Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,65 tỷ tại Cầu Giấy

      4.66 tỷ 85 m2 54,71 triệu/m2
      Bán chung cư thuộc dự án Cầu Giấy Center Point.Vị trí: Số 110 Cầu Giấy, Quan Hoa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT nhà: 85,3m2.Gồm 3 PN, 2 nhà vệ ...
      Cầu Giấy Center Point, Số 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,54 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.54 tỷ 78 m2 32,57 triệu/m2
      Bán căn hộ 78m, 2 phòng ngủ 2 toilet tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ. DT 78m, 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, 2 logia rất thoáng mát,...
      137 Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 104 m2 44,24 triệu/m2
      Bán chung cư Green Park Dương Đình Nghệ , Cầu Giấy- DT : 104m2 thiết kế 3 ngủ 2 vs. cửa vào hướng Đông Nam, tầng cao.- Nội thất đẹp y hình- nhà đang cần...
      Dự án Green Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá tốt tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 107 m2
      Gia đình chuyển về ở gần ông bà tiện chăm sóc, cần bán ngay chung cư thuộc căn hộ chung cư The Park Home: Số 01 Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà...
      The Park Home, Số 01, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,46 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.47 tỷ 105 m2 33 triệu/m2
      Khu vực vàng trung tâm Q. Cầu Giấy.Chuẩn tiện nghi cao cấp phong cách Singapore dành riêng cho gu sống sang trọng, tinh tế.Các loại DT căn hộ chung ...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DTTT 96 mét vuông đc thiết kế 3  phòng ngủ. Các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên.- ban công liên thông cực tiện lợi trong...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 62 m2
      03 chung cư thiết kế 2 ngủ giá mềm nhẩt hiện nay:- C6: 62 mét vuông 4,7 tỉ full đồ (Tầng Trung).- C7: 62 mét vuông 4,3 tỉ cơ bản.- C7:...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 59 m2 50,85 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi lên căn 3 ngủ nên muốn nhượng lại chung cư 2 ngủ ở Home City.- DT: 59m2.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- nội thất đầy đủ cơ bản.-...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Yên, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Cầu Giấy

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      chung cư THUỘC TÂNG TRUNG - DT 64m² Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2VS, 1 khách, bếp, kết hợp ban thờ. + Các phòng thoáng, sáng, ánh sáng ngập tràn.+ Hướng...
      Dự án KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư MBLand Central Field, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Hot!! Cần bán nhanh chung cư vô ở ngay Toà B 219 trung kínhGia đình có nhu cầu chuyển đổi nơi sinh sống nên cần bán lại 2 chung cư (căn hộ góc) tại...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,44 tỷ

      3.44 tỷ 86 m2 40 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại tòa N07B3, KĐT Dịch Vọng, Công Viên Cầu Giấy.-Vị trí : Mặt phố Thành Thái, thuận tiện giao thông.-DT 86m thiết kế 2 PN, 2 vệ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Bán căn hộ Golden Park Tower, đường Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.Lợi thế nằm tại ngã giao căt giữa 2 trục đường trung tâm của Q. Cầu...

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 71m full nội thất tại căn hộ 5A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.45 ty sổ đỏ sẵn giao dịch.căn hộ chung cư...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 2 PN 2 vệ sinh 92m2 Thăng Long Number Onefull nội thất, chỉ việc xách va li về ở.logia thoáng mát, tầng trung, view đẹp.bìa đỏ...
      Thăng Long Number One, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      (Mới) bán nhanh căn hộ chung cư 95 mét vuông tại căn hộ Golden Park Tower, giá: 5 tỉ contact: 0942 281 *** em Huy.Thông tin chi tiết căn hộ ...

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), 3 phòng ngủ, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 144 m2 37,16 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ Star Tower, căn hộ góc 133 mét vuông, 5.35 tỉ 0967 858 ***- DT 144 mét vuông, 133 mét vuông thông thủy, 3 ngủ, 3 vệ...
      Dự án Star Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      Tôi bán nhanh căn hộ Tràng An Complex, số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, TP Hà Nội:- căn hộ chung cư DT 98 mét vuông - 3 PN, 2 vệ...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,28 tỷ tại Cầu Giấy

      4.28 tỷ 93 m2 46,03 triệu/m2
      Trực tiếp từ CĐT chào bán đợt cuối các chung cư thuộc suất ngoại giao dự án Discovery 302 Cầu Giấy.Tặng 2 năm phí DV!Tặng 5 năm chỗ đổ xe oto.LS...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm