Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vị trí cực đẹp phố Trần Thái Tông dt 56m², 3 tầng không mới🌹 vẫn ở tốt, MT 8.8m.Mặt ngõ KD rộng 4m - lô góc.🍀 Nhà xây chắc chắn, ngõ thông,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      🔥 Tòa Ccmm 160m, Mt Hơn 10m, Chưa Đến 26 Tỉ Ở Phố Yên Hòa, Cầu Giấy

      25.9 tỷ 160 m2 161,88 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CCMN ❤️‍🔥❤️‍🔥❤️‍🔥NGÕ THÔNG - MT RỘNG - GẦN PHỐ  - THANG MÁY – ĐANG CHO THUÊ FULL chung cư  KHÉP KÍN - nội thất đầy đủ CAO...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh sàn văn phòng tại 99 Trần Bình-phân khúc siêu lợi nhuận dòng tiền.

      Thỏa thuận 1200 m2
      thông tin mô tả.-chào bán phân khúc dòng tiền siêu LN tại 99 Trần Bình mai dịch cầu giấy.-sở hữu phân khúc dòng tiền hiệu quả nhất hiện nay.-DT linh hoạt...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 70 m2 175,72 triệu/m2
      Hiếm: CCMN Trần Duy Hưng - 6 tầng TM - lô góc - ngõ thông KD - mt rộng - 70m - chỉ 12.3 tỉ+ Siêu phẩm dòng tiền, vị trí đẹp TT Q. Cầu Giấy. Khu vực nhu cầu...
      Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 66 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 66 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí đẹp, mặt phố, sát chợ, gần trường học, cư dân qua lại đông đúc, KD đa ngành nghề.+ Nhà mặt phố + mặt ngõ, xác định bán đất tặng nhà.+ Mặt phố ô tô...
      Đường Hoa Bằng, Yên Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 135 m2, giá 10.1 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.1 tỷ 135 m2 74,82 triệu/m2
      đc: Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, P. Yên Hòa, Cầu Giấy, TP Hà NộiChính chủ bán căn căn hộ Central Field 219 Trung Kính,Nằm trên tuyến...
      Đường Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 58 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2
      Vị trí đẹp, mặt phố, sát chợ, cư dân qua lại đông đúc, KD đỉnh.+ Nhà 2 tầng, thoáng trước thoáng sau, xác định bán đất tặng nhà.+ pháp lí sạch, bìa đỏ...
      Đường Cầu Giấy, Quan Hoa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 56 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 56 m2 151,79 triệu/m2
      Nhà 56 mét vuông, xây 4 tầng vô cùng chắc chắn, gần phố, sát đại học Thương Mại, KD nhỏ.⚜️ Thiết kế:  - Tầng 1: Phòng khách, bếp, để xe,...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 105 m2, giá 6.2 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.2 tỷ 105 m2 59,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Green Park Tower. DT 105 mét vuông 3 ngủ 2 nhà vệ sinh, ful nội thất. giá 6.2 tỉ 0382 276666Chính chủ cần...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 90 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 90 m2 175,56 triệu/m2
      Hàng độc quyền: tòa dòng tiền TT Cầu Giấy - 3 thoáng - mt 6.7m - 90m - 15.8 tỉ- Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy ngõ thông Nguyễn Văn Huyên,Nguyễn Khánh...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 38 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 38 m2 160,53 triệu/m2
      -Siêu phẩm phân lô Tây Hồ cực đẹp, nhà chủ tự xây kiên cố, chắc chắn, 5 tầng đẹp long lanh. Với cốt móng kiên cố, nhà còn rất ngon và đẹp, chủ mới về ở...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 113 m2, giá rẻ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 113 m2
      - Do nhu cầu chuyển đổi gia đình cần bán nhanh chung cư cao cấp dự án Indochina Plaza Thủ đô Hà Nội.- đc: Số 239 đường Xuân Thuỷ, Cầu Giấy, Thủ đô Hà...
      Số 241 Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 310 m2, giá 100 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      100 tỷ 310 m2 322,59 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập dịch vọng 310m 4 tầng 1 hầm MT15m cạnh công viên cầu giấy 100 tỉAnh Hùng chủ Doanh Nghiệp lớn bán nhà để chuyển đi định cư nước...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 80 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      + Nhà ngõ 20 Hồ Tùng Mậu, ngay ngã 4 Phạm Văn Đồng - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Phạm Hùng tập trung nhiều các ĐH lớn như: Ngoại Ngữ, Thương Mại, Sư Phạm,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 52 m2 tại Đường Cầu vượt Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10.79 tỷ

      10.79 tỷ 52 m2 207,5 triệu/m2
      chính chủ tiếc lắm nhưng chuyển chỗ ở mới đành phải bán ngôi nhà lô góc, hai MT oto tránh, 5 tầng, DTXD 52 mét vuông. ngôi nhà thuộc Mai Dịch, thông...
      Đường Mai Dịch, Mai Dịch

      Bán nhanh nhà mặt tiền 66 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 66 m2 166,67 triệu/m2
      Đường Hoa Bằng, Yên Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự 164 m2, giá 40 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      40 tỷ 164 m2 243,91 triệu/m2
      chính chủ sang định cư nước ngoài cùng con, cần bán nhanh biệt thự đẹp nhất đường Cầu Giấy. Khu vực quân đội, an ninh cực tốt, có bảo vệ 24/24, nằm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán Gấp phân khúc dòng tiền siêu lợi nhuận tại Cầu Giấy.

      Thỏa thuận 1200 m2
      bán nhanh phân khúc dòng tiền siêu LN tại Cầu Giấy.Thông tin mô tả.-Phân khúc sàn thương mại hơn 1000 mét vuông hiện đang cho thuê full.-tỉ suất dòng...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm