Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 45 m2 162,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cực đẹp ngõ 147 Phố Yên Hòa, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy. DT 45m2 xây 5 tầng. Các phòng đều thoáng và sáng. Thiết Kế hiện đại, đầy đủ nội thất....
      Ngõ 147, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 33 m2 131,82 triệu/m2
      Nhà có thể đi từ nhiều hướng như ngõ 79 Cầu Giấy, Ngõ 445 Nguyễn Khang, Ngõ 381 Nguyễn Khang, Ngõ 155 Cầu Giấy nên giao thông vô cùng thuận tiện.Nhà cách...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 55 m2 363,64 triệu/m2
      Cầu Giấy vỉa hè ôtô tránh 55 mét vuông x 6 tầng thang máy view hồ - hiếm nhà bán 20 tỉ (thỏa thuận).Nhà bán vị trí siêu đẹp, khu phân lô ít có nhà...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 167 m2, giá 31 tỷ tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 167 m2 185,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh TS không dùng đến - căn biệt thự Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy.căn biệt thự - gần mặt phố - sân vườn - mới hoàn thiện -...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,13 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.13 tỷ 60 m2 52,17 triệu/m2
      Chủ thở o xy cần bán ngay 6 căn căn hộ chung cư tại tòa C2 vin D'Capitale Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. - View hồ - Công viên - Giải trí....
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 128 m2, hướng Bắc, giá 8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 128 m2 62,5 triệu/m2
      cần bán trước tết căn hộ chung cư 3pn2vs DT 128,6m tại căn hộ chung cư Skypark residencelogia hướng nam rất mát và thoángnhà ở rất có lộc làm ănview...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,67 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.67 tỷ 127 m2 52,52 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.căn hộ chung cư 110 - Cầu Giấy - TP Hà Nội Center Point giá mềm nhất thị trường chỉ 52, x tr/m2.Số phòng: 3N...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Trung Hòa Nhân Chính, 58 mét vuông, 2 ngủ 2vs, nội thất cơ bản gắn tường.Khu vực sầm uất bậc nhất Q. Cầu...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 26 m2 159,62 triệu/m2
      cực hiếm! Mặt ngõ Cầu Giấy - 20m ra phố - ba gác vào nhà - nhà đẹp đầy đủ nội thất - vừa ở vừa KD online.Vị trí cực kỳ hiếm, chỉ 20m ra mặt phố Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, thỏa thuận tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Bán căn hộ chung cư tòa Trung Yên Plaza số 1 Trung Hoà, Cầu Giấy - contact: 0949 035 *** E Thanh.DT: 112 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh. căn hộ góc...
      Trung Yên Plaza, số 1, Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán sàn thương mại toà C7- 114.9m2- tầng 6- nhà thô- có thể sửa được thành 2 tầng- giá 9 tỉ

      9 tỷ 0 m2
      Bán sàn thương mại tầng 6 toà C7114.9m²- căn hộ góc- có thể sửa thành 2 tầngTình trạng vẫn thôGiá 9 tỉ ( không báo ảo , không chào ảo)call ngay 0329 703...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 105 m2 342,86 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà đẹp Lê Đức Thọ đường trước nhà 2 oto tránh, 105 mét vuông 8 tầng MT 7m. Giá rẻ 36 tỉ.- Đường trước nhà 2 oto tránh.Thiết Kế:+ Tầng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thận Duật - Cầu Giấy, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 52 m2 265,39 triệu/m2
      Nhà thiết kế 7 tầng, thang máy, phù hợp vừa ở vừa KD.Vị trí trước cửa oto đỗ, tránh.Giao cắt : Doãn Kế Thiện, Hồ Tùng Mậu, cầu vượt Mai Dịch, Xuân Thuỷ,...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 8 tỷ

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy 65m2 x 5 tầng - giá: 8 tỉ.- Vị trí đẹp gần Nguyễn Phong Sắc, Tô Hiệu, Trần Đăng Ninh, Phan Văn Trường, Trần Quốc Hoàn.-...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng tại Đường Trần Đăng Ninh - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà Trần Đăng Ninh, căn hộ góc đẹp, 71,5m2 giá 13,7 tỉ.- Vị trí đẹp, vỉa hè rộng.- Nhà xây 6 tầng.- Giá 13,7 tỉ có thỏa thuận.Nhà đã có bìa đỏ, mua...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Nhà tôi 5 tầng, DT 45m2. Xây chắc chắn. Thuộc khu dân trí cao. oto đỗ cửa. Tiện ích ngập chàn. Gần công viên. Trường học. Khu thương mại, BV...Hiện gia đình...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Huyên, căn hộ góc, Cầu Giấy giá 16.4 tỉ, 78,5m2.DT 78,5m, xây 6 tầng.oto đỗ trước cửa nhà.giá 16,4 tỉ có thỏa thuận.Khu dân trí cao,...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 92 m2 217,4 triệu/m2
      Bán nhà dòng tiền mới đẹp ngõ 165 Dương Quảng Hàm 92 mét vuông - 7 tầng giá 20 tỉ Cầu Giấy.tòa căn hộ căn hộ cao cấp 7 tầng thang máy oto vào nhà...
      Ngõ 165, Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm