Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,03 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.03 tỷ 85 m2 35,65 triệu/m2
      cực hiếm - căn hộ chung cư MẶT PHỐ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA. - Thiết kế mỗi sàn 7 căn với 2 thang máy, hệ thống phòng cháy chữa cháy, Thoát hiểm đầy đủ, đồng...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền mua căn biệt thự cần bán lỗ căn vin Dcapital, Trần Duy Hưng để đc việcchung cư nằm ở Tòa C, căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 46,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      46.2 tỷ 121 m2 381,82 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ DT 121m bao gồm 3 phòng ngủ 2vs ở trung tâm Cầu Giấy nhà đã có bìa đỏ , trên tầng 11 Nằm ở trung tâm nhiều tiện ích , coffee nhà...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 195 m2, giá 8,78 tỷ tại Cầu Giấy

      8.78 tỷ 195 m2 45 triệu/m2
      * Hình thức sở hữu: sổ hồng riêng lâu dài.* Tiện ích đầy đủ 8 tầng trung tâm thương mại đẳng cấp nhất Q. Cầu Giấy tiện ích mua sắm, nhà hàng, coffee,...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 10 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 154 m2 64,94 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc tại căn hộ The Park Home - DT 154m tầng trung View thoáng - Thiết kế 4 phòng ngủ 3 toilet - Cửa vào ĐB logia TN và ĐN...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư N105 Nguyễn Phong Sắc, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,3 tỷ

      4.31 tỷ 123 m2 35 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình cần bán gấp căn hộ Toà N105 Nguyễn Phong Sắc.- đc: Số 2 ngõ 105 đường Nguyễn Phong Sắc (Ngõ 89 cũ).- DT: 123 mét vuông chia...
      N105 Nguyễn Phong Sắc, Số 2 ngõ 105, Đường Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư tòa F4 số 114 Trung Kính, ngay cạnh tòa Chelsea Park.DT 90m2 căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng nào cũng có ánh...
      Yên Hòa, số 114, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Tôi bán cc Eurowindow 27 Trần Duy Hưng, 100 mét vuông, 3  phòng ngủ, chỉ 5.x tỉ 0355 902 ***DT 100m, thiết kế 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 161 m2 52,8 triệu/m2
      - Chính chủ chuyển sang nước ngoài định cư nên ký gửi bán lại căn hộ chung cư cao cấp bậc nhất tại tòa nhà Thăng Long Number One số 1 Đại Lộ Thăng Long.-...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,55 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Toà B11A KĐT Nam Trung Yên_64m2_2PN_2VS_Full nội thất_2.55 tỉ.- Vị trí: Tòa nhà nằm ở vị trí cực đẹp.1 mặt phố Nguyễn Chánh, 1...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán căn hộ góc ngoại giao giá thách thức thị trường, căn 12 căn hộ góc Đông Nam, đã có SHR.Cần tài chính cần bán ngay căn hộ góc số 12 thuộc dự án...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      - Gia đình tôi đang có căn số 06 DT 80,36 mét vuông thuộc dự án The Park Home, chung cư đc thiết kế căn 2  phòng ngủ, tất cả các phòng đều đón...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Toà nhà 335 Cầu Giấy, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 335 Cầu Giấy, TP Hà Nội 90m 3 ngủ 2  toilet giá 3.1 tỉ bìa đỏ lâu dài gọi 0987,063.288chung cư 90m nội thất cơ bản logia...
      Dự án 335 Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      - Chính chủ đã chuyển xuống nhà đất cần bán nhanh chung cư tại toà nhà CTM số 299 Cầu Giấy, rộng 75 mét vuông, thiết kế 2N, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án CTM Building - 299 Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 900 triệu tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      900 triệu 48 m2 18,75 triệu/m2
      bán lại căn hộ chung cư ccmn Nguyễn khánh toàn, DT 48m chia 2  phòng ngủ/1pk /1 bếpcăn hộ chung cư có đồ cơ bản tủ bếp , bếp từ hút mùi bình ...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Bán căn hộ Chelsea park- 116 Trung Kính, 130 mét vuông, 3 PN, Giá: 5.x tỉ contact: 0379 455 ***- DT: 130 mét vuông, 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 68 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 ngủ tòa Central Point 219 Trung Kính- DT: 68m2- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh- Tầng trung view đẹp- Giá: 3,3 tỉ- Nội thất full + đồ...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Cầu Giấy

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Bán căn hộ đường Mạc Thái Tổ, nằm trong quần thể KĐT Nam Trung Yên rộng 57ha.căn hộ chung cư nằm trong tòa nhà 13 tầng, với thiết kế tầng 1 làm bãi đỗ...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Mạc Thái Tổ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.