Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 268 m2, giá 76 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      76 tỷ 268 m2 283,59 triệu/m2
      - DT của biệt thự là 268 mét vuông x 4 tầng, MT 16m+ căn biệt thự đc gia đình xây dựng phong cách hiện đại, thiết kế 1 hầm 4 nổi.+ Nội thất nhập...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 80 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 toilet Dịch Vọng tòa N06 đẹp lung linh giá 3.2 tỉ.DT: 80 mét vuông.Thiết kế: 2...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán căn 02  phòng ngủ căn hộ chung cư Az lâm viênDT : 94.4m2 tim tường - 88.8 thông thuỷNội thất : hoàn thiện như hìnhGiá : 4.2 tỉliên ...
      AZ Lâm Viên Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp DỊCH VỌNG CẦU GIẤY- TRUNG TÂM TIỆN ÍCH BẠT NGÀN- LÔ GÓC- 3 NGỦ 2 VS- 80M, 3.35 tỉ CÓ BỚT.- Vị trí siêu đẹp, trung tâm tiện ích...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,37 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.37 tỷ 150 m2 35,8 triệu/m2
      Tôi cần bán căn căn hộ chung cư toà dự án tòa nhà Vinaconex 1, 289 Khuất Duy Tiến, Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT 150 mét vuông, 3 PN...
      Dự án Vinaconex 1, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.85 tỷ 81 m2 47,54 triệu/m2
      Em là dân cư căn hộ Trung Yên Plaza, anh/chị mua nhà tại đây sẽ đc lựa chọn nhiều căn hộ chung cư, nhiều loại, không chào ảo, không báo sai thông tin,...
      Dự án Trung Yên Plaza, Đường Trung Yên 11, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 195 m2, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 195 m2
      Bán căn hộ chung cư 4 PN: 195 m - giá chỉ từ 57 tr/ mét vuông - Nhận nhà luôn, dân cư văn minh.căn hộ chung cư penthouse: 317 m.* Tiện ích...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 90 m2 117,78 triệu/m2
      + ĐẤT VÀNG CẦU GIẤY DT RỘNG, THỬA ĐẸP, GẦN PHỐ - KD.+ ĐẦU TƯ XÂY căn hộ, HOMESTAY, NHÀ NGHỈ_KD TỐT.------------+ Vị trí: Ngõ thông Quan Hoa, Đông...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 156 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 156 m2
      căn hộ góc 3  phòng ngủ + 1, 3  phòng vệ sinh DT: 156 m (Tầng 22 - 31) - Giá từ 7,3 tỉ.Thiết kế full kính tràn viền, cửa ra vào hướng Tây ...
      Dự án Hà Nội Paragon, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng tới nhượng lại căn hộ chung cư tại N04 Udic Hoàng Đạo Thuý.căn hộ chung cư DT:116m2 thông thuỷ, thiết kế 3ngủ 2 vệ sinhĐể lại...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp The Garden Hill - Trần Bình.DT: 78m2 thiết kế 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  toilet.Nội thất cơ bản đầy đủ...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 40 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 40 m2 197,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 40m2 đất phố Trần Quốc Hoàn, oto tránh, KD, cách phố 1 nhà, giá 7.9 tỉ.Thửa đất vàng sát phố còn sót lại, phù hợp xây tòa nhà 7 tầng...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 156 m2, giá rẻ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 156 m2
      căn hộ góc 3  phòng ngủ + 1, 3  toilet DT: 156 m (Tầng 22 - 31) - Giá từ 7,3 tỉ.Thiết kế full kính tràn viền, cửa ra vào hướng Tây Bắc. Tầng...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 95 m2 221,06 triệu/m2
      - Chủ cần kinh tế thiện chí bán nhanh tòa nhà chung cư dịch vụ phố Hoàng Quốc việt, dòng tiền 1tỉ68/năm, có đầy đủ giấy phép XD và phòng cháy chữa ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 46 m2 138,05 triệu/m2
      căn hộ MINI TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY SẦM UẤT, LUÔN LUÔN KÍN PHÒNG. DÒNG TIỀN 8 phần trăm/ NĂM, NGÕ THÔNG, PHÒNG NÀO CŨNG THOÁNG SÁNG.- Ngõ nhà mình là...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hiệp Vũ Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Yên Hòa, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 42 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà yên hoà cầu giấy 42m xây 4tầng đủ công năng nhỉnh 5tỉ vừa ở vừa cho thuê,phía trước có vài trăm mét ~ thoáng,MT rộng,cách công viên 150m gần cấp 123...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 65 m2 176,93 triệu/m2
      - bán ngay nhà lô góc, 3 mặt thoáng, KD, oto, phố Quan Hoa: 65 mét vuông, chỉ 11.5 tỉ.- Vị trí lô góc, 3 mặt thoáng, oto ra vào nhà thoả mái, KD sầm...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      - HIẾM....... Duy nhất một căn kg có căn thứ 2 so sánh. MT thoáng ngõ nông cách ôtô tránh 80m.- Chỉ căn xách valy đến ở luôn full nội thất không thiếu...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm