Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư DT 200 mét vuông, thiết kế 4 ngủ vuông vức thoáng mát.Các căn hộ chung cư đều đón nắng đón gió tự...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Eurowindow Trần Duy Hưng, DT 86 mét vuông, nhà đẹp thoáng mát- 0382 757 ***- Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp tại dự án Làng Quốc Tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng Cầu Giấy.DT 103m2.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần tài chính bán ngay căn hộ chung cư góc 3 PN DT 100 mét vuông giá 5,9x tỉ bao phí sang tên sang nhượng tòa Golden Park Tower: Số 02 Phạm Văn...
      Golden Park Tower, Số 02, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 109 m2 44,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tòa 173 Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy.DT 109,4 mét vuông đã sửa mới đẹp long lanh, căn hộ góc 3 PN, 2 vệ sinh nội ...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán chung cư tòa Mipec Rubik 360.DT: 54 mét vuông.Số phòng: 2 ngủ, 1 toilet.1 logia.Nội thất cơ bản CĐT.free 2 năm dịch vụ.giá:...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,27 tỷ tại Cầu Giấy

      4.27 tỷ 70 m2 61 triệu/m2
      Căn số 2318V3, logia ĐB, cửa TN, view phố Trung Kính, căn hộ góc lô gia rộng. Nội thất gỗ An Cường Laminate, tủ bếp Acrilic (đắt gấp 2 lần gỗ thông...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Nhà đẹp từ nội thất cho đến hướng và view - siêu phẩm 1 ngủ tại D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội (đối diện BigC...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,55 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 79 m2 32,28 triệu/m2
      Bán chung cư phố N06 Trần Quý Kiên, trung tâm Q. Cầu Giấy, gần các trường học nhà thi đấu Cầu Giấy.* Vị trí: Cửa Đông Nam, logia hướng Đông Bắc, và...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      5.7 tỷ 117 m2 48,72 triệu/m2
      1. Chính chủ bán ngay 02 căn hộ chung cư Indochina Plaza, căn hộ chung cư 2 PN, 2 toilet. DT 93 - 98m2. giá 4.4 tỉ - 5 tỉ tùy hướng tùy tầng.Nội...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 123 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy

      7 tỷ 123 m2 56,92 triệu/m2
      Do chuyển định cư sang nước ngoài sinh sống, chính chủ bán chung cư 2 PN tại Mandarin Garden Hoàng Minh Giám, CĐT Hòa PHát.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, tầng...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Thu Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 98 m2 55,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Golden Park Tower. DT: 98m2 cửa vào hướng Đông Nam, logia hướng Tây Nam. Tầng trung đẹp, nội thất đầy đủ. Quý KH quan tâm...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán chung cư toà thương mại gần các trường học nhà thi đấu Cầu Giấy. Gần công viên Cầu Giấy các trường học Yên Hoà. chung cư hợp lý cho giá tiền tầm nhỉnh...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      Bán căn hộ 24T2 Hoàng Đạo Thúy Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội Hoa Khôi Sang Trọng 160 mét vuông trung tâm Q. Cầu Giấy. Thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,55 tỷ tại Cầu Giấy

      5.55 tỷ 98 m2 56,64 triệu/m2
      Cần Gấp Tiền TRả Nợ, Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 3 ngủ tại Home City 177 Trung Kính Cầu Giấy HN.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nội thất cơ bản....

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 136 m2 40,45 triệu/m2
      căn hộ Vimeco CT 2 tọa lạc tại vị trí vàng KĐT Trung Hòa, đc xem là tuyến phố đẹp và rộng rãi nhất Q. Cầu Giấy, giao thông cực kì thuận tiện. Dự án CT 2...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 105m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Golden Park Tower Do gia chủ không...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 71m2 nội thất đầy đủ tại căn hộ chung cư 5A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.45 tỉ bìa đỏ sẵn giao dịch.căn hộ ...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm