Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.075 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 215 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 215 m2 60,47 triệu/m2
      Vui lòng Nhắn tin SMS, ZALO cho chính chủ trước khi gọi!Nhà vườn trong TP., Q. Gò Vấp.104/8, Nguyễn Thái Sơn, P. 3, Q. Gò Vấp.Hẻm đối diện BV.175, hẻm xe ...
      104/8 Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ NGUYỄN TƯ GIẢN, HẺM Ô TÔ, 67M2(4x17), 5 TẦNG, 5PN, GIÁ CHỈ 11.6 TỶ!

      11.6 tỷ 67 m2 173,14 triệu/m2
      MÔ TẢ: 216Cam kết thông tin thật 100%KHU ĐẸP NHẤT, VIP NHẤT NGUYỄN TƯ GIẢN — HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU — NHÀ CÓ THANG MÁY — THÔNG SỐ ĐẸP — NHÀ MỚI VỀ Ở NGAY.BÁN...
      Đường Đường Nguyễn Tư Giản, Phường Phường 12, Quận Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 154 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 154 m2 122,73 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố KD - 2 MT TRƯỚC SAU ĐƯỜNG PHẠM VĂN BẠCH GÒ VẤP        ••••••••••••••🏡••••••••••••••✈✈✈giá: 18.9 tỉ ( TL)⏺đc: Đường...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 64 m2 193,75 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp thang máy đường oto 7m.Vị Trí: Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò Vấp - Hồ Chí Minh (khu phân lô điện âm nước máy đồng bộ cao tầng).Kết cấu: 1...
      205/, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Xuân Trường Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 124 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 124 m2 100,81 triệu/m2
      - Cần bán nhanh tòa nhà đường Phan Huy Ích, P. 14, Q. Gò Vấp.- DT: 124 mét vuông.- DT Sàn: 306 mét vuông.- Kết Cấu: 3 Lầu + sân thượng.- Hướng:...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      - Khu đồng bộ dân trí cao, ngay sau Emart, Phạm Văn Đồng, các trường đại học, CN: 90m2 chỉ 12.5 tỉ TL.- DT: 6x15m sổ đẹp vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 5...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Phường 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm đường số 7 khu dân cư Cityland khu vip trung tâm Gò Vấp.- Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT, gồm 4 phòng ngủ lát sàn gỗ cao cấp,...
      Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 119 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 119 m2 108,41 triệu/m2
      Chủ gấp bán kín - căn biệt thự vip - 119 mét vuông - 3 tầng Dương Quảng Hàm - Gò Vấp.Dt: (8m * 12.5m) 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh vườn...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 65 m2 183,08 triệu/m2
      Vị trí: Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp!===========================Chỉ có 11 tỉ 900 thỏa thuận.DT: 4m x 16m.Kết cấu: Trệt, lửng, 4 lầu, sân thượng.Gồm 5 PN,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 124 m2, hướng Bắc tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 124 m2 91,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 269/45 Phan Huy Ích P. 14 Q. Gò Vấp, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Số nhà 269/45 Phan Huy Ích P. 14 Q. Gò Vấp.- DT: 5x20m - DTCN:...
      Hẻm xe hơi 269/45, Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, hướng Nam tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh ngôi nhà 1 trục hẻm 12m có lề Cây Trâm 4.5x16.5m đúc 4 lầu giá 10.2 chốt.DT: 4.5m x 16.5m, công nhận 73.9 mét vuông...
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      Khu đồng bộ cao cấp Quang Trung, P8, Gò Vấp ngay công viên nội bộ của khu phố.4.2m x 13.6m và vỉa hè 2m mỗi bên.Giá 12,9 tỉ còn thỏa thuận.Vị trí nằm trong...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường 6 - Gò Vấp, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 125 m2 151,2 triệu/m2
      Chỉ 18.9 tỉ - 125 mét vuông - MT KD - 6 tầng thang máy điện mặt trời - gò vấp.Dt: (5m * 25m) nhà sử dụng hệ thống điện năng lượng mặt trời.MT đường số...
      Đường Số 30, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      Siêu phẩm có thang máy 2 MT đường 10m thông Quang Trung P8 Gò Vấp.- DT 4m x 15m.- Trệt lững 3 lầu sân thượng gồm 3 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 6 - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán lại biệt thự tâm huyết để giải quyết công việc với thông tin như sau:* Nằm trong khu quy hoạch căn biệt thự đồng bộ, văn minh,...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 16,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Cần thanh khoản nhanh chính chủ giảm ngay 1.5 tỉ. Giá mới 16.5 tỉ tl.* City Land Center Hill Phan Văn Trị Q. Gò Vấp*.nhà mặt tiền thương mại liên kế mang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 111 m2, giá 13,9 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      13.9 tỷ 111 m2 125,23 triệu/m2
      căn biệt thự lâu đời 4 tầng P7 Phan Văn Trị Gò Vấp đường 10m 111 mét vuông nhỉnh 13 tỉ.+ Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng 8 PN rất thoáng mát.+ DT: Ngang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 68 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 68 m2 154,42 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh chốt 10.5 tỉ!!!Một siêu phẩm căn nhà phố HXT thông trước nhà đường Dương Quảng Hàm - DT: 4m x 17m - Kết cấu 1 trệt lửng 3 lầu sân...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.