Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 logia rộng rãi. Phòng nào cũng hưởng ánh sáng tự nhiên.- Nhà đã sửa...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy

      3.7 tỷ 109 m2 33,95 triệu/m2
      Chính chủ cần cần bán căn hộ chung cư Pico 173 Xuân Thủy.DT căn hộ chung cư 109m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, bếp, phòng khách.pháp lí bìa đỏ chính...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc, 2 PN tại căn hộ Tràng An.căn hộ góc logia Tây và Nam (full anh sáng, thoáng mát).DT: 80,8m2.Giá: 3 tỉ 750 (có...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Đông Đô, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,29 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.29 tỷ 100 m2 52,89 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Đông Đô giá 5,289 tỉ; Vị trí gần trường cấp 1 Nghĩa Đô, chợ Nghĩa Tân, BV E, công viên.- bìa đỏ chính chủ, DT: 100m2, thiết...
      Đông Đô, 100, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Vị trí nhà đường Lê Văn Lương, nhà cách trường cấp 1 Ngôi Sao vài chục mét, trường mẫu giáo công lập ngay chân tòa nhà. Nhà cách cơ quan hành chính Q....
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,89 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.89 tỷ 109 m2 54,04 triệu/m2
      * Thông tin cụ thể:- DTTT 108,9 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.- Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp: Trần...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy

      5.6 tỷ 95 m2 58,95 triệu/m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán căn hộ chung cư số 06 tầng trung DTTT trong sổ hồng riêng 95,1  mét vuông, giá 5,6 tỉ sẽ bao tất...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ gần Big C Thăng Long , Trần Duy Hưng , thành phố Hà Nội Căn căn hộ trên tầng 10 có DT 66m gồm 2 phòng ngủ 2vs bìa đỏ chính...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán chung cư đường Trần Đăng Ninh, các trường học nhà thi đấu Cầu Giấy. Gần công viên Cầu Giấy các trường học Dịch Vọng. chung cư hợp lý cho giá tiền tầm...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 71 m2 37 triệu/m2
      Trời ơi chỉ 37tr/m2 chung cư Nam Trung Yên - thuận tiện trung tâm Cầu Giấy.- DT 71m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2VS. căn hộ góc view mẫu giáo cực đẹp...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư AZ Lâm Viên Complex, 333 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 333 m2
      Do không có nhu cầu ở tôi sang nhượng căn căn duplex tại căn hộ AZ Lâm Viên.Là căn hộ góc, logia hướng Nam.căn hộ góc duy nhất còn lại của AZ Lâm...
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,89 tỷ tại Cầu Giấy

      3.89 tỷ 72 m2 54,03 triệu/m2
      Cần bán sang nhượng chung cư 2 ngủ nhỏ, tầng thấp, tại dự án Sky Park - số 3 Tôn Thất Thuyết - Cầu giấy.- giá: 3,89 tỉ.- DT: 71,5m2.- Thiết kế chung cư...
      Sky Park Residence, số 3, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 134 m2 41,8 triệu/m2
      Gia đình mình đang cần bán căn hộ chung cư 3 PN và 2 vệ sinh tòa căn hộ Udic Complex mặt đường Hoàng Đạo Thúy.căn hộ chung cư nhà mình là căn hộ ...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 131 m2 42,75 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp tại dự án Làng Quốc Tế Thăng Long, tòa Handcorp, 72 Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng Cầu Giấy.DT 130,8 mét vuông, tầng cao, view...
      Làng Quốc tế Thăng Long, 72, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Em Huy CĐT căn hộ Discovery Complex 302 Cầu Giấy gửi anh/chị bảng hàng cắt lỗ mới nhất T3/2023:- Căn 2 ngủ DT: 92m - 102 mét vuông giá 3.9 - 4.5 tỉ...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Gia đình tôi ăn nên làm ra nên chuyển nơi ở mới. Bán căn hộ chung cư N6CD Trung Hòa Nhân Chính, phù hợp gia đình trẻ, mới lập nghiệp, mua nhà đc hộ khẩu...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư ven hồ đẹp quá cả nhà ơi.đầy đủ nội thất, ảnh thật, cực sang xịn mịn, logia hướng Đông Nam, view hồ công viên Thanh Xuân, PN cũng...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 7,26 tỷ tại Cầu Giấy

      7.27 tỷ 137 m2 53 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Discovery Complex 302 Cầu Giấy-Thủ đô Hà Nội.DTSD: 137 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh - 1 tắm bồn và 1...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm