Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 108 m2, giá 6 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 4 PN DT 107,8m2 tầng trung đẹp, logia view công viên Cầu Giấy thoáng mát.đầy đủ nội thất:- Bếp từ, hút mùi, tủ bếp trên, tủ...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      Do chuyển căn biệt thự, tôi cần bán ngay chung cư tại tòa C6 Trần Duy Hưng.- DT 100m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS sang trọng, tinh tế.- Hướng:...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      Bán căn hộ Golden Park Tower, đường Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Lợi thế nằm tại ngã giao căt giữa 2 trục đường trung tâm của...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,8 tỷ tại Cầu Giấy

      5.8 tỷ 96 m2 60,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Golden Park Tower, đường Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Lợi thế nằm tại ngã giao căt giữa 2 trục đường...

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Chuyển nhà to hơn gia đình cần bán căn căn hộ chung cư gần phố Trần Duy Hưng , Cầu Giấy căn hộ chung cư trên tầng 10 DT 66m 2 phòng ngủ 2vs Nhà...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Do gđ không có nhu cầu ở và đang có công việc cần tiền nên tôi muốn bán ngay lại cho ai có nhu cầu mua.Căn 25-05, DT: 99 mét vuông, thiết kế hợp lý...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 266 m2, giá 17 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      17 tỷ 266 m2 63,91 triệu/m2
      bán nhanh căn căn hộ thông tầng tại căn hộ Mnadarin garden Hoàng Minh Giam- DT 266m tầng trung View nhìn ra hồ Thanh Xuân - Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 75 m2 34 triệu/m2
      Bán căn hộ B10 Nguyễn Chánh 75 mét vuông giá 2.55 tỉ.chung cư đúng như ảnh đăng. Gồm có 2 ngủ, 1 nhà vệ sinh, phòng khách + bếp, logia.bìa ...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy

      Thỏa thuận 114 m2
      Chính chủ cần bán căn 2PN2VS với DT 114m2 tại Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám. Nhà đầy đủ nội thất đẹp, view nội khu sân vườn, chuyển vào đc luôn. Cực...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      Bán căn hộ 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, TP Hà Nộihotline xem căn hộ chung cư: 0963 417 ***. DT 110m. 3 ngủ. 2 phòng vệ sinh. 2 logia.Nhà đủ nội ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 65M B11 Nam Trung Yên. liên lạc 0888 177 ***thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, nhà sửa đẹp căn hộ góc thoáng bìa đỏ chính chủ giá 2,2 tỉ...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 104 m2 37,5 triệu/m2
      Bán Green Park Dương Đình Nghệ, 104 mét vuông, 3 ngủ, 3.95 tỉ- 0967 858 **** DT 104m thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp thoáng...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 94 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 94 m2
      * Toà Eurowindow 27 Trần Duy Hưng.- Tòa nhà tại số 27 Trần Duy Hưng, gần cầu vượt Trần Duy Hưng Láng Hạ, vị trí chiến lược trong quá trình phát triển của...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Bán căn hộ 55  mét vuông,2  phòng ngủ tòa A14 Nguyễn Chánh, KĐT Nam Trung Yên. DT: 55  mét vuông, gồm 2  phòng ngủ,  phòng vệ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      Bán căn hộ Center Point 110 Cầu Giấy 86m2 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, 2 logia. nội thất đầy đủ cao cấp. Giá chào 4.6 tỉ. bìa đỏ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 98 m2 37,76 triệu/m2
      DT: 98 mét vuông Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS, phòng khách, logia, nhà đã sửa chữa đẹp có thể vô ở ngay pháp lí: bìa đỏ chính chủ Giá: 3.7 tỉ (...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Bán chung cư Green Park Dương Đình Nghệ 105m2 3 phòng ngủ 2 toilet nhà đẹp đủ nội thất, căn đẹp hướng mát.
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư CT6 Constrexim, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 85 m2 32,36 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa nhà CT6 Dương Đình Nghệ, ngay cạnh Tòa VPI. LH 0888 177 ***.DT 85m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhà mới đẹp đủ đồ.bìa...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm