Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Bán căn hộ 173 Xuân Thủy 110 mét vuông 3 PN, nội thất đầy đủ mới 4.6 tỉ.căn hộ chung cư DT 110 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư N05 , 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,83 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.83 tỷ 160 m2 42,69 triệu/m2
      Bán căn hộ N05, Trần Duy Hưng, 25T, 160m2, 6.83 tỉ. 0975 118 ***- DT 160m2, 3 PN, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, nội thất cơ bản- Sổ chính chủ-...
      Dự án N05 - KDT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Cần Tiền bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 80 mét vuông tại dự án The Park Home contact : 0365 775 ***- DT : 80 mét vuông - Thiết kế :...
      The Park Home, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ chung cư căn hộ chung cư Dự án 173 Xuân Thuỷ, Q.Cầu Giấy - Kết cấu: 3 PN, 2  toilet, bao gồm đầy đủ nội thất gỗ -...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 tầng, giá 45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 205 m2 219,52 triệu/m2
      NHỈNH 200 tr/m2 SỞ HỮU căn biệt thự CAO CẤP BẬC NHẤT GIÁ CỰC TỐT NGAY TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY- Vị trí: Trung tâm Q. Cầu Giấy, ngay ngã 3 cực đẹp thông bàn...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Vũ Cường Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Vinata Tower 289 Khuất Duy Tiến.Căn 03 tầng 20.DT 90,2 mét vuông (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa TN, logia ĐB.View công viên hồ.giá 3.9 tỉ không bao thuế phí.
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 999 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 999 m2 3,41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CC Q. Cầu Giấy 99 mét vuông, 3 ngủ chỉ 3,4 tỉ.- Nhà gần các phố Xuân Thủy, Cầu Giấy, Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu..- Gần chợ Đồng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Trung Yên, 7 tầng, 80 m2, giá 24 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      24 tỷ 80 m2 300 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Phân lô KĐT Trung Yên P. yên hòa Q. Cầu Giấy Hà NộiDT 80m2 x 7 tầng thang máy x MT 5m, giá chào 24 tỉ có thỏa thuậnVị trí: Nằm trong...
      Dự án KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 95 m2 64,22 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi xuống căn biệt thự cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ vin D'Capitale Trần Duy Hưng do không có nhu cầu sử dụng nữa.căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      tòa nằm trên trục đường trần duy hưng ,tòa có thiết kế đẹp mặt nhà đc phủ toàn bộ bởi nhũng tấm kính cường lực trong suốt ,tôn nên sự sang trọng ,tăng khả...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, giá 44,89 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      44.89 tỷ 210 m2 213,77 triệu/m2
      + căn biệt thự KĐT mới Dịch Vọng gần công viên Cầu Giấy, gần tòa nhà FPT, Đại sứ quán Mỹ, Viện huyết học TW, Viện kiểm sát tối cao...+ contact: 0989 626...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      Cam kết nhà thật giá thật, đảm bảo rẻ hàng đầu trục căn, siêu hiếm có.Đây là căn DT lớn nhất của chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, vị trí đẹp.đc: D'Capitale Trần...

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 94 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 94 m2
      L/H. Chị Vân Anh 0962 396 ***.Bán chung cư cao cấp Indochina Plaza DT: 94m2 căn hộ chung cư tầng cao thiết kế 2 PN, 01 phòng khách, bếp, phòng ăn, +...

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      bán ngay căn hộ chung cư CC CAO CẤP VỊ TRÍ TRUNG TÂM siêu hiếm - căn hộ chung cư 5* - 2 PN 2  nhà vệ sinh - đầy đủ nội thất TIỀN tỉ - Ở...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 154 m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Toà nhà 29T2 N05 Phố Hoàng Đạo Thuý KĐT Mới Trung Hoà - Nhân chính . DT 154 mét vuông căn hộ góc đầu hồi thiết...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư 65m tòa B11 Nam trung yên, cầu giấy , nhà sửa đẹp, nội thất đầy đủDT căn hộ chung cư 64m2 thiết kế 02 PN, 01 toilet,(có...