Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      10 tỉ mua nhà mặt phố Cầu Giấy thì khó, nhưng mua căn hộ chung cư 200m2 view hồ Tây thì trong tầm tay!Miễn 2 năm phí DV.Tặng chỗ đỗ xe free trong 5...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư 71m2 đầy đủ nội thất tại căn hộ chung cư 5A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.45 tỉ bìa đỏ sẵn giao dịch.chung cư thiết kế...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 478 m2, giá 31,07 tỷ

      31.07 tỷ 478 m2 65 triệu/m2
      SIÊU PHẨM Penthouse trung tâm Cầu Giấy- DT: 330 - 478m2- Penthouse căn hộ duplex 2 tầng thiết kế đẳng cấp, có bể bơi riêng biệt, view ngắm Hồ Tây- Tặng...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,25 tỷ tại Cầu Giấy

      3.25 tỷ 93 m2 34,95 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại CT4 - 5 Yên Hòa, Dương Đình Nghệ, DT 93m2, đối diện Tổng Cục Hải Quan, giá hợp lý.Nhà rất nhiều lộc, nhưng do có công việc...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,42 tỷ tại Cầu Giấy

      4.42 tỷ 90 m2 49,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 90m2, thiết kế 2 PN, có nội thất và đã có sổ lâu dài tại căn hộ Tràng An Complex, Phùng Chí Kiên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, TP Hà ...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Yên Hòa Thăng Long, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Thăng Long Tower số 33 Mạc Thái Tổ, Yên Hoà, Cầu Giấy.DT 70m2, 2 ngủ 2 vs, vị trí trung tâm, gần các trường học.Nội thất cơ bản nhà vẫn còn...
      Yên Hòa Thăng Long, số 33, Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4750 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4750 tỷ 133 m2 35714,29 triệu/m2
      Bán căn căn hộ 3 PN tòa Vimeco CT3 Nguyễn Chánh.- chung cư 133m thiết kế gồm 3 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp riêng biệt.- Nhà mới cải tạo lại toàn...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,22 tỷ

      4.23 tỷ 96 m2 44 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Eurowindow Multi Complex - vị trí trung tâm - khu vực đẳng cấp.+ DT 96.3m2 tầng trung view phố vĩnh viễn.+ 2 phòng ngủ + 2  phòng...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 266 m2, giá 17,29 tỷ

      17.29 tỷ 266 m2 65 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mandarin Garden, duplex 266m2, với 4 PN, căn hộ góc, Đông Bắc-hướng Đông Nam.bìa đỏ lâu dài.giá 65tr/m2.Xem nhà vui lòng contact:...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Bắc, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 83 m2 55,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư dự án Mipec Rubik 360 Xuân Thủy, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. giá 4.6 tỉCần bán gấp căn hộ chung cư 83m căn hộ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 93 m2 51,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, 241 Xuân Thủy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Nhờ lợi thế vị trí, tòa nhà Indochina Plaza đc thừa hưởng rất...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 145 m2 51,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Park Home, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Epic Tower, Home City, làng quốc...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Do nhu cầu chuyển công tác tôi muốn bán gấp căn hộ tòa Chelsea Park 116 Trung Kính, Cầu Giấy, thành phố Hà NộiThông tin căn hộ chung cư: - DTTT:...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,45 tỷ tại Cầu Giấy

      4.45 tỷ 71 m2 62,68 triệu/m2
      DT nhà 71m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, logia hướng Đông thoáng mát, view nhìn ra công viên Cầu Giấy rất đẹp. Để lại toàn bộ nội thất bao gồm đồ điện...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 63 m2 79,37 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2PN2VS, view hồ cực đẹp nhất dự án D'. Capitale.Hiện trạng pháp lí: bìa đỏ.63m, tầng trung - cao, view hồ cực đẹp.chính chủ cần bán ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Luxury Park View, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá tốt tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 102 m2
      Gia đình có việc cần sang nhượng chung cư 3 PN dự án Luxury Park Views cho khách thiện chí.Thông tin chung cư cụ thể như sau:+ căn hộ góc hướng logia...
      Dự án Luxury Park Views, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Gửi đến KH những chung cư đẹp đang có nhu cầu bán ngay tại dự án Mipec Rubik 360, Xuân Thủy, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Tư vấn chuyên nghiệp, hỗ trợ xem nhà,...
      Dự án Mipec Rubik 360, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm