Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ chút - Có ngay căn hộ chung cư Phạm Văn Đồng - 70 mét vuông, 2 ngủ, 1 khách, 2 vs - Tặng nội thất cơ bản.- Người thật việc thật, liên hệ ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      7.2 tỷ 125 m2 57,6 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang ở căn biệt thự nhà vườn nên bán chung cư tầng 15 tòa D2 - căn hộ cao cấp Mandarin Garden Hoàng Minh Giám. Nằm giữa quần thể KĐT...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 53 m2 83,02 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhanh chung cư S17, tầng 20 tại Mipec Xuân Thủy, Cầu Giấy.- Thiết kế: 2PN-1VS- DT: 53,3  mét vuông- Nội thất: Full liền...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 141 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 141 m2
      Bán chung cư tòa nhà Vimeco II Nguyễn Chánh.DT 141m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, nhà trang bị full nội thất.Tòa nhà chất lượng đẳng...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 109 m2, thỏa thuận tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 109 m2
      Bán chung cư 3 PN căn hộ chung cư 173 Xuân Thuỷ- Cầu Giấy. - DT 109m, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách+ bếp. - logia rộng có thể kê bàn trà, là căn...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán chung cư tòa Green Park Tower, Dương Đình Nghệ. DT 100 mét vuông tim tường 96 mét vuông thông thủy, tầng cao view hồ điều hòa mát mẻ, nhà...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 4 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 217 m2 50,7 triệu/m2
      Bán căn hộ Indochina Plaza, 241 Xuân Thủy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Nhờ lợi thế vị trí, tòa nhà Indochina Plaza đc thừa hưởng rất nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,88 tỷ

      3.89 tỷ 111 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp nhà 34T - Trung Hoà - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.* Tầng cực đẹp DT: 111m2, thiết kế 2 PN, 1 phòng khách, bếp, phòng...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Bán căn hộ The Park Home, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Epic Tower, Home City, làng quốc tế...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Tòa nhà 169 Nguyễn Ngọc Vũ, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư toà 137 Nguyễn Ngọc Vũ, 90 mét vuông, 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh, giá chỉ nhỉnh 3 tỉ 0355 902 ***Nhà đẹp, đầy đủ nội thất Sổ...
      Dự án Tòa nhà 169 Nguyễn Ngọc Vũ, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ muốn đổi sang căn khác rộng hơn nên cần nhượng lại chung cư tại CCCC Tràng An Complex.- Vị trí: Số 1 Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy (cạnh Học Viện Quốc...
      Tràng An Complex, Số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, hướng Bắc, giá 3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi vợ chồng tôi cần sang nhượng lại chính căn hộ chung cư nhà mình có slot ôtô đã trang bị nội thất cơ bản view đẹp, hướng nam ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ muốn đổi sang căn khác rộng hơn nên cần nhượng lại căn hộ chung cư tại CCCC Tràng An Complex.- Vị trí: Số 1 Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy (Cạnh Học...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 134 m2 43,29 triệu/m2
      Bán chung cư N04 phố Hoàng Đạo Thúy.DT 134m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, có thể sửa thành 4 phòng ngủ nếu có nhu cầu, căn hộ ...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 109 m2 41,29 triệu/m2
      Chính Chủ - Bán căn hộ chung cư 3 PN căn hộ 173 Xuân Thuỷcăn hộ chung cư 109m23 PN - 2VSĐể lại toàn bộ nội thất
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư CT6 Constrexim, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,75 tỷ tại Cầu Giấy

      2.75 tỷ 85 m2 32,36 triệu/m2
      Bán CT6 Yên Hòa, 85m2, 2.75 tỉ, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. DT chung cư 85m2, 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 78m2 tòa F4 Trung Kính, cầu giấy, giá: 3 tỉ, contact0944 956 ***DT: 78m2 gồm 02 PN, 02 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp....
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa nhà Vimeco II Nguyễn Chánh.DT 140m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet, nhà đẹp full nội thất ở ngay.Tòa nhà nằm tại vị trí đắc địa,...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026