Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 69 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 69 m2 181,16 triệu/m2
      Bán nhà trần cung oto vào nhà lô góc 3 thoáng phân lô 69 mét vuông giá 12.5 tỉ.+ Bán nhà măt ngõ Trần Cung cách phố vài chục mét, oto vào nhà.+ Gần...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 62 m2 tại Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 62 m2 193,55 triệu/m2
      NHÀ GIÁ QUÁ TỐT- HOÀNG QUỐC VIỆT-62M-5 TẦNG-PHÂN LÔ-VỈA HÈ-ô tô DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM.Chính chủ gửi bán ngôi nhà tự xây rất đẹp Hoàng Quốc Việt , nơi có tiềm...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 50 m2 186 triệu/m2
      - Chính chủ Cần bán ngay nhà ở Cầu Giấy gần trường đại học Giao Thông Vận Tải Thủ đô Hà Nội.- Đường trước nhà rộng trên 3m thông các ngả, view cực...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 39 m2 tại Đường Yên Hòa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 39 m2 187,18 triệu/m2
      + Vị trí nhà vô cùng dắc địa, phố Yên Hòa lúc nào cũng đông như tết ,KD, cho thuê ,mở cửa đã có tiền. + Mô tả : DT 39 mét vuông, 5 Tầng , Mt 3,5m ,...
      Đường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Khu phân lô vip Phùng Chí Kiên, hàng xóm dân trí cao, nội thất xịn, thang máy, nhà xây mới 06 tầng, tô vào nhà, chủ thiện chí bán.- DT: 50 mét vuông.-...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 52 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 52 m2 261,54 triệu/m2
      Bán nhà Trần Quốc Hoàn - phân lô cán bộ - KD - lô góc 2 mặt oto dừng đỗ chỉ 13.6 tỉ.+ Nhà nằm trong khu phân lô cán bộ ở cực kỳ đẳng cấp, KD tốt.+ Lợi thế...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      Cầu Giấy, nhỉnh 5tỉ oto đỗ cổng, nhà đẹp 40m2 5T, 4 thoáng nở hậu.call ngay: 0365 712 *** - Em Thuý.Trung tâm Cầu Giấy, ba bước chân ra đường oto tránh...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 58 m2 167,25 triệu/m2
      Ngõ nông gần phố nhà có 2 thoáng trước sau 20m ra ôtô tránh, khu phân lô cán bộ.- Vị trí trung tâm, tiếp giáp phố Nguyễn Văn Huyên, Hoàng Quốc Việt, Đào...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đông Quan 48m2 5 tầng 4.9m MT 12.5 tỉ Cầu Giấy.+ ngõ tương đối rộng 02 oto tránh, oto chạy vòng quanh - ở sướng KD...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 88 m2 221,6 triệu/m2
      chính chủ cần tài chính gấp nên muốn bán ngay ngôi nhà mặt ngõ 110 phố Trần Duy Hưng thông phố Nguyễn Chánh, phố Trung Kính.+ DT: 88m.+ MT: 5m.+ 4 tầng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 108 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 34 tỷ

      34 tỷ 108 m2 314,82 triệu/m2
      Nhà thuộc khu phân lô Phố Phạm Tuấn Tài, Đặng Thùy Trâm, Hoàng Quốc Việt.KD sầm uất đông cư dân, dân trí cao toàn cán bộ.Nhà 2 MT trước sau đều ô tô...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 4 tầng Nguyễn Khang - cách oto 10m - 3 bước ra công viên - đón đầu quy hoạch.+ Vị trí nhà cách oto 10m, ngõ trước nhà ba gác qua thoải...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      + chính chủ thiện chí cần bán gấp ngôi nhà 5 tầng phố Nguyễn Khang, DT sổ 35.2m2 thực tế xây từ tầng 1 là 42m2, MT rộng 4.5m.+ Nhà nằm ở vị trí cực đẹp...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán gấp cho khách thiện chí ngôi nhà xây chắc chắn phố Trần Quốc Vượng,Vị trí nhà rất đẹp, thoáng, vài bước chân ra phố oto tránh...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 57 m2 128,08 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 thoáng - đẹp như hotel - nhà dân xây chắc chắn.Mô tả:+ Vị trí đắc địa siêu đẹp ngõ thoáng lý thuyết oto nhỏ đỗ cửa.- Khu vực tiện ích...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 47 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 47 m2 207,45 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - đầy đủ nội thất siêu xịn Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - 2 mặt ngõ - oto đỗ cửa vào nhà - sổ phân lô, 47m2 5 tầng:+ Nhà mở cửa cả 2...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      Siêu hot chỉ nhỉnh 11 tỉ có nhà mới phân lô, oto trung tâm Cầu Giấy anh em ơi, 2 mặt ngõ, chạy vong quanh, liên hệ ngay em Hùng 0386 009 *** nào.Vị trí:...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 34 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng ngõ 63 Trần Quốc Vượng DT 34m2 MT 5m giá 5.1 tỉ.Nhà xây mới nội thất xịn xò, ở ngay, khu vực an sinh xã hội yên tĩnh.+ Tầng 1; Để Xe,...
      Ngõ 63, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm