Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 145 m2 51,73 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Parkview, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT bìa đỏ: 145m2 căn hộ góc 2 mặt thoáng- Số PN: 03, số WC: 02- Hướng logia: Nam, hướng...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 250 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      13.5 tỷ 250 m2 54 triệu/m2
      chung cư cao cấp DT 250m2 full nội thất TT Cầu Giấy giá chỉ từ 53,9 tr/m2.Vị trí qua đẹp xung quanh nhiều tiện ích.bìa đỏ cất két sẵn sàng giao dịch sử...
      Dự án 335 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,95 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.95 tỷ 101 m2 58,92 triệu/m2
      Tôi xin bán nhanh căn hộ chung cư N04B1 Thành Thái, cổng công viên Cầu Giấy - DT 101 mét vuông, gồm 3 PN, phòng khách, bếp (bao gồm bếp cao cấp),...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Hiếm! Bán chung cư 2 PN 2 vệ sinh DT 100m2 KĐT Trung Hòa giá 4.6 tỉ.DT: 100m2.Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 bếp, 1 khách.Nội thất: Đầy đủ.bìa đỏ chính...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,88 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.88 tỷ 65 m2 44,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ A14A2 Nguyễn Chánh - Mạc Thái Tổ.DT 65m2 thiết kế 2 phòng ngủ - 1 toilet, nếu có nhu cầu có thể làm 2 toilet...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn hộ E3B - số 7 Vũ Phạm Hàm, Yên Hòa, Cầu Giấy, HN.- DT 79,2 mét vuông.- căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp,...
      Dự án Yên Hòa, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 87 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư tầng 15 tòa Park Home Thành Thái - Công viên Cầu Giấy, DT 87m thiết kế 3 phòng ngủ 2VS hướng logia view hồ, căn hộ góc...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,85 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.85 tỷ 0 m2
      Bán căn căn hộ A14 Nam Trung Yên tòa A2 căn hộ góc 2 mặt đẹp.DT: 56,2m2Thiết kế: 2 PN, 1 vệ sinh bìa đỏ chính chủ Nội thất cơ bản call ngay xem nhà:...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư Nghĩa Đô, toà CT1A, Ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. Vị trí cạnh trường Everest, Dewey. Tiện ích: siêu thị,...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      Bán chung cư tòa F4 Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT: 95 mét vuông.Thiết kế: 02 PN; 02 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nội thất:...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 93 m2 41,94 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Ha Do Park View, Đường Duy Tân, 93m2, giá 3,9 tỉ:Do thay đổi công việc và khu vực nên phải chuyển nhà, mình bán và tặng lại...
      Dự án Ha Do Park View, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 86 m2 56,98 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư 2PN2VS tòa Sky Park Tôn Thất Thuyết, Cầu Giấy. DT 86m tầng 18 đẹp view hồ, gia đình làm đầy đủ nội thất, ở giữ gìn...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ E3 Vũ Phạm Hàm.DT 80m2 có 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh nhà thiết kế vuông vức đẹp, có nội thất đầy đủ.căn hộ góc...

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.41 tỷ 105 m2 61 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại Park View City có nhu cầu bán để chuyển công tác vào HCM , cần tìm chủ nhân mới cho chung cư.- DTTT 105 mét vuông.- Thiết kế 3...
      Dự án Park View City, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, hướng Tây - Bắc, giá 7,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 117 m2 61,54 triệu/m2
      Hiếm ! căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ 117 mét vuông tòa N04 Hoàng Đạo Thúy 7.2 tỉ có TLDT : thông thủy 117m2- Thiết kế...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.85 tỷ 122 m2 47,96 triệu/m2
      Siêu đẹp! DT 122 mét vuông căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 5.85 tỉ tòa 24T Hoàng Đạo Thúy.Nội thất siêu đẹp.Thiết kế: 2  phòng ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Bán căn 2ngủ +1 w tại A14 Nam trung yênDT 55.7 mét vuông, - Nội thất full Giá 2.84 tỉ - Thuế phí : khách chịuL/H 0569 322 ***
      A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,75 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.75 tỷ 97 m2 59,28 triệu/m2
      Cần Bán chung cư 3  phòng ngủ căn hộ chung cư vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- 3 phòng ...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm