Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Một mặt phố sầm uất một mặt ngõ oto tránh, cực hiếm đẹp KD sầm uất.+ Khu vực KD sầm uất phù hợp với nhiều loại hình KD như xây VP cho thuê nhu cầu rất lớn,...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 63 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 31 tỷ

      31 tỷ 63 m2 492,07 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 63 mét vuông x 6T, tầng 1 KD, có ngõ sau 9m.Giá 31 tỉ.call ngay 0978 996 ***+ Cần bán ngôi nhà Mặt phố...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Vượng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 62 m2 185,49 triệu/m2
      - Mặt ngõ thông KD sầm uất hơn mặt phố, ngõ oto, cách mặt phố 50m.- Nhà 2 mặt thoáng trước sau Vĩnh Viễn.- Thiết kế 4 tầng khung cột chắc chắn, mỗi tầng...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà phố shophouse 2 tầng, giá 11,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      11.3 tỷ 0 m2
      Hiếm! căn hộ duplex thông tầng 177,2m gồm 4 PN, 3 vệ sinh căn hộ chung cư Yên Hòa Park View giá 11.5 tỉ có thỏa thuận.căn hộ duplex siêu đẹp căn ...
      Dự án Park View City, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 65 m2 207,7 triệu/m2
      Nhà ở ngay ngã 4 Hoàng Quốc Việt Nguyễn Văn Huyên thông khu đô thị Tây Hồ Tây, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, trước nhà 2,3 ô tô tránh, vỉa hè 2m,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 57 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 57 m2 128,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Lô góc 2 thoáng, gần phố, ngõ tương đối rộng thoáng, 57m2, 5 tầng, giá 7.3 tỉ+ Vị trí rất đẹp, lô góc 2 thoáng,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 196 m2, giá 60 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      60 tỷ 196 m2 306,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT mới Dịch Vọng, Cầu Giấy 196m, 3 tầng, MT 14m, giá chào 60tỉ có thỏa thuận.- Vị Trí Đắc Địa - Phong Cách Thượng Lưu - Ở hay Đầu Tư...
      Dự án Khu đô thị mới Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,6 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.6 tỷ 145 m2 52,42 triệu/m2
      + DUY NHẤT - căn hộ góc CAO CẤP - KHẲNG ĐỊNH GIÁ TRỊ VÀ KHÔNG GIAN SỐNG THƯỢNG LƯU, ĐẲNG CẤP+ nội thất đầy đủ - 3 NGỦ+ Toà căn hộ cao cấp Hà Đô Park...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 61 m2 60,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 61m duy nhất còn sót lại tại dự án Home City Nhà tôi để không nên khách qua xem cứ hẹn trướcThiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55 m2 281,82 triệu/m2
      Vị trí đi vào đc bằng 3 ngõ, khu phân lô cán bộ cao cấp, đẹp đồng bộ, ô tô đỗ cửa ngày đêmNhà chủ tự xây chắc chắn, thang máy hiện đại, chạy êm ruThiết kế:...
      58 Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55 m2 281,82 triệu/m2
      oto TRÁNH - THANG MÁY - VỪA Ở VỪA KD - KHU VIP CẦU GIẤY - HIẾM NHÀ BÁNChính chủ cần bán nhà ngõ 58 Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa, Cầu Giấy + Nhà đi từ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay shophouses 3 tầng, 2 m2, giá 60 triệu tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      60 triệu 2 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhanh sàn thương mại tòa nhà 34T Trung Hòa Nhân Chính.Bán căn Super Sky office khu Hoàng Đạo Thuý - Trung Hòa - Cầu Giấy.Tổng DT sàn sử dụng:...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán căn hộ chung cư toà 17T Trung Hoà Nhân Chính.DT: 110 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, căn hộ góc.bìa đỏ chính chủ, đầy đủ nội thất cao cấp.Giá rẻ...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      A14 Nam Trung Yên.DT 55 mét vuông - 2 ngủ 1 vệ sinh.full nội thất.Bao phí sang tên.gọi ngay 0329 703 ***
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng đến chung cư tòa Yên Hòa Sunshine Vũ Phạm Hàm hay gọi là tòa mới G3AB Yên Hòa của UDIC.- Thiết kế rất rộng, sổ 140m2...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.9 tỷ 154 m2 57,8 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi, gia đình cần bán ngay trước tết căn 4 phòng ngủ duy nhất tòa Park Home Thành Thái. căn hộ chung cư giá đình mới nhận tháng...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp Constrexim Dương Đình Nghệ.DT - 100m2, 3 ngủ, 2 VS, phòng khách, bếp, logia.Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.Giá: 4,3 tỉ có...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 135 m2, thỏa thuận tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 135 m2
      Bán CH cao cấp The Park Home Thành Thái, 135m2, 4 phòng ngủ. 0975 118 ***- DTTT 135m2, 4  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, các...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!