Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 85 m2 234,12 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Bộ Công An, ngõ 10 Nguyễn Văn Huyên, Dịch Vọng, Cầu Giấy. - ngôi nhà nằm ở vị trí vô cùng đắc địa, phân lô, khu vực cực VIP, đi bộ 3 bước...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 8m tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 74 m2 152,71 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự MINI, GẦN PHỐ, NGÕ THÔNG, LÔGÓC 2 THOÁNG, NHÀ NGẬP TRÀN ÁNH SÁNG, Ở SƯỚNG, Thiết kế : Sân để xe máy, trồng cây, phòng khách, bếp, 1vs,+...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 40 m2 146,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 155 CẦU GIẤY- oto 10M- 9 PHÒNG KHÉP KÍN- DOANH THU 450TR/NĂM- 40M, 6 TẦNG, 5.86 tỉ.- Vị trí cực đẹp, trung tâm Cầu Giấy, tập trung nhiều vp công...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 9 tầng, 120 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 47 tỷ

      47 tỷ 120 m2 391,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh hotel ngõ 106 Hoàng Quốc Việt 120m 9 tầng mt 9m - Doanh thu 3 tỉ/năm chỉ 47 tỉ có thỏa thuậncăn hộ chung cư CAO CẤP - 9 TẦNG THANG MÁY -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 55 m2 336,37 triệu/m2
      Nhà nằm trên trục đường Vành Đai 2, thuộc ngõ vip của Cầu Giấy, tiện di chuyển tới Đống Đa, Ba Đình, Tây Hồ, Bắc Từ Liêm, Nam Từ Liêm, Thanh Xuân.Gần trường...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 30 m2 226,67 triệu/m2
      CÓ 102! Nhà khu Duy Tân Cầu Giấy, ngõ thông KD, oto tránh, ở sướng.+ Bán nhà khu Duy Tân Cầu Giấy, 30m2, 5 tầng, 6. X tỉ có thỏa thuận.+ Nhà lô góc, ngõ...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô Ngõ 152 Võ Chí Công - Cầu Giấy - oto - Vỉa Hè - an sinh xã hội - Văn Phòng đẹp- DT 60m x 6T x MT 4m8 làm văn phòng kết hợp ở đẹp.- Vị trí...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy 9 phòng khép kín 40 mét vuông 6 tầng 5.x tỉ .TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY NHÀ XÂY ĐẸP 9 PHÒNG KHÉP KÍN GẦN ô tô DÒNG TIỀN 450 tr/ 1...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 67 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 67 m2 216,42 triệu/m2
      + Vị trí: Vị trí trung tâm, 10m ra oto tránh.+ Thông số: DT 67M - MT 7M.+ Thiết kế: 7 TẦNG thang máy+ Phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng vô cùng.+ Dòng...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 40 m2 146,25 triệu/m2
      - Căn căn hộ mini nằm trong khu vực cư dân đông đúc , ngõ tương đối rộng thoáng , rất gần oto , khu vực đông đúc sinh viên bậc nhất Thủ đô Hà Nội ,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 48 m2 204,17 triệu/m2
      - DT 48 mét vuông, 4 tầng, MT 4.2m, chào 9.8 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, gần nhiều trường Đại học lớn như: ĐH Sư phạm Thủ đô Hà Nội, ĐH...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 45 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      ngôi nhà tọa lạc ở phố Yên Hoà, thông từ Đường Láng sang Trung Kính, thủ phủ của sinh viên Cầu Giấy đặt tại đây, cả con phố là chuỗi những shop và tiệm ăn...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 50 m2 300 triệu/m2
      Mặt 2 làn oto - view hồ - lô góc, vỉa hè.Mô tả:Vị trí:+ Vị trí đường 2 làn oto có vỉa hè, có dải phân cách. Lại còn view hồ, còn lô nào đẹp hơn.+ Trung tâm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Chỉ 6. X tỉ - nhà đẹp Trần Thái Tông - Xuân Thủy, khoảng60m2 * 3 tầng, lô góc, ngõ thông ô tô qua, mặt bằng KD.+ Nhà nằm trung tâm Cầu Giấy, ngõ thông các...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy. 38mx5; MT 3m; giá 6.5 tỉ Vị trí đẹp, Phố Víp Phùng Chí Kiên, khu Phân Lô Quân Đội, hàng xóm toàn quan chức cán bộ nhà...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 65 m2 183,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà ngõ 168 Phố Trung Kính 65m2 đường rộng thông thoáng, giá 11.9 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại 2 thoáng trước sau...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 62 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 62 m2 161,3 triệu/m2
      NHÀ DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ, NGÕ THÔNG, oto SÁT NHÀ, CHỈ 10 tỉ- DT 62 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, chào 10 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      Bán toà nhà Nguyễn Văn Huyên 6 tầng *85 mét vuông, MT rộng, garage oto, oto tránh, chỉ 16 tỉ.Siêu phẩm toà văn phòng ở kết hợp khu vip Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm