Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà mới thiết kế hiện đại, ngõ thông, khu vực hiếm nhà bán, trước nhà rộng 2.5m, cách oto 20m.Bán nhà Trung Kính 33 mét vuông xây mới thiết kế 5 tầng...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 52 m2 278,85 triệu/m2
      Phùng Chí Kiên - 52m2 - 7 tầng thang máy - MT 4.4m - nhà để xe oto thông sàn - tặng nội thất xịn.Mô tả:- Ngõ 7 Phùng Chí Kiên thuộc ngõ đẹp nhất, ngõ to...
      Ngõ 7, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Ngõ to hơn phố - oto tránh đỗ thoải mái - thang máy nhập - 50 m ra phố - hai thoáng.Tòa nhà văn phòng kết hợp ở, vị trí đẹp khu phân lô vip toàn nhà giàu và...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 48 m2 247,92 triệu/m2
      - Có 102 - nhà combo phân lô + garage oto + thang máy - khu vực Dịch Vọng, Nghĩa Tân, Cầu Giấy - giá dưới 12 tỉ.- Nhà đẹp ở ngay - thiết kế thông minh, hiện...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 42 tỷ

      42 tỷ 130 m2 323,08 triệu/m2
      + Vị trí lô góc siêu đẹp cực hiếm nhà mặt ngõ 3 oto tránh 2 vỉa hè rộng KD đỉnh cao ngõ thông thẳng ra mặt phố Võ Chí Công ngay nút giao Võ Chí Công, Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay trong tháng 11 âm, thỏa thuận cực tốt.Cầu Giấy - ngõ thông - phân lô - KD - oto lý thuyết - gần phố - ở sướng - tầm tiền cực nhiều...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      - Hiếm lắm mới có căn hộ góc rộng sang Yên Hòa - Trung Kính - Cầu Giấy - cực thoáng - nhà đẹp ở ngay đón tết chỉ nhỉnh 7 tỉ.- Cam kết sử dụng riêng gần...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 50 m2 284 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.DT: 50m2.Xây dựng: 5 tầng.MT: 8.8m.1 Trong những vị trí đẹp nhất của khu phố -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay trong tháng 11 âm, thỏa thuận cực tốt ạ.Hoa thơm trái ngọt - căn biệt thự mini - sân vườn - ở sướng - oto đỗ 30m.Mô tả vị trí:-...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 46 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, 46 mét vuông x 5 tầng, MT 4.5m giá 6.9 tỉ.Trung Kính - lô góc 2 thoáng - oto đỗ cửa, nhà đẹp như hotel - ở sướng.Trung Kính, Cầu...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 44 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 44 m2 188,64 triệu/m2
      Tin thật nhà 8.3 tỉ, 5 tầng, 44 mét vuông Nghĩa Đô - Cầu Giấy, ô tô tránh, phân lô vip, vỉa hè rộng KD.* Khu vực phân lô bàn cờ cực víp, vỉa hè rộng,...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      - căn hộ góc Nguyễn Khang - cực thoáng - cam kết đo thực tế 44 mét vuông từ tầng 1 - MT rộng 4,2m.+ Nhà góc - chia 8 phòng, tất cả cực thoáng và...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 55 m2 132,37 triệu/m2
      - căn hộ góc Trung Kính - Cầu Giấy - cực thoáng - cam kết sử dụng riêng 55m2 - sổ 41m2 - MT rộng 4m.+ Nhà góc - chia 4 phòng, tất cả cực rộng - thoáng và...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 7 tầng, 46 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng phố Nghĩa Đô, nhà còn mới, khung cột bê tông chắc chắn, MT gần 4,5m.- Khu vực phân lô, đường 3 ô tô tránh, có vỉa hè hai bên, KD tấp nập...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 42 m2 133,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay trước tết thỏa thuận cực tốt.Cầu giấy - nhà đẹp - ở ngay - vị trí đẹp gần oto dừng đỗ - phân lô - tiện ích - ở sướng.Mô tả vị trí:+...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 82 m2 186,59 triệu/m2
      15.3 tỉ - nhà để xe 2 oto - thang máy - nhà mới - 1 nhà ra phố Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy.Nhà đẹp ở luôn, 1 nhà ra phố Nguyễn Văn Huyên.8 tầng có thang...
      Đường Cầu Giấy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 92 m2, mặt tiền 8m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 92 m2 239,14 triệu/m2
      + Thiết kế: Cầu thang máy, 7 tầng, nội thất full.+ T1: P hành chính + P khách +  phòng vệ sinh + cho thuê VP, KD.+ T2 đến T6: Mỗi sàn 4 P +...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Một ngôi nhà 5 tầng xây mới chắc chắn hoàn thiện nội thất sang trọng tọa lạc tại vị trí đẹp trên phố Trần Cung.* Vị trí:Ngõ Trần Cung, ngõ nông rộng gần đô...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm