cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng. Công...
      Đường NGUYỄN VĂN KHỐI, 9

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 138 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp, giá 19.2 tỷ

      19.2 tỷ 138 m2 139,14 triệu/m2
      - nhà c4 tiện xây mới.- Đang cho thuê tiệm sửa xe.- Vị trí đẹp, ra Công viên Gia Định, đường số 7, Hoàng Minh Giám, Bạch Đằng, Nguyễn Thái Sơn, Phạm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 88 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Thích Bửu Đăng - 1 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng,88 mét vuông đường Thích Bửu Đăng,P. 1,Q. Gò Vấp,giá chỉ 13 tỉ📌 DT: 88m²(5,5m x 22m)💰giá: 13 tỉĐặc điểm nổi bật:Kết cấu:Nhà 1 trệt,2...
      Đường Thích Bửu Đăng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 94 m2, giá 10.5 tỷ tại Đường Lương Ngọc Quyến - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 94 m2 111,71 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê nhà số 106/6 Lương Ngọc Quyến, P. 5, Q. Gò Vấp (6,6 + 4,5m) x 18m, DT công nhận 94  mét vuông (đất) gồm 1 trệt + 2 lầu đúc kiên cố....
      106/6 Đường Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 155 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 155 m2 109,68 triệu/m2
      ngôi nhà phố ngã 4 2 đường lớn thuận tiện KD đến 5x31m =155m2, CN112,9m2.Khuôn đất rất đẹp vị trí đắc địa tiềm năng.Hiện tại vừa cho thuê mặt bằng vừa...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 84 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 13.9 tỷ

      13.9 tỷ 84 m2 165,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 LẦU MT ĐƯỜNG LÊ THỊ HỒNG – GÒ VẤP – CHỈ 13,9 tỉ🔥 DT: 84 mét vuông (5m x 17m).💎Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau, thiết kế 5 PN,...
      Đường Lê Thị Hồng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 55 m2 tại Đường 21 - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10.7 tỷ

      10.7 tỷ 55 m2 194,55 triệu/m2
      Nhà đẹp 4 tầng,gần đường Quang Trung,P. 8,Q. Gò Vấp,giá 10,7 tỉ📌DT: 55m²(3,9m x 14m)💰giá: 10,7 tỉĐặc điểm nổi bật:Kết cấu:Nhà 1 trệt,1 lửng, 2 lầu kiên...
      Đường 21, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 15.9 tỷ

      15.9 tỷ 60 m2 265 triệu/m2
      CỰC PHẨM GÒ VẤP THỐNG NHẤT - 6 TẦNG THANG MÁY XỊN - garage ô tô, fitness… 15.9 tỉ- 2 phòng ngủ SIÊU MASTER VÀ 2  phòng ngủ MASTER TỔNG...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 83 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 83 m2 210,85 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà mặt phố NGAY trung tâm Gò Vấp- Vị trí VÀNG: Nhà mặt phố Nguyễn Oanh P. 6 Gò Vấp khu KD sầm uất thuận tiện mọi hoạt động.- DT KHỦNG: 83m²...
      Đường Nguyễn Oanh, 6

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 120 m2 tại Đường Số 21 - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      CHỊ GÁI CẦN BÁN NHÀ P. 8 NHÀ 4 LẦU 120 mét vuông NGANG 5M 10 tỉNHÀ vuông vắn MỚI ĐẸP - TƯƠNG LAI MT ĐƯỜNG 12MĐường số 21 P. 8 Gò Vấp  DT...
      Đường Số 21, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nhà căn hộ dịch vụ Nguyễn Văn Lương P.17 21P 13 tỉ• BĐS dòng tiền 732tr/năm  • 21 căn hộ dịch vụ hẻm nguyễn văn...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      DT: 100m² . 3m x 30m (nở hậu 4m²) cửa hậu thông ra đường 30. nhà chính chủliện hệ : 0908541154(có zalo) quốc hùng
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Số 8 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 62 m2 167,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ GÒ VẤP P. 11 hẻm xe hơi 5 TẦNG  đầy đủ nội thất THANG MÁY CỬA TỰ ĐỘNG 10.4 tỉ*  Đường số 8  P. 11 Gò Vấp*DT 61.7 mét vuông...
      Đường Số 8, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Số 29 - 17 - Gò Vấp, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu dân cư CityLand Gò Vấp Trần Thị Nghỉ có hầm và 4 lầu vừa xây - Center Hills (Chình chủ)Số 29, đường Số 3, khu dân cư Cityland...
      29 Đường Số 3, KDC Cityland Trần Thị Nghỉ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 150 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 150 m2 119,34 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Phạm Văn Bạch P12 Gò Vấp 5x30m 1 lầu 17.9 tỉ - DT: 5x30m,1 lầu sân thượng, nhà mới nội thất luxury - MT ngay chợ phạm văn bạch,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.