Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 93 m2 50,54 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nên tôi muốn bán nhanh chung cư Tràng An Complex, Phùng Chí Kiên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.DT 93m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nhà tôi hiện có...
      Dự án Tràng An Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống nhà đất ở với bố mẹ nên gửi bán căn vin Dcapitale Trần Duy Hưng.chung cư có DT 71m, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet thông...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 117 m2 34,19 triệu/m2
      Mua nhà cho con lấy vợ, nhưng con không chịu ở riêng, nêm gd cần bán lại chung cư tại tòa 17T2 Hoàng Đạo Thùy. DT 117m có 2 PN, 2 nhà  nhà vệ sinh,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      chung cư 3 ngủ - 2 toilet - 2 logia. (Vui lòng nhắn Zalo 0934 589 ***.Vị trí tầng trung tại D'Capitale 119 Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy -...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Bán nhà tập thể khu TT ĐH Sư Phạm(Trần Quốc Hoàn).DT 80m2 - DT sổ 43.3m2 - Tầng 2: Giá 2.2 tỉ (có bớt).Nhanh tay thì còn.Hot hot hot - TT tầng 2 - oto đỗ...
      Ngõ 199, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 6 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh liên kế Trung Yên 10, Trung Hòa, Cầu Giấy 100 m2 x 6 Tầng, 20 tỉ, cho thuê 120tr/th- Nhà thuộc khu phân lô liên kế KĐT mới Trung Yên,...
      Đường Trung Yên 10, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 149 m2 47,66 triệu/m2
      Tôi chính chủ có nhu cầu bán nhanh chung cư 148.6m, 3 PN. chung cư tầng trung thoáng mát, căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.giá...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Dịch Vọng, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 260 m2
      Tôi cần bán gấp siêu phẩm căn biệt thự Dịch Vọng - Cầu Giấy, nhà hoàn thiện đẹp, khu vip, vỉa hè rộng, trung tâm đô thị mới Dịch Vọng, Cầu Giấy, view...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 102 m2, giá 28,8 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      28.8 tỷ 102 m2 282,36 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu víp _ vỉa hè oto tránh, KD...căn biệt thự quan chức, khung cột chắc chắn, chưa 1 vết rạng nức nào. Khách mua quét qua nước sơn có lãi...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,7 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 123 m2 38,22 triệu/m2
      + chung cư 3 PN, 2  toilet thoải mái cho hộ gia đình 3 thế hệ sinh sống.+ Vị trí trung tâm giao thông thuận tiện an sinh xã hội tốt.+ Sổ sở hữu lâu...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 51 m2 46,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư căn hộ chung cư cao cấp D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội. (đối diện BigC Thăng Long). Chính...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, 205 m2, giá 44 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      44 tỷ 205 m2 214,64 triệu/m2
      L/H Em Đức Giang Chuyên bán căn biệt thự Mỹ Đình, Cầu Giấy để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá siêu mềm nhất thị trường.( Có nhận ký gửi của KH có...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư tập thể, Đường Nguyễn phong Sắc. Ngay mặt phố. Nhà căn hộ góc 2 mặt thoáng.- DT 70 mét vuông, thiết kế 2p ngủ, 1p...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 68 m2 27,65 triệu/m2
      Nhà ở khu vực giao cắt đường Lê Văn Lương, Hoàng Đạo Thúy. Khu vực đường kẻ bàn cờ, thông mọi hướng sang Đống Đa, Thanh Xuân, Ba Đình, Mỹ Đình, Cầu Giấy đều...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư N07 Dịch Vọng và N09 Dịch Vọng, đường Thành Thái, thông tin các căn như sau:- chung cư 86 mét vuông tòa N07B2 thiết kế 2...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 87 m2 44,83 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển hướng công tác nên cần bán lại căn 3 phòng ngủ tại dự án Vinata Tower 289 Khuất Duy Tiến.- DT 87,2m2 (thông thủy).- Thiết kế...
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 12 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Người quen gửi bán căn nhà Phân Lô Quân Đội Hồ Tùng Mậu, Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.+ DT 70 mét vuông, MT 5m.+ Thiết kế 5 tầng Long Lanh, mỗi Tầng 2...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 3 chung cư tại căn hộ chung cư Trung Kính Home City. Hiện tại 3 chung cư của tôi đang cho người Hàn Quốc thuê với giá 19.28 tr/tháng...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm