Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 38 m2 52,64 triệu/m2
      Nhà thật giá thật! Bán chỉ 2 tỉ có bao thuế phí, bán nhanh full đồ nội thất sẵn ở hoặc cho thuê.Đầu tư dòng tiền cho thuê đc 14 tr/tháng.- DT 38m2.- Có...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      siêu hiếm. Khu vực rất ít nhà căn hộ chung cư bán, nhu cầu mua cao, căn hộ chung cư thiết kế sang trọng,Nội thất tiền tỉ.Tòa nhà đc thiết kế theo...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 97 m2 64,95 triệu/m2
      Tôi bán nhanh, cắt lỗ từ 6.5 tỉ còn 6.3 tỉ. Thông tin như sau:+ chung cư tầng trung, DT 97m2, bố trí thành 3 PN, 2  nhà vệ sinh, lô gia, phòng...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      - Ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư, nhận bàn giao nhà mới ở luôn.- Cách Công viên Cầu Giấy 500m đi bộ.- Có slot oto thoải mái.- Hỗ trợ NH LS...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư giá siêu mềm siêu đẹp. DT rộng hàng đầu dự án.căn hộ cao cấp vin D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - TP Hà Nội. (Đối...

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 ngủ - 2 vệ sinh tại vin D'Capitale Trần Duy Hưng đối diện BigC Thăng Long.call ngay 0979 407 ***.DT 72m2.Giá bán gấp 4.5 tỉ.Để...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.28 tỷ 86 m2 26,52 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Sông Đà 7- 165 Cầu Giấy căn hộ góc 86 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs chỉ 2.28 tỉ( có thỏa thuận)+ Nhà căn hộ góc nên các phòng...
      Chung cư Sông Đà 7- 165 Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 83 m2 63,86 triệu/m2
      bán ngay giá rẻ! căn hộ chung cư bao gồm 2 PN, 2 vệ sinh, bếp, khách, 2 logia.căn hộ cao cấp vin D'Capitale Trần Duy Hưng Q. Cầu Giấy.Hướng logia hướng...

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 104 m2 41,83 triệu/m2
      căn hộ cao cấp tòa Nhà CT6 KĐT mới Yên Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội- DT bìa đỏ: 104m² PHÒNG KHÁCH RỘNG 40m², 3 PN, 2 VỆ SINH, 1 logia RỘNG...- Nhà...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh căn hộ góc 4 phòng ngủ, nhà mới, view thoáng, hướng mát, sẵn sổ, thuận tiện đi lại, giá chỉ 8 tỉ bao phí. contact xem nhà...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 99 m2 64,65 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất, view đẹp, hướng mát, tiện ích đầy đủ, giá chỉ 6.4 tỉ.
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 107 m2 44,86 triệu/m2
      căn hộ 18T2 Trung Hoà Nhân Chính.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT 107m2.Hướng cửa: hướng Đông Bắc.Hướng logia: hướng Tây Nam.giá: 4,8 tỉ.Đồ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      chính chủ chuyển nhà to hơn, cần bán nhanh chung cư Cầu Giấy Center Point, số 110 Cầu Giấy, giá cực tốt.DT 65 mét vuông tim tường, thông thủy 53...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      Căn G3B KĐT Yên Hoà 103m2.2 phòng ngủ, nội thất hiện đại.chính chủ ở nhiều Lộc chuyển xuống mua căn biệt thự.Cần bán ngay.contact Em Bình.0985 510 ***
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trong khu căn hộ tầm trung. Giá cả phải chăng, phù hợp với nhiều đối tượng thu nhập.Lô góc, thoáng sáng, nhà đẹp vào ở luôn.Giao...
      Yên Hòa Condominium, ngõ 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 102 m2 58,83 triệu/m2
      bán gấp căn hộ A10 KĐT Nam Trung Yên, đường Nguyễn Chánh, Q. Cầu giấy, thành phố Hà Nội.Thông số:- DT: 102m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, nhà giống y...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn mới nhất - L/H 0979 407 *** để chọn mua đc căn hộ chung cư phù hợp, ưng ý.căn hộ chung cư cao cấp vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng,...

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 58 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 58 m2
      Bánh nhanh! căn hộ Chelsea Residences căn 1 phòng ngủ - 1  nhà vệ sinh - 58 mét vuông full nội thất.căn hộ cao cấp Chelsea...
      Dự án Chelsea Residences, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm