Thông tin mô tả
Khu vực tiện ích đầy đủ từ trường học đến
Nhà 24T2 thuộc dự án
Giá: 4,8 Tỷ
Diện tích: 123 m2
Giá/m2: 39,02 Triệu/m2
577876
Mua bán
Khu vực tiện ích đầy đủ từ trường học đến
Nhà 24T2 thuộc dự án
Ngọc Anh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2