Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,85 tỷ tại Cầu Giấy

      3.85 tỷ 104 m2 37,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư N01 Yên Hòa Condominium, ngay 168 Trung Kính, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 103.6 mét vuông thông thủy, thiết kế 3 PN,...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,8 tỷ tại Cầu Giấy

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp tại dự án Làng Quốc Tế Thăng Long, Dịch Vọng Cầu Giấy.DT 150m2.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, khách, bếp rộng.Các PN đều có cửa sổ, tràn...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      7 tỷ 146 m2 47,95 triệu/m2
      Gia đình mua biệt thự Ecoparrk nên cần bán chung cư đẹp nhất tòa nhà Mandarin Hoàng Minh giám- Hướng logia hướng Đông Nam, hướng Tây Nam, hướng Đông ...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 88 m2 43,75 triệu/m2
      - chung cư cao cấp Eurowindow 27 Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy. Tòa nhà có vị trí gần cầu vượt Trần Duy Hưng Láng Hạ, khu vực phát triển nhất Q. Cầu...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,84 tỷ tại Cầu Giấy

      3.84 tỷ 96 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà Green Park Dương Đình Nghệ.DT - 96 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nhà căn hộ góc, full nội ...
      Dự án Green Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 102 m2 46,08 triệu/m2
      - Cần bán căn căn hộ chung cư, MHDI. Thuộc Học Viện Quốc Phòng.- DT 102 mét vuông, thiết kế 3p ngủ 1p khách đa năng bếp, 2 toilet, đầy đủ ...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      6.5 tỷ 127 m2 51,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 127m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Mardarin Garden Hoàng Minh Giám Do...
      Dự án Mandarin Garden, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 10 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc tầng trung, vị trí đẹp nhất tòa, 2 logia Đông & Nam, cửa vào hướng Bắc.- DTTT 150,1m2, 3 PN, 1 phòng khách bếp liên thông, 2...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ nhà A5 tại khu đô thị Làng Quốc Tế Thăng Long, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy. chung cư DT 100m2, gồm 3 phòng ngủ, 2VS. Nội thất đã sửa chữa...

      Bán căn hộ Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 97 m2 38,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp tại dự án Làng Quốc Tế Thăng Long, Tòa nhà Hancorp Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng Cầu Giấy.DT 97 mét vuông.Thiết...

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,48 tỷ tại Cầu Giấy

      2.48 tỷ 66 m2 37,58 triệu/m2
      Bán căn hộ căn hộ chung cư - A14 Nam Trung Yên - Cầu Giấy - 66 mét vuông - giá: 2.48 tỉ.+ căn hộ A14 Nam Trung Yên, thuộc P. Yên Hòa, Cầu Giấy.+...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng gấp CH 80m2 căn hộ chung cư Trần Qúy Kiên, Cầu Giấy.DT 80m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.đầy đủ nội thất, thiết...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 115 m2 57,4 triệu/m2
      Cần tài chính bán nhanh chung cư góc 3 PN DT 115m2 giá 6,6 tỉ bao phí sang tên sang nhượng tòa Golden Park Tower: Số 2 Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy.+...
      Golden Park Tower, Số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh - tòa nhà CTM 299 Cầu Giấy- Vị trí vô cùng đắc địa, trung tâm cầu giấy: Gần công viên Dịch Vong - CG, hệ thống các...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Bán căn hộ Indochina Plaza, 241 Xuân Thủy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Nhờ lợi thế vị trí, tòa nhà Indochina Plaza đc thừa hưởng rất nhiều tiện ích...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,7 tỷ tại Cầu Giấy

      5.7 tỷ 150 m2 38 triệu/m2
      Bán căn hộ B2 Làng Quốc Tế Thăng Long - Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, căn hộ góc DT 150m logia Tây - Nam nhà sửa chữa đẹp, sàn gỗ trần thạch cao đầy đủ ...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Bán chung cư 106 m2, 3  phòng ngủ tòa 17T7 KĐT Trung Hòa Nhân Chính. DT: 106 m2, gồm 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp. Cửa...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 115 m2 35,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư CAO CẤP 173 XUÂN THỦY, CẦU GIẤY 115  mét vuông, 3 PN, 2 VỆ SINH.* Mô tả: NỘI THẤT CHẤT LƯỢNG 5* - Là căn lô góc, 3 mặt thoáng. Tòa...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm