Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 64 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.85 tỷ 64 m2 60,16 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư N2B đường Hoàng Minh Giám , Trung Hòa , Nhân Chính, Thủ đô Hà Nội- căn hộ góc 2 mặt thoáng , logia hướng Tây Nam , cửa vào...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Trương Công Giai - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 42 m2 161,91 triệu/m2
      - Vị trí cực đỉnh, Ngõ nông thẳng tắp, Cách mặt phố 30m.- Xung Quanh nhà tiện ích vô vàn: Trường Học, Chợ, Vincom… không thiếu thứ gì.- Nhà còn rất mới, chủ...
      Đường Trương Công Giai, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 101 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 101 m2 178,22 triệu/m2
      + Nhà sát mặt phố Trần Thái Tông, ngõ tương đối rộng, thoáng, oto nhỏ đi vừa, thông sang Xuân Thuỷ, Trần Quốc Vượng…+ Khu vực có top hơn 10 trường đại ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 82 m2 tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 82 m2 219,52 triệu/m2
      + miếng đất nằm tại ngõ to đẹp nhất phố Phùng Chí Kiên Thông sang Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Khánh Toàn…khu phân lô, oto tránh, có thể ở hoặc làm văn phòng.+...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 58 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 58 m2 155,18 triệu/m2
      - NGÕ BA GÁC - 30M RA oto - 2 THOÁNG.+ Ngách chính rất gần phố. Nhà cách phố tầm 80m. Rất tiện đi lại. + Nhà sẵn 4 tầng kiên cố chắc chắn. Cầu thang...
      Phố Phố Doãn Kế Thiện, Phường Phường Mai Dịch, Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 47 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 47 m2 148,94 triệu/m2
      căn nhà cách đường Cầu Giấy 200m, an ninh trật tự rất tốt, rất dễ cho thuê,  nhà thiết kế 2 thoáng, full nội thất.+ Đi bộ tới trường đại học Giao...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 202 m2, giá 15 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 202 m2 74,26 triệu/m2
      ập nhật đầy đủ quỹ căn sang nhượng căn hộ cao cấp Indochina Plaza Thủ đô Hà Nội (IPH Xuân Thủy).đc: Số 241 đường Xuân Thủy, Cầu Giấy. contact...
      Số 241 Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 113 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 113 m2
      💎 Sở hữu ngay siêu phẩm “căn biệt thự trên cao” và đắm chìm trong không gian nghệ thuật kiệt tác của 𝐇𝐚𝐧𝐨𝐢 𝐒𝐢𝐠𝐧𝐚𝐭𝐮𝐫𝐞 - Kỷ nguyên mới BĐS...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố Dịch Vọng, trung tâm Quận Cầu Giấy, ngõ ô tô, nhà đẹp dân xây, DT 56m2x4 tầng, MT 4.2m

      10.5 tỷ 56 m2 187,5 triệu/m2
      - Nhà dân xây khung cột chắc chắn với 4 tầng cực đẹp, đầy đủ công năng sử dụng, tầng 1 có garage oto.- Ngõ nhà trải nhựa thẳng tắp, sạch đẹp. 100m ra đến...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 140 m2, giá 7 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ ĐìnhBán chung cư Phạm HùngBán chung cư Trần Quốc VượngBán chung cư Dịch Vọng, 3 ngủ 140m, giá 7 tỉ, đầy đủ nội thấtXem thực tế căn ...
      Lô đất A3, Khu đô thị mới Dịch Vọng, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội.

      Sở hữu ngay biệt thự 63 m2, giá 19 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      19 tỷ 63 m2 301,59 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ KD BỘ CÔNG AN NGUYỄN VĂN HUYÊN - CẦU GIẤY 63M 5 TẦNG 19 tỉ  Chính chủ bán nhà phân lô KD bộ CA Nguyễn Văn Huyên+ Khu phân lô oto vỉa hè...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 150 m2, giá 6.5 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc to nhất tòa, 150 mét vuông siêu hiếmTầng 12, căn hộ góc logia hướng Đông NamView nội khu, bể bơiNhà có đồ cơ bản, mới...

      Sở hữu căn nhà riêng 30 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 30 m2 173,34 triệu/m2
      +Vị trí ngõ 3 gác rộng, thông, 50m ra phố + Thiết kế: 5 tầng, 3 PN, 1 thờ, 1 sân phơi đầy đủ công năng + Tiện nghi đầy đủ: Bến xe, siêu thị, ga...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 36 m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY 10M RA oto TRÁNH - 3 THOÁNG - NHÀ MỚI đầy đủ nội thất- Ngõ to rộng thông ra nhiều tuyến phố, kết nối giao thông. 10m ra oto tránh- Nhà...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 38 m2, giá 720 tr tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      720 triệu 38 m2 18,95 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini ngõ 66 Hồ Tùng Mậu, cách mặt đường Hồ Tùng Mậu 200m, gần các trường đại học và BV.- DT: 38  mét vuông, gồm 1 PN, 1 phòng...
      Đường Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phường Mai Dịch, Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 37 m2, giá 1.15 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      1.15 tỷ 37 m2 31,09 triệu/m2
      Chính Chủ - Bán chung cư 1p NGỦ + 1 Khách tại Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy - ĐHQG - full đồ- Vị trí Trung tâm tại ngõ 20 Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy- anh/chị mua cho...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 90 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư 335 Cầu Giấy - Gần công viên Cầu Giấy.- DT 90m2 thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam.- Nhà có full nội ...
      Số 335 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 45 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 45 m2 120 triệu/m2
      _ nhà đẹp, nội thất đầy đủ, nhà đân xây chắc chắn_ ngõ tương đối rộng thông ra Xuân La và Võ Chí Công giao thông thuận tiện 50m , ngay Công an P. xuân...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm