Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 65 m2, giá 3.05 tỷ tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.05 tỷ 65 m2 46,93 triệu/m2
      Chính chủ do như cầu về gần bố mẹ nên tôi cần bán căn hộ chung cư hộ Trần Bình tòa D22 Bộ tư lệnh biên phòng.DT 65m2, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Số 62 Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 116 m2, thỏa thuận tại Đường Phạm Văn Đồng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 116 m2
      Chính chủ gửi căn 3 phòng ngủ tại dự án The Nine số 9 Phạm Văn Đồng.Thông tin căn hộ chung cư.- Căn 3 phòng ngủ DT 116m2 nội thất cơ bản...
      Số 9 Phạm Văn Đồng, Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Đông Quan - Nghĩa Đô - garage oto - 2 mặt thoáng - ở hoặc KD - 60m - 16 tỉ- Khu vực phố hiếm nhà bán, đc mặt ngõ nhưng không khác gì mặt phố, thuận tiện đi...
      Đường Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 150 m2, giá 6.5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc to nhất tòa, 150 mét vuông siêu hiếmTầng 12, căn hộ góc logia hướng Đông NamView nội khu, bể bơiNhà có đồ cơ bản, mới...
      Số 302 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 114 m2, giá tốt tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ dự án FLC Twin Towers 265 Cầu Giấy. đc: 265 Cầu Giấy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.1: Thông tin chung cư.- chung cư...
      Số 265 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      TOÀ căn hộ dịch vụ- PHỐ CẦU GIẤY-THIÊN ĐƯỜNG CHO THUÊ-siêu hiếm TRONG PHÂN KHÚC- DOANH THU 45 tr/THÁNG- LUÔN FULL PHÒNG! + full nội thất-đã SETUP...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 32.5 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.25 tỷ

      5.25 tỷ 32,5 m2 161,54 triệu/m2
      +Vị trí: Trung Tâm, Cầu Giấy, luôn kín phòng, Dòng Tiền 192~240tr/tháng, Hai Thoáng rộng rãi+Thiết kế: 4 PN nội thất đầy đủ đẳng cấp, 1 sân phơi, 1...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 203 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 203 m2 147,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang 203m² rộng rãi thiết kế 3 PN thoánglogia phòng khách và PN master nhìn trực diện hồ công viên Nghĩa ĐôPN master cực rộng có bồn...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 33 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 33 m2 169,7 triệu/m2
      🔥 Nhà Cầu Giấy 33 mét vuông, 6 tầng, mt .Đẹp, ở ngay, đầy đủ nội thất, ngõ nông, ngõ thông tứ phía, an sinh xã hội tốt, cách oto 50m, gần...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 105 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 105 m2 177,15 triệu/m2
      Mới: CCMN sát MP Yên Hòa - 7 tầng TM xây mới - DT 1.4 tỉ/năm - 81m - 18.6 tỉ- Vị trí nhà cực đẹp, vài bước chân ra mặt phố Yên  Hòa, trước nhà rộng...
      Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.95 tỷ

      5.95 tỷ 30 m2 198,34 triệu/m2
      Gửi gắm ngôi nhà đến ACE cô bác ở Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy 30m² 5 Tầng 5x tỉ chung cư mới siêu xinh đc bên thiết kế hoàn thiện, với nội...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 105 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 105 m2 174,29 triệu/m2
      Hiếm: Siêu phẩm CCMN khu VIP Xuân Thuỷ - lô góc - 105m - 18.3 tỉ+ Nhà trong khu VIP nhất Q. về cho thuê, ngõ thông Xuân Thuỷ, Trần Thái Tông, Trần Quốc...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 150 m2, giá 6.5 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn super VIP 4 ngủ siêu hiếm ngay sát Mỹ ĐìnhCăn to, rộng, đẹp gần 150m2Tầng trung đẹp 4 ngủ, 3 vệ sinh, 2 logiaView nội khu bể bơi cực...
      Lô đất A3, Khu đô thị mới Dịch Vọng, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội.

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 52 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, ngõ tương đối rộng thông Hoàng Ngân, Nguyễn Thị Định, nhà mới đẹp về ở ngay.- Khu vực dân trí cao, yên tĩnh...
      Đường Nguyễn Ngọc Vũ, Trung Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 37 m2, giá 1.15 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.15 tỷ 37 m2 31,09 triệu/m2
      Chính Chủ - Bán căn hộ chung cư 1p NGỦ + 1 Khách tại Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy - ĐHQG - full đồ- Vị trí Trung tâm tại ngõ 20 Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy- anh/chị...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư 182 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 182 m2 109,9 triệu/m2
      căn hộ góc thoáng mát nhất với logia phòng khách hướng chính Nam tầng cao nhìn ra hồ Tây, logia 3 PN hướng chính ĐôngVị trí trung tâm số 6 Nguyễn Văn...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 33 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 33 m2 178,79 triệu/m2
      oto ĐỖ CỬA - LÔ GÓC - NGÕ THÔNG - NHÀ ĐẸP - 3 NGỦ,- Đ/C: phố Trần Cung- Nhà rộng 33m², xây 5 tầng, MT 5.7mMô tả:+ Cách phố vài bước, mặt ngõ thông.,+ Nhà...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 76 m2, giá 5.4 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 76 m2 71,06 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển đổi gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư dự án Center Point Cầu Giấy.- đc: Số 110 đường Cầu Giấy. Vị trí đắc địa trung tâm Q. Cầu...
      Số 110 Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm