Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 33 m2 tại Đường Trương Công Giai - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 33 m2 165,16 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ở ngay phố Trương Công Giai ngõ thông ra Trần Thái Tông, tiếp giáp các phố như Thành Thái, Khúc Thừa Dụ, gần công viên Cầu Giấy.DT 33 mét ...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 36 m2 158,34 triệu/m2
      Bán nhà lô góc cực thoáng sáng, ngõ Q. ủy Cầu Giấy 36 mét vuông 5 tầng MT 3,88m, full đồ giá 5,7 tỉ:- Nhà gần phố và gần oto đỗ.- Ngõ 68 Cầu Giấy, ngõ...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Giai - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 55 m2 272,73 triệu/m2
      Nhà mới khôngong, nhà để xe oto tránh trung tâm Trương Công Giai, KD sầm uất, Chủ thiện chí, liên lạc ngay em Hùng 0386 009 *** biết thêm thông tin...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      May in tiền dòng tiền vô địch khách thuê như quân nguyên.- CCMN 6 tầng thang máy - 20 phòng khép kín - đầy đủ giấy phép xây dựng, phòng cháy chữa cháy...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà dịch vụ ngõ 63 Xuân Thủy, cực gần phố, trước mặt ngõ tương đối rộng 3m.DT 90 mét vuông xây 6 tầng, MT 6,4m.bìa đỏ đẹp. Nay...
      Ngõ 63, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Phố Dịch Vọng Hậu, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 90 m2 208,89 triệu/m2
      Bán toà chung cư dịch vụ 1.2 tỉ/năm - 20 pkk - thang máy - oto đô cửa, phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy.DT 90m2 x 7 tầng.Giá chào 18,8 tỉ (có Tl).- tòa căn ...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 85 m2 221,18 triệu/m2
      Tổng hợp các toà nhà căn hộ dịch vụ, dòng tiền tốt, xây mới, đẹp tại HN.1. Dịch Vọng, Cầu Giấy 85 mét vuông x 7T 22P. 18.8 tỉ.2. 258 Cầu Giấy...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      căn hộ mini - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - căn hộ dịch vụ 90m2, 6T, 20 phòng.Cỗ máy in tiền khủng tại Xuân Thủy, Cầu Giấy vị trí trung tâm 90m2 với 20 phòng...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 9 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 83 m2 277,11 triệu/m2
      - Vị trí ngôi nhà cách mặt phố chỉ mấy bước chân, ngõ thông, oto tránh, khu phân lô, bìa đỏ vuông vức hai mặt thoáng trước sau.- Thiết kế xây dựng năm...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 8 tầng, 90 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      + Vị trí vô cùng đắc địa trung tâm Q. Cầu Giấy nhà mặt ngõ oto đỗ cửa hay ngủ trong nhà đều đc ngõ thông tứ tung các ngả nối liền nhiều tuyến phố đẹp,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 57 m2 189,48 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà ngõ 210 hoàng Quốc Việt.Nhà mình bán nằm trong ngách 20, đường trước nhà rộng ~ 4.5m, trước nhà có hiên rộng 1.5m, oto 7 chỗ vào nhà thoải...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 46 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 46 m2 278,27 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng khu phân lô Hoàng Quốc Việt, đường trước nhà 3 oto tránh, chưa tính thêm vỉa hè KD.Vị trí bao đẹp xuất sắc, nhà cách mặt phố 35m.DT:...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 70 m2 134,29 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, gần mặt phố Cầu Giấy, Xuân Thủy, cạnh Q. uỷ Cầu Giấy, xung quanh là các trường đại học lớn của thủ đô: Gtvt, hv báo chí, đại học sp, đại ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 57 m2 127,2 triệu/m2
      Nhà Đẹp Yên Hòa, Cầu Giấy 57m2 - 5 tầng - ô tô đỗ cửa - Nhỉnh 7 tỉ !SIÊU PHẨM LÔ GÓC - 2 THOÁNG - ĐẸP NHƯ hotel - ô tô ĐỖ CỬA - Ở SƯỚNG Mô tả: Nhà DT...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 34 m2 157,36 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Tết, Dịch Vọng, Cầu Giấy 31/34 mét vuông 6 tầng đầy đủ nội thất !NHỈNH 5 tỉ CÓ NHÀ ĐẸP DỊCH VỌNG, CẦU GIẤY , NGÕ TO RỘNG, đầy đủ ...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Yên Hòa - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên 140 mét vuông 2 tầng MT 12,5m, đang cho thuê KD ổn định.- Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố Nguyễn Văn Huyên...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 41 m2 178,05 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Yên Hoà - TT Cầu Giấy - nhà đẹp ở ngay - vài bước ra mặt phố - 2 mặt thoáng - DT 41/57m2 T2x5T.Mô tả:+ Nhà vị trí đẹp gần phố, lô góc 2...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 57 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 57 m2 126,32 triệu/m2
      Nhà mới, Yên Hòa, Cầu Giấy, lô góc, 2 thoáng, 5tầng, dt 57 mét vuông, mt 4m, 7,2 tỉ.+ Vị trí; trung tâm Q. cầu giấy, nhà 2mặt thoáng, 5 tầng, DT 57m,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm